หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1 ถึง 10 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

Hybrid View

Previous Post Previous Post   Next Post Next Post
    โพส
    695

ค่าปกติ

เครื่องจากจีนนี่เวลาเสีย จะลำบากเรื่องการซ่อมมั้ยค่ะ มันคือยี่ห้ออ่ะไรเหรอค่ะ
    ช่วงนี้ขอเวลาหาข้อมูลนิดนึงน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by GANTZ_SERIES แสดงโพส
    สำหรับท่านที่ยังไ่ม่มีเครื่องนะครับ

ผมมีเครื่องจากจีนอยู่ 2 เครือ่ง ถ้าสนใจแจ้งมานะครับ

ผมใช้ดูอยู่เองอยู่แล้ว ตอนนั้นสั่งมา 5 เครื่องกะว่าจะทำขายน่ะครับ

แต่ตอนนี้เงินไปจมกับการโมหนังหมด แล้วตอนนี้เครืิ่องแบรนตกรุ่นก็ราคาถูกลงเยอะด้วยน่ะครับ เลยต้องพับโครงการไป

เครืองละ 2700 ค่า่ส่งทั่งประเทศ 200 บาท ถ้าส่ง ems ไม่เกิน 200 จะส่ง ems ให้ ถ้าเกินจะส่งเป็นพัสดูให้ครับ

ผมจะรับประกันคืนเงินภายใน 2 อาทิตย์นะครับ ถ้าเครือ่งมีปัญหา

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เครื่องจากจีนนี่เวลาเสีย จะลำบากเรื่องการซ่อมมั้ยค่ะ มันคือยี่ห้ออ่ะไรเหรอค่ะ
    ช่วงนี้ขอเวลาหาข้อมูลนิดนึงน่ะค่ะ
    ผมว่าราคาแบบนี้เสียเค้าไม่ค่อยซ่อมมั้งครับ ถ้าถามผม จะซื้อทั้งที ถ้าของมียี่ห้อไม่แพงมาก ซื้อ ดีๆไปเหอะเจ๊นก ไม่ใช่รองเท้าแตะนะ

ถึงคนที่ใช้อยู่จะบอกว่าใ้ช้มานานก็เหอะ ผมว่าของแบบนี้ มันเลือกที่จะเจอ 555+
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

เหนด้วยง่ะ คือซื้อทั้งที เอาดีๆหน่อยราคาอาจจะสูงกว่า แต่อยู่กะเราไปอีกนาน กับซื้อถูกๆแล้วอยุ่กะเราแปปๆ หนูว่ามันเปลืองกว่าอีก ฮ่าๆๆ

คหสต. นะคะ : )

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ผมว่าราคาแบบนี้เสียเค้าไม่ค่อยซ่อมมั้งครับ ถ้าถามผม จะซื้อทั้งที ถ้าของมียี่ห้อไม่แพงมาก ซื้อ ดีๆไปเหอะเจ๊นก ไม่ใช่รองเท้าแตะนะ

ถึงคนที่ใช้อยู่จะบอกว่าใ้ช้มานานก็เหอะ ผมว่าของแบบนี้ มันเลือกที่จะเจอ 555+

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Sunny~! แสดงโพส
    เหนด้วยง่ะ คือซื้อทั้งที เอาดีๆหน่อยราคาอาจจะสูงกว่า แต่อยู่กะเราไปอีกนาน กับซื้อถูกๆแล้วอยุ่กะเราแปปๆ หนูว่ามันเปลืองกว่าอีก ฮ่าๆๆ

คหสต. นะคะ : )

ซันนี่ คหสต. นี่ แปลว่า

ค. ความ
    ห. เห็น
    ส. สุด
    ต. ตูด

รวมเป็น ความเห็นสุดตูดหรือปะ พี่เข้าใจถูกช่ายมะ พี่วิท ป่วยหายไปเลย หรือซันนี่ ส่งอะไรไปให้พี่เค้ากินป่าว

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    178

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ซันนี่ คหสต. นี่ แปลว่า

ค. ความ
    ห. เห็น
    ส. สุด
    ต. ตูด

รวมเป็น ความเห็นสุดตูดหรือปะ พี่เข้าใจถูกช่ายมะ พี่วิท ป่วยหายไปเลย หรือซันนี่ ส่งอะไรไปให้พี่เค้ากินป่าว
    = = อะไรง่าพี่เบอร์ดี้... ลุงไม่อยู่พี่เบอร์ดี้ทำหน้าที่แทนเลยทีเดียววว
    หนูเปล่าส่งนะคะ ทุกวันนี้สวดมนต์อ้อนวอนขอให้ลุงหายไวไวเลยค่ะ

โพส
    178

ค่าปกติ

RIP.... Steve Jobs U_U
    Dead at 56

โพส
    492

ค่าปกติ

บ้านญาติ อยุธยา ชั้น 1 ใช้งานไม่ได้แล้วครับ

สระบุรี ปิดสะพานข้ามแม่น้ำ่ป่าสักไปแล้ว ต้องใช้ถ.เลี่ยงเมือง โอว ปีนี้ รุนแรงจัง วัด เลี้ยงปลาในกุฏิ แ้ล้วครับ เหอะๆๆ น่ากลัว เป็นไปได้ไหมว่า อีกไม่กี่ปี กทม. จะอยู่ไม่ได้จริงๆ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

แค่ดูข่าวก็เศร้าแล้วพี่ ตอนนี้กำลังดูข่ามสามมิติ ดูแล้วแบบสงสารมากอ่ะ

ปีนี้น้ำทำไมมันเยอะจัง เยอะมากๆ แล้วสระบุรีที่พี่อยู่ไม่ท่วมหรอ?

บ้านญาติ อยุธยา ชั้น 1 ใช้งานไม่ได้แล้วครับ

สระบุรี ปิดสะพานข้ามแม่น้ำ่ป่าสักไปแล้ว ต้องใช้ถ.เลี่ยงเมือง โอว ปีนี้ รุนแรงจัง วัด เลี้ยงปลาในกุฏิ แ้ล้วครับ เหอะๆๆ น่ากลัว เป็นไปได้ไหมว่า อีกไม่กี่ปี กทม. จะอยู่ไม่ได้จริงๆ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

เห็นข่าวแล้วเศร้า สงสาร แย่จังเลยเนอะ
    เคยได้ยินคนพูดกันเยอะมาก เมือหลายปีที่แล้วที่มีการทำนายว่าอะไรที่เกี่ยวกับนำ้ท่วมโลกนี้แหล่ะ
    แล่ะอีกหลายอย่าง คนเมืองจะเข้าป่า คนป่าจะเข้าเมือง พี่จำไม่ค่อยได้
    มันเหมือนเริ่มมีเค้ามาเรื่อยๆแล้วเนอะ ปีนี้หนักเหลือเกิน เฮ้อ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เงียบจังเลยไปไหนกันหมดหน๋อ..???

ตอนนี้ดูเรื่องอารัยกันอยู่มั่ง มาเม้าส์มอยให้ฟังกันมั่งน้าค๊า

ตอนนี้น้องปอยกลับมาดู ugly betty ซีซั่น3 หลังจากที่ดูข้ามแผ่น และเกิดอารมณ์เสีย เลิกดูมันซะดื้อๆ

และก็ค้างไว้ยังงั้นเมื่อนานนม ไปขุดมาดูอีก ต้องมาไล่ตอนดู กำลังสนุกเลย

เมื่อวานดูตั้งแต่บ่ายสองยันทุ่ม ไม่ทำอารัยเลย นานน๊านน้องปอยจะมีเวลาแบบนี้ซักที มีความสุขที่ซู๊ด!!

ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส