เห็นด้วยกับคุณ tempopo ครับ

นี่เป็นเว๊ปคนชอบดูหนังแล้วก็รู้อยู่แล้วว่า เป็นเว๊ปหนังผี หน้านี้ก็ให้สำหรับเรื่องราวร้องทุกข์ ช่วยเหลือกันไม่ใช่มาสมน้ำหน้ากัน แล้วผมก็ไม่เคยว่าแอดมินที่เผลอให้ลงโฆษณาให้เว๊ปโกงๆแบบนี้
ตอนนี้เห็นว่าเอาแบนเนอร์ออกก็ดีแล้ว จะได้ไม่มีใครตกเป็นเหยื่ออีก

ผมยังไม่ได้ของนะครับ แต่มันอัพเดทบอกว่าส่งแล้ว พร้อมอัพเดทหนังใหม่ตามฟอร์ม
ถ้ามันไม่ส่ง มันบอกเลยดีกว่าว่าไม่ส่ง จะได้สั่งเพจอื่น
ถ้ามีเพตให้แจ้งความ ผมจะแจ้งนะครับ