หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 139 ของ 316 แรกแรก ... 3989129137138139140141149189239 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,381 ถึง 1,390 ของ 3155

โพส
    19

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Three Stooges (2012)(สามเกลอหัวแข็ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    That's My Boy (2012)(ลูกซ่าส์ ป๋าแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Beneath the Darkness (2012)(เกมหวีดจิตวิปริต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    อันธพาล (2012)<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Beautiful Mind (อะบิวตี้ฟูลไมด์ ผู้ชายหลายมิติ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Coriolanus (2012)(จอมคนคลั่งล้างโคตร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Killing Bono (2011) (อยากดัง แต่มันดันแป๊ก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Raid: Redemption (2012)(ฉะ! ทะลุตึกนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lay the Favorite (2012)(แทงไม่กั๊ก จะรักหรือจะรวย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Invasion (อินเวชั่น บุก...เพาะพันธุ์มฤตยู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ช่วยหาเรื่องนี้ให้หน่อยรับalmost famous
    แผ่นแถมขอเปลี่ยนจาก Buray rate X เป็นแผ่นหนังธรรมดา หรือโปรโมชั่นอื่นได้ไหมครับ

โพส
    4

ค่าปกติ สั่งซื้อหนัง

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:007 James Bond Collection (24d9 + 1cd) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Twilight 1-4<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โพส
    7

Thumbs up รับของแล้ว

ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับ ขออภัยที่เข้ามาแจ้งช้าเพราะไปต่างจังหวัดซะหลายวัน
    สินค้าที่ได้รับอยู่ในสภาพดีมิมีบุบสลายแต่ประการใด เยี่ยมครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nusnok แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินรายละเอียดทางPMครับ
    พีเอ็มครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    สนับสนุนให้ทำขายอีกคนค่ะ ไม่ก็แจกเป็นของขวัญปีใหม่กับลูกค้าที่สั่งเยอะๆ(แอบหวัง)5 5 5
    ไอเดียนี้ พอจัดให้ได้ครับ โปรโมชั่นส่งท้ายปีเก่า
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by gogae แสดงโพส
    เติ้ง ลี่จวิน Collection (20cd) ออดิโอไฟล์แนะนำครับ
    และหนังซองดีวีดีเก้า ตามด้านล่างนี้ครับ
    The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dark Knight (แบทแมน อัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Batman Begins (แบทแมน บีกินส์ กำเนิดอัศวินรัตติกาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Expendables 2 (2012)(โคตรคน ทีมเอ็กซ์เพนเดเบิ้ล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Brave (2012)(นักรบสาวหัวใจมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Arthur Christmas (2012)(ของขวัญจานด่วน ป่วนคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom And Jerry: Once Upon A Tomcat (2012)(กาลครั้งหนึ่งกับทอมแอนด์เจอร์รี่)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Sparkle (2012)(สปาร์คเกิล ตะกายฝันบันไดดาว)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Motorway (2012)(2สิงห์ซิ่งเดือด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Son of No One (2012)(วีรบุรุษขุดอำมหิต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Madagascar 3: Europe's Most Wanted (2012)(มาดากัสการ์ 3 ข้ามป่าไปซ่าส์ยุโรป)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Swan Princess Christmas (2012)(เจ้าหญิงหงส์ขาว มหัศจรรย์วันคริสต์มาส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    From Up on Poppy Hill (2012)(ป๊อปปี้ ฮิลล์ ร่ำร้องขอปาฏิหาริย์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Beautiful Mind (อะบิวตี้ฟูลไมด์ ผู้ชายหลายมิติ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Girls' Generation Complete Video Collection (2012) เนียนๆมาแล้ว...
    The Raven (2012)(เจาะแผนคลั่ง ลอกสูตรฆ่า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Coriolanus (2012)(จอมคนคลั่งล้างโคตร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Abraham Lincoln: Vampire Hunter (2012)(ประธานาธิบดีลินคอล์น นักล่าแวมไพร์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    A Monster in Paris (2012)(อสุรกายแห่งปารีส)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Tom and Jerry: Robin Hood and His Merry Mouse (ทอมแอนด์เจอร์รี่ ตอน โรบินฮู้ดกับยอดหนูผู้กล้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Lover's Guide Interactive (2disc)
    ช่วยคำนวณราคาพร้อมขอรายละเอียดการโอนด้วยครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by aroon911 แสดงโพส
    ขอทราบราคาและเลขบัญชีส่งเงิน
    1)Total Recall (2012)(ฅนทะลุโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    2)The Watch (2012)(เพื่อนบ้าน แก๊งป่วน ป้องโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    3) Men In Black 3 (เอ็มไอบี 3 หน่วยจารชนพิทักษ์จักรวาล)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    4)Resident Evil: Damnation (2012)(ผีชีวะ: สงครามดับพันธุ์ไวรัส )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    5)Avatar 3D+แว่น <บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    6)มะหมา 2 <พากย์ไทย>
    7)The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    8)The Amazing Spider-Man (2012)(ดิ อะเมซิ่ง สไปเดอร์แมน)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    9)Koyuki Hara vs. Maria Ozawa (miyabi) <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    10)Nozomi Mashiro <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    11)China Mimura <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    12)Kotone Aisaki <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    13)Yuzu Shiina <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    14)Aoba Ito <Sky Angel Blue>(Uncensored) 65 Rate X
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by GEM แสดงโพส
    โอนไปแล้วนะครับ รายละเอียดแจ้งทาง PM แล้วครับ
    Quote Originally Posted by GEM แสดงโพส
    ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับ ขออภัยที่เข้ามาแจ้งช้าเพราะไปต่างจังหวัดซะหลายวัน
    สินค้าที่ได้รับอยู่ในสภาพดีมิมีบุบสลายแต่ประการใด เยี่ยมครับ
    รับทราบครับ

Quote Originally Posted by sunthorn_78 แสดงโพส
    The Three Stooges (2012)(สามเกลอหัวแข็ง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    That's My Boy (2012)(ลูกซ่าส์ ป๋าแสบ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Beneath the Darkness (2012)(เกมหวีดจิตวิปริต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    อันธพาล (2012)<พากย์ไทย> แนะนำอย่างแรงครับ
    The Dictator (2012)(จอมเผด็จการ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Killing Bono (2011) (อยากดัง แต่มันดันแป๊ก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Dark Knight Rises (2012)(แบทแมน อัศวินรัตติกาลผงาด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    The Raid: Redemption (2012)(ฉะ! ทะลุตึกนรก )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lay the Favorite (2012)(แทงไม่กั๊ก จะรักหรือจะรวย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    The Invasion (อินเวชั่น บุก...เพาะพันธุ์มฤตยู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    ช่วยหาเรื่องนี้ให้หน่อยรับalmost famous
    แผ่นแถมขอเปลี่ยนจาก Buray rate X เป็นแผ่นหนังธรรมดา หรือโปรโมชั่นอื่นได้ไหมครับ
    พีเอ็มครับ

Quote Originally Posted by VS_Mac แสดงโพส
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:007 James Bond Collection (24d9 + 1cd) <บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Twilight 1-4<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    พีเอ็มครับ

รายการใหม่ครับ

รัก 7 ปี ดี 7 หน <พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Lola Versus (2012)(คว้ารักให้ได้...สู้ตายค่ะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ
    Diary of a Wimpy Kid: Dog Days (2012)(ไดอารี่ของเด็กไม่เอาถ่าน ภาค 3)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>แนะนำอย่างแรงครับ

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Batman Collection (7disc)
    -batman 1-4 <บรรยายไทย>
    -batman 5-7 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:The Expendable 1-2 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

บ๊อกเซ็ต กล่องเหล็ก:Madagacar 1-3 <บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray ซอง;Lola Versus (2012)(Greta Gerwig+Zoe Lister Jones)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Diary of a Wimpy Kid: Dog Days (2012)(Zachary Gordon+Robert Capron)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Rabbit Hole (Nicole Kidman+Aaron Eckhart)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray ซอง;Home on the Range (Disney)<บรรยายไทย>

Blu-ray 50GB;The Expendables 2 (2012)(Sylvester Stallone+Jason Statham)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

Blu-ray 50GB;Dial M for Murder (2d+3D)(Alfred Hitchcock)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    Blu-ray 50GB;Maomi Nakazawa in Real (2d+3D)(2012) Lpcm 2.0 Uncompressed Rate X

2013 Greatest Hits -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Jazz Song Heart Man -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Jazz Song Heart Woman -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Adele -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Connie Francis -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Emi Fujita -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Green Day -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Hilary Duff -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

John Williams -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Kevin Kern -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Linsay Lohan -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Patti Page -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Sabrina -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Salena Jones -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

The Platters -The Best of (2cd+lyrics booklet) 90 ออดิโอไฟล์แนะนำครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

BD-R ซอง 25GB (มีปก + สกรีน)

BD-R ซอง;Robert De Niro Collection (18disc)

BD-R ซอง;Goodfellas (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Cape Fear (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Brazil (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;New York, New York (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Once Upon a Time in America (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Taxi Driver (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Raging Bull (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Stardust (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Hide and Seek (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Score (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Ronin (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Sleepers (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Heat (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;****** (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Cape Fear (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Goodfellas (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Untouchables (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Brazil (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Once Upon a Time in America (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Raging Bull (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Deer Hunter (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;New York, New York (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Taxi Driver (Robert De Niro)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Godfather: Part II (Robert De Niro)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mean Streets (Robert De Niro)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Al Pacino Collection (11disc)

BD-R ซอง;Insomnia (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Scarface (Al Pacino)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Ocean's Thirteen (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Insomnia (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Devil's Advocate (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Heat (Al Pacino)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Carlito's Way (Al Pacino)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Scent of a Woman (Al Pacino)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Sea of Love (Al Pacino)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Scarface (Al Pacino)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Godfather: Part III (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Godfather: Part II (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Godfather (Al Pacino)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Marilyn Monroe Collection (6disc)

BD-R ซอง;The Seven Year Itch (Marilyn Monroe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Some Like It Hot (Marilyn Monroe) <บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Gentlemen Prefer Blondes (Marilyn Monroe)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;How to Marry a Millionaire (Marilyn Monroe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;River of No Return (Marilyn Monroe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;There's No Business Like Show Business (Marilyn Monroe)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;The Seven Year Itch (Marilyn Monroe)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Leonardo DiCaprio Collection (12disc)

BD-R ซอง;Inception (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Romeo + Juliet (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;J. Edgar (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Inception (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Shutter Island (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Body of Lies (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Blood Diamond (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Departed (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;The Aviator (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Gangs of New York (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Man in the Iron Mask (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Titanic (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Romeo + Juliet (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Quick and the Dead (Leonardo DiCaprio)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Tom Cruise Collection (19disc)

BD-R ซอง;Taps (Tom Cruise)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Eyes Wide Shut (Tom Cruise)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Rock of Ages (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mission: Impossible - Ghost Protocol (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Knight and Day (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Valkyrie (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Lions for Lambs (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;War of the Worlds (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Collateral (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Last Samurai (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Minority Report (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Eyes Wide Shut (Tom Cruise)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;A Few Good Men (Tom Cruise)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Mission: Impossible III (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mission: Impossible II (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Mission: Impossible (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Days of Thunder (Tom Cruise)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Born on the Fourth of July (Tom Cruise)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Rain Man (Tom Cruise)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Top Gun (Tom Cruise)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Taps (Tom Cruise)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Jet Li Collection (14disc)

BD-R ซอง;Fearless (Jet Li)<บรรยายไทย>

BD-R ซอง;Tai-Chi Master (Jet Li)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Fist of Legend (Jet Li)<พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Fearless (Jet Li)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Once Upon a Time in China 1 (Jet Li)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Once Upon a Time in China 2 (Jet Li)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Once Upon a Time in China 3 (Jet Li)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The One (Jet Li)<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

BD-R ซอง;Romeo Must Die ( Jet Li)<บรรยายไทย>
    BD-R ซอง;Cradle 2 the Grave (Jet Li )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;War (Jet Li )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Hero (Jet Li )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Forbidden Kingdom (Jet Li )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;The Warlords (Jet Li )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>
    BD-R ซอง;Flying Swords of Dragon Gate (Jet Li )<บรรยายไทย+พากย์ไทย>

โปรโมชั่น ส่งท้ายปีเก่า
    ซื้อสินค้าครบ 999 บาท ส่ง EMS ฟรี + แถมฟรี BD-R ซอง (มีปก+สกรีน) 1 แผ่น

โปรนี้สิ้นอายุไข 31 ธันวาคม ศกนี้นะครับ

รายการ BD-R ทั้งหมด ดูได้ตามลิ้งด้านล่าง หรือ จิ้มตรงนี้เลยครับ
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?34102/page3

โพส
    16

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ D9 ทั้งหมด
    THE DARK KNIGHT RISES
    THE EXPENDABLES#1
    THE EXPENDABLES#2
    TOTAL RECALL
    MADAGASCAR #3
    THE AMAZING SPIDER-MEN
    ABRAHAM LINCOLN VAMPIRE HUNTER
    SNOW WHITE AND THE HUNTSMAN
    ICE AGE #4
    PROMETHEUS
    MEN IN BLACK #3
    THE AVENGERS
    LOCK OUT
    WRATH OF THE TITANS
    JOHN CARTER
    SHERLOCK HOLMES (2) A GAME OF SHADOWS
    J20 Anniversary Concert (2012)
    Last edited by civile; 11-12-2012 at 15:48.

โพส
    4

ค่าปกติ

สวัสดีครับ ผมมาสั่งหน้ังครับ รายละเอียดส่งให้ทาง E-mail แล้วนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของเรียบร้อยครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

มาแจ้งว่าได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ รวดเร็วมากๆเลยครับ
    โอกาสหน้ามาใช้บริการอีกนะครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

ดีครับ ผมสั่งเป็นครั้งแรกครับ รายละเอียดส่งให้ทาง E-Mail แล้วนะครับ ถามนิดนึงครับ BD-R ราคาแผ่นละ 85 รึป่าวครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส