หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 181 ของ 250 แรกแรก ... 81131171179180181182183191231 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,801 ถึง 1,810 ของ 2499

โพส
    33

ค่าปกติ

แผ่น บลูเรย์แบบ 3 D ไม่มีบ้างเหรอคะ

โพส
    2

ค่าปกติ

ขอทราบวิธีสั่งซื้อหนังและการชำระเงิน

ขอบคุณ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by hyunjoong แสดงโพส
    ถ้าสั่งแล้วโอนเงินพรุ่งนี้ ได้ของประมานวันไหนหรอคะ วันอาทิดทันมั้ยเอ่ย
    แล้วยัง300 ส่งฟรีเหมือนเดิมป่าวคะ ^^
    สั่งครบ 300 บาท ก็ส่งให้ฟรีเหมือนเดิมครับ

โอนวันนี้ น่าจะเตรียมส่งได้ภายใน 2 วันนี้ครับ

Quote Originally Posted by aom aomja แสดงโพส
    แผ่น บลูเรย์แบบ 3 D ไม่มีบ้างเหรอคะ
    แผ่น 3D ยังไม่ได้นำมาครับ ยังไงคอยติดตามไปเรื่อย ๆ นะครับ คาดว่า อีกไม่นานจะได้นำมาเข้าร้านครับ

Quote Originally Posted by intraram แสดงโพส
    ขอทราบวิธีสั่งซื้อหนังและการชำระเงิน

ขอบคุณ
    Copy รายการที่ต้องการสั่ง แล้วส่งมาทาง PM หรือส่งทางเมล์ dvd_25@windowslive.com
    เดี๋ยวผมแจ้งรายละเอียดการโอนกลับไปครับ

โพส
    33

ค่าปกติ

ส่งของให้เเล้วหรือยังค่า

Quote Originally Posted by aom aomja แสดงโพส
    เเจ้งโอนไปทางเมลเเล้วนะคะ
    ยอด 2,250 บาท ค่ะ

โพส
    33

ค่าปกติ

ยังไม่เห็นมีรายชื่อส่งของให้เลยค่ ไม่ทราบว่าจะส่งให้วันไหนคะ ^^

05/09/05 = Pracha Jungsaksri / คุณ ผกายมาศ / Somchai Ue / montre / Pudjeeb Pudjeeb / birdy / naha / nipon / Uraiwann / คุณ อดิศร / Lotto9 / Mathatra

โพส
    456

ค่าปกติ

กำลังเตรียมให้ครับ น่าจะส่งได้พรุ่งนี้ครับ

โพส
    492

ค่าปกติ

ร่ำรวยๆ เงินทอง เมียสวยๆ แถมเยอะๆๆ
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    492

ค่าปกติ

ยังไม่เห็นมีรายชื่อส่งของให้เลยค่ ไม่ทราบว่าจะส่งให้วันไหนคะ ^^

05/09/05 = Pracha Jungsaksri / คุณ ผกายมาศ / Somchai Ue / montre / Pudjeeb Pudjeeb / birdy / naha / nipon / Uraiwann / คุณ อดิศร / Lotto9 / Mathatra

โห ท่านสั่งหนนึงหนักกันงี้เลยหรือ 555+ ดูเยอะไม่แพ้ผมเลย
    ขายหนังมือสอง

http://dvdtook.com/forum/showthread....45#post2643745

ติดได้วิศ ทาง pm หรือ เมล์ tensoplastkub@hotmail.com

โพส
    33

ค่าปกติ

ยังไม่เห็นมีรายชื่อจัดส่งเลยค่ะ
    ส่งเเล้ว รบกวนขอเลขที่จัดส่ง
    ทางเมลด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Quote Originally Posted by dvd_25 แสดงโพส
    กำลังเตรียมให้ครับ น่าจะส่งได้พรุ่งนี้ครับ

โพส
    45

ค่าปกติ

สั่งหนัง 20 แผ่น แถม 4
    How I Spent My Summer Vacation : คนมหากาฬระอุ (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Darktide : ดาร์ค ไทด์ ล่านรกใต้สมุทร (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Scooby-Doo!: Laff-A-Lympics Spooky Games Vol. 2 : สคูบี้ดู รวมดาวดารา ฮาลิมปิกส์ ชุดที่ 2 (พากย์ไทย)
    Nazis At The Center Of The Earth : คืนชีพกองทัพนาซียึดโลก (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    คาราโอเกะ : รวมเพลงประกอบภาพยนตร์ รัก 7 ปี ดี 7หน
    The Pirates! Band Of Misfits : กองโจรสลัดหลุดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Client : หักแผนฆ่าล่าตัวบงการ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Sungkyunkwan Scandal The Movie : บัณฑิตหน้าใส หัวใจว้าวุ่น เดอะมูฟวี่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ชอบกด Like ใช่กด Love
    Marvel's The Avengers : ดิ อเวนเจอร์ส (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Double : ผ่าเกมอำมหิต 2 หน้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Exterminator : 1 เดนสงคราม (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Hell In Normandy : นรกนอร์มังดี (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Kansas Pacific : เดนคนเส้นทางมรณะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    She : เรื่องรักระหว่างเธอ
    Starship Troopers: Invasion : สงครามหมื่นขาล่าล้างจักรวาล 4 : บุกยึดจักรวาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Double : ผ่าเกมอำมหิต 2 หน้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Home : โฮม ความรัก ความสุข ความทรงจำ
    Any Gun Can Play : ถึงที่ลุย (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Billy The Kid's Range War : จอมโจรบันลือโลก (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Chino : เจ้าพ่อดงนักเลง (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Sartana Angel Of Death : ซาร์ตาน่าเทวดาแห่งความตาย (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Sartana Price Of Death : ซาร์ทาน่ายมฑูตมรณะ (พากย์ไทย + บรรยายไทย)
    Ghost Rock : เมืองเถื่อนแดนคาวบอย (พากย์ไทย + บรรยายไทย)

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส