หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 18 ของ 250 แรกแรก ... 816171819202868118 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 171 ถึง 180 ของ 2499

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by phuvanat แสดงโพส
    คุณสอง 26แผ่น600บาท+ส่งฟรีถูกต้องป่ะคะ พรุ่งนี้เช้าโอนให้นะมีลงท้ายยอด_.15บาทก็ของเราน่ะ แล้วพรุ่งนี้ค่ำๆจะมาคอนเฟิมอีกทีละกัน
    ชื่อ+ที่อยู่เดิม เอาแบบเย็นๆสบายๆ รอด้ายo.k.น๊า

1./9 วัด
    2./Ghost Machine : โกสท์ แมชชีน ผีจักรกล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3./Mega Piranha : ปิรันย่า โคตรเขี้ยวเขมือบโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4./Confessions Of A Dangerous Mind : จารชน 2 เงา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5./3000 Miles To Graceland : 3000 ไมล์ ทีมคนปล้นผ่าเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6./The Shooting : ประกาศิตวันดวลเดือด(พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7./Last Man Standing : คนอึดตายยาก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8./The Princess And The Frog : มหัศจรรย์มนต์รักเจ้าชายกบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9./Black Lightning : เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10./Youth in Revolt : จะรักดีมั้ยหนอ...พ่อหนุ่มสองหน้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11./Deadly Impact : สยบแผนวินาศกรรมชนนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12./Knockaround Guy : ทุบมาเฟียให้ดุ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    13./Leap Year : รักแท้แพ้ทางกิ๊ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14./คอนเสิร์ต : Bodyslam คราม
    15./ชินจัง ต้นฉบับญี่ปุ่น ชุดที่ 9
    16./ชินจัง ต้นฉบับญี่ปุ่น ชุดที่ 10
    17.-18./Golf Mike Took The Comedy Concert โชว์ผสม(พันธุ์)ฮา ( 2 แผ่น )
    19./Agora : มหาศึกศรัทธากุมชะตาโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    20./My One And Only : หาผู้ชายดีๆ ให้รักติดหนึบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    21./นาคปรก
    22./Remember Me : จากนี้มีเราตลอดไป (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    23./Avatar 3D : อวตาร ฉบับ 3 มิติ ต้องดูกับแว่น 3 มิติ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    24./Turbulence : 36000 เขย่านรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    25./Turbulence 2 : Fear of Flying 36000 เขย่านรก 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    26./Turbulence 3 : 36 000 องศา...วินาศกรรมทะลุฟ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

สำรอง
    Rec 1 : ปิดตึกสยอง 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Rec 2 : ปิดตึกสยอง 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    รับทราบครับผม

โพส
    7

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะครับ

โพส
    26

ค่าปกติ

จัดการแล้วค่ะ 600.15บาท วันนี้ เวลา07.59น. ส่งมาที่เดิมค่ะ ศิวานี ภูวนาถ 386หมู่2 ถ.สาย333 ต.สะแกกรัง อ........จ...........รหัส.........
    DOO DVD SABYE SABYE

โพส
    5

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ
    แล้วก็ขอบคุณสำหรับเลขพัสดุนะคะ ^^

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by vivaldi แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะครับ
    ขอบคุณที่แวะมาส่งข่าวด้วยนะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Haruchan แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะคะ
    แล้วก็ขอบคุณสำหรับเลขพัสดุนะคะ ^^
    ขอบคุณที่แวะมาส่งข่าวด้วยนะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by phuvanat แสดงโพส
    จัดการแล้วค่ะ 600.15บาท วันนี้ เวลา07.59น. ส่งมาที่เดิมค่ะ ศิวานี ภูวนาถ 386หมู่2 ถ.สาย333 ต.สะแกกรัง อ........จ...........รหัส.........
    รับทราบครับผม

mao2547 Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    1.Remember Me : จากนี้มีเราตลอดไป (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2.ผู้หญิง 5 บาป 1
    3.Daybreakers : วันแวมไพร์ครองโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4.Green Zone : โคตรคนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5.Shutter Island : เกาะนรกซ่อนทมิฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6.My Friends Tigger & Pooh : Helping Others : ทิกเกอร์กับพูห์ สามัคคีหมีพูห์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7.นาคปรก
    8.How To Be : เทพบุตรรักเกินร้อย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9.Cirque du Freak: The Vampire's Assistant : เซอร์คดูฟรีค ผจญโลกแวมไพร์มรณะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10.Inglourious Basterds : ยุทธการเดือดเชือดนาซี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11.Under The Mountain : อสูรปลุกไฟใต้พิภพ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12.Lilo & Stitch:ลิโล่ แอนด์ สติทช์ อะโลฮ่า...เพื่อนฮาข้ามจักรวาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    13.Disney Cars : 4 ล้อซิ่งซ่าส์ ท้าโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

รวม 13 เรื่อง 300 บาท
    ืnoi_dec5@hotmail.com

mao2547 Guest

ค่าปกติ ติดต่อกลับด้วย

สั่งหนังตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว ไม่เห็นด่อ่ค้าติดต่อกลับเลย
    อยากดูหนัง ตอบกลับด้วยค่า

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mao2547 แสดงโพส
    สั่งหนังตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว ไม่เห็นด่อ่ค้าติดต่อกลับเลย
    อยากดูหนัง ตอบกลับด้วยค่า
    ตอบไปแล้วนะครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส