หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 131 ของ 250 แรกแรก ... 3181121129130131132133141181231 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,301 ถึง 1,310 ของ 2500

โพส
    50

Thumbs up ออเดอร์ครับพ่อค้า

Option สกรีนแผ่น
    Supernatural Season 6 : ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 6 (ซีรี่ย์ 6 แผ่น บรรยายไทย)
    GOLF MIKE TOOK 2 โชว์ผสม (พันธุ์) ฮา (2 แผ่น)
    เทพนิยายแฟนตาซี : เรือของโนอาห์ (พากย์ไทย)
    เทพนิยายแฟนตาซี : ราชาสิงโต (พากย์ไทย)
    เทพนิยายแฟนตาซี : ทูตสวรรค์ในวันคริสต์มาส (พากย์ไทย)
    Thor : ธอร์ เทพเจ้าสายฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Thor : ธอร์ เทพเจ้าสายฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Thomas & Friends Holiday Express : โธมัสยอดหัวรถจักร ชุด มหัศจรรย์วันหยุด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Thomas & Friends Holiday Express : โธมัสยอดหัวรถจักร ชุด มหัศจรรย์วันหยุด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Transformers Dark of the Moon : ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Invincibles : คนอหังการ์ ฝ่ากองทัพเทวดา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Mystikal : ศึกมหัศจรรย์อภิมหาเวทย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Witches Of Oz : มหัศจรรย์พ่อมดออซ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Witchville : สงครามล้างแม่มดสะกดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Fullmetal Alchemist: Brotherhood (60-64) Vol 16 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Pirates Of The Caribbean:On Stranger Tides : ผจญภัยล่าสายน้ำอมฤตสุดขอบโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Priest : นักบุญปีศาจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Fast & The Furious : เร็ว..แรงทะลุนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2 Fast 2 Furious : เร็วคูณ 2 ดับเบิ้ลแรงท้านรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Fast & Furious : Tokyo Drift : เร็ว...แรงทะลุนรก ซิ่งแหกพิกัดโตเกียว (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Fast & Furious 5 : เร็ว แรงทะลุนรก 5 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    X-Men: First Class : X-เม็น รุ่น 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Barbie Princess Charm School: บาร์บี้ กับโรงเรียนแห่งเจ้าหญิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Inuyasha The Final Act Vol 3 : อินุยาฉะ เทพอสูรจิ้งจอกเงิน ปัจฉิมบท 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Inuyasha The Final Act Vol 4 : อินุยาฉะ เทพอสูรจิ้งจอกเงิน ปัจฉิมบท 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Inuyasha The Final Act Vol 5 : อินุยาฉะ เทพอสูรจิ้งจอกเงิน ปัจฉิมบท 5 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Inuyasha The Final Act Vol 6 : อินุยาฉะ เทพอสูรจิ้งจอกเงิน ปัจฉิมบท 6 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Inuyasha The Final Act Vol 7 : อินุยาฉะ เทพอสูรจิ้งจอกเงิน ปัจฉิมบท 7 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ทั้งหมด 35 แผ่นครับ

โอนแล้วนะครับ รายละเอียดอยู่ใน PM คร้าบบบ
    Last edited by siandvx; 07-10-2011 at 13:01.

โพส
    5

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นทั้งหมดแล้วครับ ไวมาก ๆ เลยครับ ขอบคุณคร๊าบบบบบ พ่อค้าท่านนี้ บริการหลังการขายเยี่ยมจริง ๆ ครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

ดันให้ครับ เยี่ยม ๆ

โพส
    5

ค่าปกติ

พ่อค้าท่านนี้ บริการหลังการขายเยี่ยมจริง ๆ ครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

ส่งตามเวลาดีเช่นเคยครับ สกรีนลายชัดเจน คมกริบเช่นเดิม ขอบคุณมากครับ ไว้จะมาอุดหนุนใหม่ครับผม

โพส
    2

ค่าปกติ

ซีรีย์ฝรั่ง
    - BREAKOUT KINGS
    - Prison Break -FINAL-

การ์ตูน
    - GUNDAM UNICORN

เกาหลี
    - Lie to me
    - Myung Wol the Spy
    - The Woman Who Still Wants to Marry
    - Sharp Love 2
    - Playful Kiss ภาคพิเศษ

ทั้งหมดนี้มีครบป่าวค่ะ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่งdvdครับ
    Transformers Dark of the Moon : ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Dylan Dog: Dead of Night : ฮีโร่รัตติกาล ถล่มมารหมู่อสูร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Legend of the Millennium Dragon : เจ้าหนูพลังเทพมังกร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Spooky Buddies : สปู้กกี้ บั๊ดดี้ แก๊งน้องหมาป่วนฮัลโลวีน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Disneynature African Cats : ยอดนักล่าแห่งแอฟริกา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Franklin And The Turtle : เต่าน้อยแฟรงกินกับภารกิจล่าขุมทรัพย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Green Lantern : กรีน แลนเทิร์น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Drive Angry : ซิ่งโคตรเทพ ล้างบัญชีชั่ว (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    X-Men: First Class : X-เม็น รุ่น 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ปัญญา เรณู

โพส
    33

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้วใน pm ครับ

โพส
    32

ค่าปกติ

โอนแล้วค่ะ รายละเอียดในพีเอ็มค่ะ

โพส
    24

Red face สั่งหนังค่ะ

ดีดีค่ะ คุณพ่อค้า
    พี่สั่งหนัง สกรีนเต็มแผ่น นะคะ แล้วมีเรื่องสอบถาม ไม่ทราบว่าซีรีส์ ที่สั่งนี่คือจบปีเลยใช้ไหมคะ

1. The Man From Nowhere : นักฆ่าฉายาเงียบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2. Lady Daddy : เลดี้ แด็ดดี้ สตรี ข้ามเพศ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3. Wrecked : ผ่ากฏล่าคนลบอดีต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4. Something Borrowed : ผู้ชายคนนี้ฉันขอ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5. Green Lantern : กรีน แลนเทิร์น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6. Transformers Dark of the Moon : ทรานส์ฟอร์เมอร์ส 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. Dylan Dog: Dead of Night : ฮีโร่รัตติกาล ถล่มมารหมู่อสูร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. NCIS : Los Angeles Season 1 : เอ็นซีไอเอส ลอสแองเจิลลิส ปี 1 (ซีรี่ย์ 6 แผ่น บรรยายไทย)
    9. Numb3rs Season 5 : รหัสลับไขคดีพิศวง ปี 5 (ซีรี่ย์ 6 แผ่น บรรยายไทย)

ขอบคุณค่ะ
    อิงอร

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส