หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 15 ของ 250 แรกแรก ... 513141516172565115 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 141 ถึง 150 ของ 2499

โพส
    4

ค่าปกติ

พ่อค้า แจ้งโอนเงินไปทาง pm แล้วนะคะ

โพส
    4

ค่าปกติ สั่งสินค้าครับ

ทั้งหมด 25 แผ่น รายละเอียดตามนี้
    1.Daybreakers : วันแวมไพร์ครองโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2.Green Zone : โคตรคนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3.บ้านฉัน ตลกไว้ก่อนพ่อสอนไว้
    4.A Serious Man : เฮ้อ! โลกมันเครียด ขอซีเรียสซะให้เข็ด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5.My One And Only : หาผู้ชายดีๆ ให้รักติดหนึบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6.Dear John : รักจากใจจร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7.นาคปรก
    8.Avatar 3D : อวตาร ฉบับ 3 มิติ ต้องดูกับแว่น 3 มิติ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9.Planet Hulk (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10.The Book of Eli : คัมภีร์ พลิกชะตาโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11.From Paris with Love : คู่ระห่ำ ฝรั่งแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)3
    12.True Legend : ยาจกซู ตำนานหมัดเมา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    13.The Blind Side : เดอะ ไบลด์ไซค์ แม่ผู้นี้มีแต่รักแท้ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14.The Hurt Locker : หน่วยระห่ำปลดล็อคระเบิดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    15.Alice in Wonderland : อลิซ ในแดนมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    16.Up In The Air : หนุ่มโสดหัวใจโดดเดี่ยว (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    17.The Waterboy : เดอะ วอเตอร์บอย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    18.Confucious : ขงจื้อ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    19.Legion : สงครามเทวาล้างนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    20.Percy Jackson & The Olympians: The Lightning Thief : เพอร์ซีย์ แจ็คสัน กับสายฟ้าที่หายไป (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    21.Little Big Soldier : ใหญ่พลิกแผ่นดินฟัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22.Air Doll : หัวใจลม ไม่แล้งรัก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    23.Hulk vs. Thor and Hulk vs. Wolverine (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    24.Next Avengers: Heroes of Tomorrow (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    25.Big Stan : พี่บิ๊กเบิ้ม ขอทีอย่าแหยม! (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    37

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by PICHAI แสดงโพส
    โอนและแจ้งโอนทาง pm แล้วครับ
    ได้รับของแล้วครับ

โพส
    4

ค่าปกติ โอนเงินแล้วครับ

โอนเงินแล้วครับ รายละเอียดทาง pm ครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by beboy แสดงโพส
    โอนเงินแล้วครับ รายละเอียดทาง pm ครับ
    รับทราบการโอนแล้วครับ

โพส
    22

ค่าปกติ

มีรายการไปนะคะ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ayoyo แสดงโพส
    มีรายการไปนะคะ
    ตอบกลับแล้วครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากค่ะ ^^

โพส
    22

ค่าปกติ

จะแจ้งโอนแต่ p m พ่อค้าเต็มนะค่ะ เดี๋ยวแจ้งไปใหม่

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by diavoletto แสดงโพส
    ได้รับของแล้ว ขอบคุณมากค่ะ ^^
    ขอบคุณที่แวะมาส่งข่าวครับผม

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส