หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 40 ของ 251 แรกแรก ... 3038394041425090140 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 391 ถึง 400 ของ 2501

โพส
    20

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วครับ รายละเอียดใน pm

โพส
    26

ค่าปกติ

โอนแล้วค่ะคุณสองผ่านธ.ทหารไทยไปยังบัญชีปลายทางเดิม จำนวนเงิน425.15บาท เมื่อเวลา18.52น. ของวันที่30/09/10 เสร็จแล้วนำส่ง..
    ศิวานี ภูวนาถ 386หมู่2 ถ.สาย333 ต.สะแกกรัง อ..............จ................รหัส............................
    DOO DVD SABYE SABYE

โพส
    1

ค่าปกติ

ที่เขียนว่าพากย์ไทย+บรรยายไทย นี้แปลว่ามีภาษาอังกิดด้วยปะค่ะ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by KamenRider แสดงโพส
    มาแจ้งว่าโอนเงินให้แล้วใน pm ครับ + ดันกระทู้ไปด้วย

Quote Originally Posted by ฉัตรชัย แสดงโพส
    โอนเงินแล้วครับ รายละเอียดใน pm

Quote Originally Posted by phuvanat แสดงโพส
    โอนแล้วค่ะคุณสองผ่านธ.ทหารไทยไปยังบัญชีปลายทางเดิม จำนวนเงิน425.15บาท เมื่อเวลา18.52น. ของวันที่30/09/10 เสร็จแล้วนำส่ง..
    ศิวานี ภูวนาถ 386หมู่2 ถ.สาย333 ต.สะแกกรัง อ..............จ................รหัส............................
    รับทราบการโอน ทั้ง 3 ท่านครับ จะรีบส่งให้นะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by annasion แสดงโพส
    ที่เขียนว่าพากย์ไทย+บรรยายไทย นี้แปลว่ามีภาษาอังกิดด้วยปะค่ะ
    มีทั้งเสียงไทย และ เสียงอังกฤษครับ

Noona_P Guest

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วค่ะ

โพส
    29

ค่าปกติ

วันนี้ไดรับของแล้วนะครับ เหลือ Fringe Season 2 ส่งให้เมื่อไรครับ ช่วยแจ้งหมายเลขพัสดุด้วยนะครับ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Noona_P แสดงโพส
    ได้รับของแล้วค่ะ
    ขอบคุณที่แวะมาส่งข่าวครับผม

Quote Originally Posted by paween_w แสดงโพส
    วันนี้ไดรับของแล้วนะครับ เหลือ Fringe Season 2 ส่งให้เมื่อไรครับ ช่วยแจ้งหมายเลขพัสดุด้วยนะครับ
    จะรีบส่งให้นะครับ

โพส
    3

ค่าปกติ

จำนวน 375.09 บาทครับ

และผมอยากถามว่าพอจะมีเรื่อง สเฟียร์ ไหมครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    Iron Man 2 : ไอรอนแมน 2 มหาประลัยคนเกาะเหล็ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Stomp The Yard : จังหวะระห่ำ หัวใจกระแทกพื้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Oceans 2010 : สารคดี มหัศจรรย์ลึกสุดโลกใต้ทะเล (บรรยายอังกฤษ)
    Stomp The Yard Home Coming : จังหวะระห่ำ หัวใจกระแทกพื้น 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Star Runners : ฝ่าดาวมฤตยูสุดขอบจักรวาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Shanghai โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Job โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Experiment โซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Phantom : แฟนท่อม ฮีโร่พันธุ์อมตะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Animal 2 : แหกคุกมนุษย์เดนสัตว์นรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Max Manus : ขบวนการล้างนาซี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Way : แกร่งระห่ำเหนือพระกาฬ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Robin Hood : โรบินฮู้ด จอมโจรกู้แผ่นดินเดือด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Robin Hood Prince of Thieves (1991): โรบินฮู้ด เจ้าชายจอมโจร (บรรยายไทย)
    The Ghost Writer : เดอะโกสต์ไรท์เทอร์ พลิกปริศนาสภาซ่อนเงื่อน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    After Life : เหมือนตาย.แต่ไม่ตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส