หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 25 ของ 250 แรกแรก ... 1523242526273575125 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 241 ถึง 250 ของ 2499

โพส
    1

ค่าปกติ

จัดหน้าบ้านใหม่หรือนี่... แจ่มๆ
    มาสารภาพกับพ่อค้า เมื่อ order ที่แล้วสั่งไม่ถึง 300 ไม่ได้+ค่าส่งไปให้ 55555 สงสัยมึนอ่ะ พ่อค้าก็ส่งมาให้อีกแหนะ ตังค์ก็ไม่ทวง ใจดีจัง ไว้โอนคืนให้ order หน้านะ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dolphin_pice แสดงโพส
    รบกวนขอหมายเลขพัสดุด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ
    น่าจะได้รับของแล้วนะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by ratchanok แสดงโพส
    แวะมาแซวพ่อค้า..ลูกค้าเยอะ ๆ อย่างนี้ ได้พักผ่อนบ้างไหมน๊า..รักษาสุขภาพด้วยนะจ๊ะ
    **ขอชื่นชมร้านพ่อค้า DVD_25**
    หวัดดีคะเพื่อน ๆ ทุกคน
    มาช่วยดันเหมือนกันค่ะ ร้านนี้ดีมาก ๆ เลยคะ สั่งมาจะครบ 50 ครั้งแล้ว ทุกอาทิตย์ก็ว่าได้
    ชอบที่หนังของเขา ราคาถูก / มีแถม / ส่งไว / เชื่อใจได้ 100 % และที่สำคัญ หนัง Update ไวมาก มีหนังใหม่ ๆ เยอะ
    ส่วนคุณภาพถือว่าดีมาก อาจมีปัญหาบ้างนิดหน่อย แต่พ่อค้าก็เต็มใจแก้ไขให้ ไม่อิดออด

จากลูกค้าประจำจ้า...

ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันนะครับ วันนี้ส่งของให้เรียบร้อยแล้วครับ ได้รับตามกำหนดแน่นอน

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by SALMAN แสดงโพส
    ได้รับของแล้วค่ะ สวยงามเรียบร้อยครบถ้วนเหมือนเดิมจร้า
    ขอบคุณที่แวะมาส่งข่าวนะครับ มีปัญหาอะไรก็แจ้งมาได้เลยนะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nonnim แสดงโพส
    จัดหน้าบ้านใหม่หรือนี่... แจ่มๆ
    มาสารภาพกับพ่อค้า เมื่อ order ที่แล้วสั่งไม่ถึง 300 ไม่ได้+ค่าส่งไปให้ 55555 สงสัยมึนอ่ะ พ่อค้าก็ส่งมาให้อีกแหนะ ตังค์ก็ไม่ทวง ใจดีจัง ไว้โอนคืนให้ order หน้านะ
    จัดหน้าร้านใหม่ ให้เข้าใจง่ายขึ้นครับ

พ่อค้าก็มึนพอกันครับ คิดผิดคิดถูก ยังไงก็ฝากเช็คให้ด้วยอีกรอบ ผิดถูกก็ท้วงติงมาได้เลยครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

โพส
    37

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    Cop Out : ค็อป เอ้าท์ คู่อึดไม่มีเอ้าท์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Losers : เดอะ ลูซเซอร์ส โคตรทีม อ.ต.ร. แพ้ไม่เป็น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    องค์-บาก 3
    Ip Man 2 : ยิปมัน อาจารย์บรู๊ซ ลี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Beyond Sherwood Forest : โรบินฮู้ด วีรบุรุษพลิกแผ่นดินเพลิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Clash Of The Titans : สงครามมหาเทพประจัญบาน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Tenderness : ฉีกกฎปมเชือดอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Brooklyn's Finest : ตำรวจระห่ำพล่านเขย่าเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Princess of Mars : สงครามกู้พิภพดาวอังคาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14 Blades : 8 ดาบทรมาน 6 ดาบสังหาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Deadly Impact : สยบแผนวินาศกรรมชนนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Black Lightning : เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    From Paris with Love : คู่ระห่ำ ฝรั่งแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

เคลม
    - The Book of Eli : คัมภีร์ พลิกชะตาโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    5

ค่าปกติ

แวะมาคอมเม้นต์ร้านนี้คับ

ผมเป็นคนนึงที่สั่งแผ่นร้านนี้ทีละเยอะๆ

ถึง100 แผ่นก็มี

พ่อค้างานสุดยอดมาก

คุณภาพดี

อาจมีปัญหานิดหน่อยๆๆๆ

แต่ก็ไม่เป็นไร

ที่แวะมา

เพื่อให้

กำลังใจ

และเป็นแนวทางให้ลูกค้ารายใหม่คับ

ของเค้าดีจิงๆ ย้ำๆๆๆๆ

อ๋อส่วนแผ่นค้างหนึ่งแผ่นอ่ะคับ

ผมรวมกะล๊อตหนาเลยเนอะ

ขี้เกียจให้ส่งแผ่นเดียว

ขอแซวอีกนิด

หน้าแรกพี่พิมพ์ผิดนะ

หลายท่านถามกันมาว่าใช้แผ่นยี่ห้อ อะไร ตอนนี้ผมใช้ new smart อยู่ครับ ยังไม่พบปัญญาใด

ไม่พบปัญญาใดๆ ????????

แก้ไขด้วยนะคับ

สู้ๆๆๆๆ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by PICHAI แสดงโพส
    สั่งหนังครับ
    Cop Out : ค็อป เอ้าท์ คู่อึดไม่มีเอ้าท์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Losers : เดอะ ลูซเซอร์ส โคตรทีม อ.ต.ร. แพ้ไม่เป็น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    องค์-บาก 3
    Ip Man 2 : ยิปมัน อาจารย์บรู๊ซ ลี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Beyond Sherwood Forest : โรบินฮู้ด วีรบุรุษพลิกแผ่นดินเพลิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Clash Of The Titans : สงครามมหาเทพประจัญบาน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Tenderness : ฉีกกฎปมเชือดอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Brooklyn's Finest : ตำรวจระห่ำพล่านเขย่าเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Princess of Mars : สงครามกู้พิภพดาวอังคาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14 Blades : 8 ดาบทรมาน 6 ดาบสังหาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Deadly Impact : สยบแผนวินาศกรรมชนนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Black Lightning : เหาะทะลุฟ้า ซิ่งมหาประลัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    From Paris with Love : คู่ระห่ำ ฝรั่งแสบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

เคลม
    - The Book of Eli : คัมภีร์ พลิกชะตาโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

แจ้งกลับไปแล้วนะครับ

โพส
    37

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส