หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 23 ของ 250 แรกแรก ... 1321222324253373123 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 221 ถึง 230 ของ 2499

Coolming Guest

ค่าปกติ สอบถามหนัง Impy's Island

คุณพ่อค้าครับ

ผมมีส่งเมล์ไปแล้วว่าสนในหนัง Impy's Island
    รบกวนช่วยดูเมล์ด้วยนะครับ coolmink21@hotmail.com

ขอบคุณครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ฉัตรชัย แสดงโพส
    สั่งหนังและโอนเงินแล้วครับ รายละเอียดใน pm ช่วยตอบกลับด้วยครับ

รับทราบการโอนครับผม

จะรีบจัดส่งให้นะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Coolming แสดงโพส
    คุณพ่อค้าครับ

ผมมีส่งเมล์ไปแล้วว่าสนในหนัง Impy's Island
    รบกวนช่วยดูเมล์ด้วยนะครับ coolmink21@hotmail.com

ขอบคุณครับ

ผมไม่เจอเมล์ที่ส่งเมล์มานะครับ รบกวนส่งให้อีกครั้งนึงครับผม

โพส
    8

ค่าปกติ

รบกวนสั่งหนังคะ

1.Deep Rising / เลื้อยทะลวง20,000โยชน์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2.Jumanji / เกมดูดโลกมหัศจรรย์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3.Outbreak / วิกฤตไวรัสสูบนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4.The Bourne Identity / ล่าจารชน ยอดคนอันตราย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5.The Bourne supremacy / สุดยอดเกมล่าจารชน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6.The Bourne Ultimatum / ปิดเกมล่าจารชน คนอันตราย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7.The Land Before Time 1 : ญาติไดโนเสาร์เจ้าเล่ห์ ภาค 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8.Black Lightning : เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9.The Imaginarium of Doctor Parnassus : ดร.พาร์นาซัส ศึกข้ามพิภพสยบซาตาน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10.The Fourth Kind : 1-2-3-4 ช็อค (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11.Free Willy 1 How Far Would You Go For A Friend? : ฟรี วิลลี่ 1 เพื่อเพื่อน ด้วยหัวใจอันยิ่งใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12.Free Willy 2 The Adventure Home : ฟรี วิลลี่ 2 เพื่อเพื่อน ด้วยหัวใจอันยิ่งใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    13.Free Willy 3 The Rescue : ฟรี วิลลี่ 3 เพื่อเพื่อน ด้วยหัวใจอันยิ่งใหญ่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

และอยากถามมีเรื่อง :สงครามแห่งความรัก All About Eve เป็นซีรีย์เกาหลีอะคะ แชริมกับแจดองกันเล่นนะคะ
    :คอนเสริตเจนิเฟอร์ คิม ตอนคิ้มไรเดอร์ ปะทะ เอ็กซ์เมน ขอบคุณคะ

Coolming Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvd_25 แสดงโพส
    ผมไม่เจอเมล์ที่ส่งเมล์มานะครับ รบกวนส่งให้อีกครั้งนึงครับผม
    คุณพ่อค้าครับ ผมส่งไปให้อีกทีแล้ว ส่งไปในเมล์ dvd_25@windowslive.com

ถ้าไม่ได้ผมสั่งผ่านทางนี้เลยก็ได้ครับ

ผมสนในหนังเรื่อง Impy's Island (ไดโนเสาร์) อยากเอาไปให้หลานดู

ไม่ทราบว่ายังมีอยู่มั้ยครับ? หนังน่าจะนานแล้วเหมือนกัน พอดีเพิ่งสมัครสมาชิก ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    วิธีการสั่งซื้อต้องทำอย่างไรบ้าง

รบกวนบอกรายละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณครับ

โพส
    74

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะเคอะ รายละเอียดอยู่ใน pm จ้า

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับของแล้ว..คุณภาพดีคับ ขอบคุณคับ

โพส
    3

ค่าปกติ

วันนี้ไปโอนเงินให้แล้วนะคะ รายละเอียดใน pm ค่ะ

โพส
    8

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ บัญชีกทม 325 บาทจ้า

เพิ่มคอนเสริตคิมไรเดอร์ด้วยนะคะ

จัดส่งที่นี้นะคะ คุณชยพล ประวิตราวงศ์

116 ถ.ริมคลองประปา แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ 10800 กทม

โพส
    456

ค่าปกติ

โปรใหม่ สั่งครบ 300 บาท ส่งฟรี ครับ

Cop Out : ค็อป เอ้าท์ คู่อึดไม่มีเอ้าท์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Losers : เดอะ ลูซเซอร์ส โคตรทีม อ.ต.ร. แพ้ไม่เป็น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Mummy : เดอะ มัมมี่ คืนชีพคำสาปนรกล้างโลก (ฉบับพากย์ไทย 5.1 อย่างเดียว)
    The Mummy Returns : เดอะ มัมมี่ รีเทิร์น ฟื้นชีพกองทัพมัมมี่ล้างโลก (ฉบับพากย์ไทย 5.1 อย่างเดียว)
    องค์-บาก 1
    องค์-บาก 2
    องคฺ-บาก 3
    คนไททิ้งแผ่นดิน
    Kick Ass : เกรียนโคตรมหาประลัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Attila The Hunter : แอททิล่า มหานักรบจ้าวแผ่นดิน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Nanny McPhee : แนนนี่ แมคฟี่ พี่เลี้ยงมะลึกกึ๊กกึ๋ย 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Nanny McPhee And The Big Bang : แนนนี่ แมคฟี่ พี่เลี้ยงมะลึกกึ๊กกึ๋ย 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

The Dead Zone : Season 3 คนเหนือลิขิต ปี 3 (ซีรี่ย์ 3 แผ่นจบ+บรรยายไทย)
    NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 2 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 2 (ซีรี่ย์ 6 แผ่น+บรรยายไทย)

Killers โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Bannen Way โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Shelter โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Operation : Endgame โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Discovery Channel A Haunting : ผีหลอก ชุด 1 (พากย์ไทย)
    Discovery Channel A Haunting : ผีหลอก ชุด 2 (พากย์ไทย)
    Elvis On Tour : เอลวิส ออน ทัวร์ บันทึกตำนานคอนเสิร์ต ราชาร็อคแอนด์โรล (บรรยายไทย)
    The Deal : เจ๊วุ่นวายกับนายยุ่งเหยิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Vampire in Vegas : บุกเวกัสฟัดค้างคาวผี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Boston Strangler : หนีคุกบอสตัน ล้างแผนฟันไม่เลี้ยง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Journey To The End Of The Night : คืนระห่ำคนโหดโคตรบ้า (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Sarkar Raj : โคตรเถื่อนเฉือนโคตรบาป (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Black Waters of Echo's Pond : เกมปีศาจลากลงหลุม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Gangster Exchange : คู่ซ่าบ้าข้ามโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    River World : ฝ่าพิภพพิศวง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Class : เดอะคลาสขอบคุณค่ะคุณครู (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

By the Will of Genghis Khan : เจงกิสข่าน มหาสงครามจักรพรรดิล้างแผ่นดิน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Sex Of Magic : เรียนรัก หลังวันวิวาห์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Crush And Blush : ยุทธการมัดหัวใจนายแฟนเผลอ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Love That Is Wrong : ปริศนารักอยู่ที่หัวใจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    กลกามวังเสน่หา 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    S Clinic : คลินิกรัก มหาสนุก ( 4 แผ่น พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Time Between Dog And Wolf : ลิขิตรักบนรอยแค้น (2 แผ่น พากย์ไทย)
    Swallow The Sun : ฝากรัก ณ ตะวันนิรันดร (3 แผ่น พากย์ไทย)

Doppelganger : หนึ่งแตกสองสยองหนึ่ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Complicated Raping Case : อารมณ์พิศวาส (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Nurse : บันทึกไม่ลับของยูกิโกะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Camille 2000 : คามิล 2000 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Maisie Undercover Coed Desires : สัมพันธ์สวาทนอกตำรา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2 In 1 รักร้อยเล่ห์ : นิสิตสาวเริงสวาท
    2 In 1 ฮัลโหล ฮัลโหล เรามาจุ๊กกรู๊กันนะ + คืนสวรรค์วันสวาท
    2 In 1 เหยื่อ+เขี้ยวพิศวาส

ขบวนการ 5 พลังดวงดาว ไดเรนเจอร์ Vol.1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขบวนการ 5 พลังดวงดาว ไดเรนเจอร์ Vol.2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขบวนการ 5 พลังดวงดาว ไดเรนเจอร์ Vol.3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขบวนการ 5 พลังดวงดาว ไดเรนเจอร์ Vol.4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขบวนการ 5 พลังดวงดาว ไดเรนเจอร์ Vol.5 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ขบวนการ 5 พลังดวงดาว ไดเรนเจอร์ Vol.6 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    อาร์เมอร์ฮีโร่ ห้าเทพนักรบ Vol. 5 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    อาร์เมอร์ฮีโร่ ห้าเทพนักรบ Vol. 6 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Ultraman Mebius vol.9 : อุลตร้าแมนเมบีส vol. 9 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Ultraman Mebius vol.10 : อุลตร้าแมนเมบีส vol. 10 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Masked Rider Agito Vol.1 : มาสค์ไรเดอร์ อากิโตะ ชุด 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Masked Rider Agito Vol.2 : มาสค์ไรเดอร์ อากิโตะ ชุด 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Masked Rider Agito Vol.3 : มาสค์ไรเดอร์ อากิโตะ ชุด 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Masked Rider Kiva Vol.6 : มาสค์ไรเดอร์ คิบะ ชุด 6 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Marked Rider Decade the Movie : มาส์กไรเดอร์ ดีเคด เดอะ มูฟวี่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    คาเมนไรเดอร์ไฟซ์ ตอน สงครามมนุษย์กลายพันธุ์ เดอะมูฟวี่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Dibo Vol. 1 : ดีโบ้ มหัศจรรย์มังกรเพื่อนรัก Vol.1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Dibo Vol. 2 : ดีโบ้ มหัศจรรย์มังกรเพื่อนรัก Vol.2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Dora the Explorer Vol 7 : ดอร่า ดิเอกซ์พลอเรอร์ แผ่น 7 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Dora the Explorer Vol 8 : ดอร่า ดิเอกซ์พลอเรอร์ แผ่น 8 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Guess With Jess Vol.3 : แมวเหมียวเจ้าปัญหา 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Guess With Jess Vol.4 : แมวเหมียวเจ้าปัญหา 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    My Friends Tigger & Pooh The World Around Us : เพื่อนฉันทิกเกอร์และพูห์ ปริศนาโลกรอบตัว (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Fullmetal Alchemist: Brotherhood Vol.4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    King Of Warrior Vol.4 : 5 อัศวินลูกข่างสายฟ้า ชุดที่ 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    One Piece Part 2 Disc 3 : วันพีซ ปี 2 / แผ่น 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

DVD 7 In 1 : ยุทธการตลก Vol.1
    DVD 7 In 1 : ยุทธการตลก Vol.2
    DVD 7 In 1 : ยุทธการตลก Vol.3
    DVD 7 In 1 : ยุทธการตลก Vol.4
    ฮาจะเกร็ง ชุดที่ 4
    ฮาจะเกร็ง ชุดที่ 5
    ฮาจะเกร็ง ชุดที่ 6
    ฮาจะเกร็ง ชุดที่ 7
    แก๊งค์ 3 ช่า โกลด์ ซีรี่ส์ ชุด 11
    สายลับเดอะซีรี่ส์ กับ 24 คดีสุดห้ามใจ ชุดที่ 7
    เนื้อคู่ประตูถัดไป ชุดที่ 3

คาราโอเกะ : Silly Fools Hits
    คอนเสิร์ต : ชรินทร์ อินคอนเสิร์ตหมายเลข 11 เพชรพร่าง กลางกรุงฯ ( 2 แผ่น )
    คอนเสิร์ต : Tokio Hotel Humanoid City
    คอนเสิร์ต : Rush Beyond The Lighted Stage ( 2 แผ่น )
    คอนเสิร์ต : Tohoshinki 4th Live Tour The Secret Code - Final In Tokyo Dome ( 2 แผ่น )
    คอนเสิร์ต : Various Artist Rounder Records 40th Anniversary
    คอนเสิร์ต : Dire Straits Alchemy Live (20th Anniversary Edition - Deluxe)
    Last edited by dvd_25; 15-08-2010 at 20:40.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส