Quote Originally Posted by sudi แสดงโพส
ได้รับหนังแล้วครับ รวดเร็วได้ใจจริง แล้วจะมาอุดหนุนอีกครับผม
รอรับออเดอร์ใหม่อยู่นะครับ

Quote Originally Posted by natsuki แสดงโพส
ได้รับพัสดุแบบงงๆแล้วค่ะ ออเดอร์ที่เท่าไหร่จำไม่ได้แล้วรู้แต่สัปดาห์ก่อนคุณพ่อเซ็นต์รับเกือบทุกวันเลย 5 5 5
รวดเร็ว เรียบร้อย สมบูรณ์ แต่เพิ่มเซอร์ไพร้ค่ะ
มีเรื่องรบกวนตามพีเอ็มน้อยๆด้วยค่ะ ขอบคุณนะคะ
เคยมีขาประจำท่านนึงทำสถิติไว้ 3 ออเดอร์ซ้อน
แต่สถิตินั้น กลายเป็นอดีตไปซะแล้ว

Blu-ray ของทางร้าน ไม่ว่าจะเป็น 25GB หรือ 50GB ผลิตจากโรงงานทุกแผ่น
ดังนั้น ไม่ว่าจะเป็น การสกรีนแผ่น ปกพิมพ์เงา ปั๊มนูน สวยงามเนียนๆ เหมือนแผ่นแท้ทุกประการ

รูปสินค้าที่นำมาลงในร้าน ถ่ายจากสินค้าจริงทุกรูป ดังนั้น สินค้าที่จะได้รับก็เหมือนในรูปที่ลงทุกประการครับ