หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 14 ของ 1766 แรกแรก ... 4121314151624641145141014 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 131 ถึง 140 ของ 17660

กระทู้: ★บ้านซีรี่ย์ chan28 ดีวีดี ★★★★★★★ราคาถูก มีโปรลดสุดๆ แถมเพียบ ★★★★★★★★

โพส
    1

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้ว ฝากพ่อค้าช่วยเช็ค pm ด้วยค่ะ
    แล้วไม่ทราบว่าพ่อมี หนังจีนเรื่อง ศึกบุปผาวังมังกร ที่กำลังจะฉายทางช่อง 3 รึป่าวคะ

โพส
    4

ค่าปกติ แจ้ง

ได้รับของเรียบร้อยแล้วคับ

โพส
    24

ค่าปกติ ........ได้รับของแล้วครับ........

ได้รับของครบถ้วนเรียบร้อยแล้วครับ...ขอบคุณมาก...

โพส
    15

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะคะ รบกวนเช็ค pm ด้วยค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ ขอสั่งdvd 11 แผ่น

แบบที่ 2
    1)Smile again 4 แผ่น
    2)Love Happens
    3)Avatar
    4)Fake Identity
    5)The spy next door
    6)Give 'em hell malone
    7)คอนเสิร์ต บันทึกการแสดงสด Got Show ตอนคนสำคัญกับวันพิเศษ 2 แผ่น
    จะโอนเงินให้ในวันนี้ ช่วยตอบด้วย
    สมศักดิ์

โพส
    2

Question สอบถามค่ะ

สวัสดีค่ะ
    รบกวนสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมก่อนสั่งค่ะ
    - ซีรี่ย์ Buffy มือปราบแวมไพร์ ปี 1-ปี 7 รวม 15 แผ่นจบ
    ไม่ทราบว่าทางร้านสะดวกแยกขายไหมคะ เพราะต้องการแค่ปี 5-7 ค่ะ (ปี 1-4 มีแล้วค่ะ)

- ซีรี่ย์ Tru Calling ปี 1 และ 2 รวม 13 แผ่นจบ
    เป็นแบบลดหรือไม่ลดบิตเรทคะ

- มีบริการขายปกแยกต่างหากไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    10

ค่าปกติ

สั่งหนังไปนะคะ โอนเงินเรียบร้อยแล้ว เดี๋ยวไปแจ้งทาง pmอีกที

โพส
    117

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วขอบคุณคะ

โพส
    1

ค่าปกติ

คุณชาญเช็ค pm หน่อยนะคะมีเรื่องแจ้งไปรบกวนหน่อยนะคะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนัง

พึ่งสั่งหนังครั้งแรก ขอทราบราคา และบัญชีที่จะโอน พร้อมทั้งจำนวนเงินด้วย

แบบที่ 1 แผ่นไม่สกรีน เหลือเพียง แผ่นละ 25 บาท

Surrogates : คนอึดฝ่านรกโคลนนิ่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

Bodyguards and assassins ห้าพยัคฆ์พิทักษ์ซุนยัดเซ็น โซน1(เสียงโรง+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

American Pie Presents: The Book of Love / 1 แผ่นจบ

The Butterfly effect 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

Passengers (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    Quantum of Solace / 007 พยัคฆ์ร้ายทวงแค้น (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    New in Town / นิว อิน ทาวน์ หนีร้อนมาหนาวรัก (พากย์ไทย) 1 แผ่น

Yes Man - เยสแมน คนมันรุ่ง...เพราะมุ่งเซย์ “เยส” (พากย์ไทยมาสเตอร์) 1 แผ่นจบ
    Bedtime Stories (พากย์ไทยมาสเตอร์) 1 แผ่นจบ

Law Abiding Citizen / ขังฮีโร่ โค่นอำนาจ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Fake identity โซน1 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

Reflections : วิปริตฆาตกร ย้อนเหลี่ยมฆาตรกรรม (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

Man of The east : ฝ่าระห่ำ แผนกระสุนสังหาร (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

Ninja : นักฆ่าพยายม (พากย์ไทย+ บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

จี้จ้า ดื้อสวยดุ 1 แผ่นจบ

กระบี่เย้ยยุทธจักร ( โจเหวินฟะ) 3 แผ่นจบ

พยัคฆ์ลำพอง (ฉีเส้าเฉียน) 2 แผ่นจบ

Galileo ญี่ปุ่น ซับไทย 2แผ่น
    Galileo Zero Special // ยอดนักสืบ...ไขคดีป่วน ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น

รวม 23 แผ่น

somwung@hotmail.com

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส