หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 50 ของ 1766 แรกแรก ... 404849505152601001505501050 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 491 ถึง 500 ของ 17658

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    4

ค่าปกติ

ไม่มีหนังจีนเรื่องศึกบุปผาวังมังกร ที่กำลังฉายที่ช่อง3 อยู่ตอนนี้บ้างหรอค่ะ อยากได้มากๆเลย

rockhound Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hanaru แสดงโพส
    ไม่มีหนังจีนเรื่องศึกบุปผาวังมังกร ที่กำลังฉายที่ช่อง3 อยู่ตอนนี้บ้างหรอค่ะ อยากได้มากๆเลย
    มีอยู่นี้ครับออกมาแล้ว2แผ่น เพราะมันยังไม่จบ เดี๋ยวคุณชาญคงตามเก็บมาขายจนครบละครับ เรตติ้งดีมากเลยเรื่องนี้

โพส
    10

ค่าปกติ

โอนตังค์ไปแล้วนะครับ

รายละเีอียดแจ้งไว้ใน pm ครับ :d

โพส
    7

ค่าปกติ

สงสัยพ่อค้าจะพิมพ์ผิดหล่ะ เรื่อง How I met your mother อ่ะค่ะ เห็นเขียนแต่ season 1 เกือบหมดเลย

โพส
    116

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังค่ะ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส
    Avatar /อวตาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    แหยมยโสธร 2 1 แผ่นจบ
    รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
    กังฟูวุ่นรัก สำนักทะลุฟ้า D2D (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    ็Harry potter and the half-blood prince (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    popzaza

โพส
    7

ค่าปกติ สั่งหนังครับ

ขอสั่งหนังตามรายการดังนี้ครับ
    10 เครื่องสังเวยรัก รวม 3 ภาค + sex chopsticks 2 ภาค (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    ราตรีแห่งเซี่ยงไฮ้ // Glittering Days หวังหมิงฉวน,ฉินเพ่ย,กัวจิ้งอัน,หวีซือมั่น (พากย์ไทย) 6 แผ่น (อัดทรู)
    Slave Hunter // Chuno นำโดย จางฮุค, ลีดาเฮ, โอจีโฮ (ซับไทย RUINDY) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 6 แผ่นจบ
    Bloody Monday Season 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    The Lawyers Of The Great Republic Korea (Master Zone3) ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) ลดบิท 4 แผ่นจบพร้อม special
    ศึกบุปผาวังมังกร ซีรีส์จีน (พากย์ไทย) แผ่น 1 , 2 (อัดทีวี)
    รวมหนังมหันตภัยธรรมชาติ 2012 8 เรื่อง 1 แผ่นจบ
    รวม 23 แผ่น สั่งแบบที่ 2 แผ่นสกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 30 บาท ( จ่าย 20แผ่น x 30บาท =600บาท แถม 3แผ่น ) ส่งแบบลงทะเบียน 40บาท = 640บาท รบกวนยืนยันยอดเงินและแจ้งรายละเอียดธนาคารด้วยครับ ขอบคุณ
    สุขุม

โพส
    38

ค่าปกติ ได้รับเรียบร้อยแล้ว

Quote Originally Posted by chan28 แสดงโพส
    ตอบทาง pm แล้วครับ ขอบคุณมากครับ
    ได้รับเรียบร้อยแล้ว
    รวดเร็วดีขอบคุณครับ

chan28 ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    7,067

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by cht แสดงโพส
    สงสัยพ่อค้าจะพิมพ์ผิดหล่ะ เรื่อง how i met your mother อ่ะค่ะ เห็นเขียนแต่ season 1 เกือบหมดเลย
    แต่จริงๆปี1-4 ครบครับ เดี๋ยวไปแก้ให้ครับ

โพส
    7

ค่าปกติ ได้รับแล้วอะ

ของรับเรียบร้อยอะ

ขอบคุณ

โพส
    116

ค่าปกติ สั่งซื้อหนังค่ะ

แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก บรรจุในกล่องใส
    Avatar /อวตาร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ / 2 ชุด
    แหยมยโสธร 2 1 แผ่นจบ / 1 ชุด
    รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ / 2 ชุด
    The lord of the Rings original animated classic (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ / 1 ชุด
    Goemon / โกเอม่อน คนเทวดามหากาฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ / 1 ชุด
    2012 : 2012 วันสิ้นโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 2 แผ่นจบ
    เฉือน/ Slice (พากย์ไทย) / 1 ชุด
    หนีตามกาลิเลโอ 1 แผ่นจบ / 1 ชุด
    รวม = 11 แผ่น

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน
    กังฟูวุ่นรัก สำนักทะลุฟ้า D2D (เสียงไทย+จีน+ซับไทย) 5 แผ่นจบ / 1 ชุด
    รวม= 5 แผ่น
    popzaza

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส