หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 145 ของ 316 แรกแรก ... 4595135143144145146147155195245 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,441 ถึง 1,450 ของ 3155

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Blu-ray Disc แสดงโพส
    เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง พีเอ็ม หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    2.ที่อยู่
    3.อีเมล์
    4.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

เดี๋ยวตามไปสมัครนะครับ ท่านเจ้าสำนัก อิอิ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by จิ๊กโก๋โรแมนติก แสดงโพส

เดี๋ยวตามไปสมัครนะครับ ท่านเจ้าสำนัก อิอิ
    ห่างหายจากวงการไปนานมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

เปิดรับสมัครสมาชิกร่วมอุดมการณ์ "รักการดูหนังเป็นชีวิตจิตใจ"
    สมนาคุณเล็กๆน้อยๆที่ สละเวลาลงทะเบียน รับคูปองส่วนลดทันที 5% (1 order)

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    2.ชื่อล็อกอิน ในเว็บ dvdtook
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

เปิดรับสมาชิกร่วมอุดมการณ์ ถึงวันที่ 14 เมษายนนี้นะครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินแล้วนะครับ รายละเีอียดอยู่ใน PM ครับ

Blu-ray Disc ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Ricther แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินแล้วนะครับ รายละเีอียดอยู่ใน PM ครับ
    พรุ่งนี้ จัดส่งของครับ
    ขอบคุณที่ใช้บริการครับ

ถ้าต้องการสมัคร กรอกแบบฟอร์มด้านล่างแล้วส่งมาทาง PM หรือ Blu-rayDisc_TM@Hotmail.com
    1.เลขที่สมาชิก 1-9999 (เลือกได้ตามใจชอบ ถ้าไม่ระบุมา ทางร้านจะเลือกให้เองครับ)
    3.ที่อยู่
    4.อีเมล์
    5.เบอร์โทรศัพท์ (ถ้าไม่สะดวกไม่ต้องกรอกก็ได้ แต่ถ้ากรอกก็จะมีประโยชน์ในวันข้างหน้าครับ)

โพส
    8

ค่าปกติ

อยากทราบว่า BD-R อ่ะครับ มีเมนูมั้ยครับ
    หรือ มีเฉพาะ ตัวหนัง ครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    187

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by icarusza แสดงโพส
    อยากทราบว่า BD-R อ่ะครับ มีเมนูมั้ยครับ
    ขอบคุณครับ
    แผ่นBD-Rมีเมนูค่ะ
    เอาตัวอย่างแผ่นที่เคยได้มา มาให้ชมกันนะคะที่บอกว่าสกรีนปกและแผ่นได้ชัดกริ๊บ สวยขนาดไหน
    รับรองคุ้มทุกอณูบาทที่ซื้อแน่นอนค่ะ

โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by icarusza แสดงโพส
    ขอบคุณครับ
    เกือบทั้งหมด(99%) มีเมนูครับ
    ขอบคุณครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
    แผ่นBD-Rมีเมนูค่ะ
    เอาตัวอย่างแผ่นที่เคยได้มา มาให้ชมกันนะคะที่บอกว่าสกรีนปกและแผ่นได้ชัดกริ๊บ สวยขนาดไหน
    รับรองคุ้มทุกอณูบาทที่ซื้อแน่นอนค่ะ

มาเชียร์ที่สาขา 1 ด้วย
    ขอบคุณครับ

3.ที่อยู่
    4.อีเมล์

โพส
    47

ค่าปกติ

เพิ่งถอยเครื่อง BD มา
    เลยลองสักหน่อย
    เช็ค PM ด้วยนะค่ะ

โพส
    2,264

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hartbeat แสดงโพส
    เพิ่งถอยเครื่อง BD มา
    เลยลองสักหน่อย
    เช็ค PM ด้วยนะค่ะ

รายการเก่าๆ ที่สั่งมาขาดเยอะเลยนะครับ
    ขอบคุณครับ

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย) พยัคฆ์ร้ายแซ่บเว่อร์...

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Skyfall (พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)จะน็อค Lincoln ได้อีกรึป่าว วันที่ 24 นี้รู้กัน...

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Argo (อาร์โก้ แผนฉกฟ้าแลบลวงสะท้านโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Cold War (2 คมล่าถล่มเมือง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> พี่หลิว ไอดอลมาแย้ว...

BD-R ซอง;R2B: Return To Base (ยุทธการโฉบเหนือฟ้า)<บรรยายไทย+พากย์ไทย> ชีน่าร๊าก...อ่ะ!

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Looper (ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Looper (ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Looper (ทะลุเวลา อึดล่าอึด)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 1)BD-R ซอง;Dredd (เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 2)BD-R ซอง;Dredd (เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

(ปกสกรีน แบบที่ 3)BD-R ซอง;Dredd (เดร็ด คนหน้ากากทมิฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R 25GB ซอง;007 James Bond Gold Collection(25disc)

BD-R ซอง;Skyfall (007 พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Quantum of Solace (007 พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;****** Royale (2006)(007 พยัคฆ์ร้ายเดิมพันระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Die Another Day (007 พยัคฆ์ร้ายท้ามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;The World Is Not Enough (007 พยัคฆ์ร้ายดับแผนครองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Tomorrow Never Dies (007 พยัคฆ์ร้ายไม่มีวันตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;GoldenEye (007 รหัสลับทลายโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;Skyfall (007 พลิกรหัสพิฆาตพยัคฆ์ร้าย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Quantum of Solace (007 พยัคฆ์ร้ายทวงแค้นระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;****** Royale (2006)(007 พยัคฆ์ร้ายเดิมพันระห่ำโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Die Another Day (007 พยัคฆ์ร้ายท้ามรณะ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;The World Is Not Enough (007 พยัคฆ์ร้ายดับแผนครองโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Tomorrow Never Dies (007 พยัคฆ์ร้ายไม่มีวันตาย)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;GoldenEye (007 รหัสลับทลายโลก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Licence to Kill (007 รหัสสังหาร)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Living Daylights (007 เพชรพยัคฆ์ราช)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;A View to a Kill (007 พยัคฆ์ร้ายพญายม)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Octopussy (007 เพชฌฆาตปลาหมึกยักษ์)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;For Your Eyes Only (007 เจาะดวงตาเพชฌฆาต)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Moonraker (007 พยัคฆ์ร้ายเหนือเมฆ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Spy Who Loved Me (007 พยัคฆ์ร้ายสุดที่รัก)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;The Man with the Golden Gun (007 เพชฌฆาตปืนทอง)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Live and Let Die (007 พยัคฆ์มฤตยู)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Diamonds Are Forever (007 เพชรพยัคฆ์ราช)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;On Her Majesty's Secret Service(007 ยอดพยัคฆ์ราชินี)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)

BD-R ซอง;You Only Live Twice (007 จอมมหากาฬ)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Thunderball (ธันเดอร์บอลล์ 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Goldfinger (จอมมฤตยู 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;From Russia with Love (พยัคฆ์ร้ายท้ามรณะ 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Dr. No (พยัคฆ์ร้าย 007)<บรรยายไทย+พากย์ไทย)
    BD-R ซอง;Never Say Never Again (พยัคฆ์เหนือพยัคฆ์)<บรรยายไทย)
    BD-R ซอง;****** Royale (1967)(ทีเด็ดเจมส์บอนด์ 007)<บรรยายไทย)

3.ที่อยู่
    4.อีเมล์

โพส
    47

ค่าปกติ

สั่งแผ่นที่ขาดไปแล้วนะค่ะ ทาง PM ค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส