หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 70 ของ 250 แรกแรก ... 2060686970717280120170 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 691 ถึง 700 ของ 2499

โพส
    81

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kaizer111 แสดงโพส
    ได้รับของแล้วนะครับ
    ขาดเรื่อง
    -Ghost Whisperer Season4 แผ่นที่2
    -The Expendables : โคตรคนทีมมหากาฬ (สั่งไปสองแผ่นแต่ส่งมาแค่แผ่นเดียว)
    แต่มีส่งมาให้ซ้ำสามแผ่นครับ
    -Lie To Me Season 1 แผ่นที่1-3

สั่งเพิ่มอีก 5 แผ่นได้ไหมครับ จะได้ส่งมาทีเดียว ถ้าได้ช่วยส่งมาก่อนแล้วจะโอนเงินให้ทีหลังนะครับ
    1.Bleach : บลีชเทพมรณะ อารันคาร์ศึกตัดสินฯ 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2.Bleach : บลีชเทพมรณะ อารันคาร์ศึกตัดสินฯ 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3.Fairy Tail Vol.4: ศึกจอมเวทอภินิหาร 4 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4.Reborn Arcobaleno Vol.3 : ครูพิเศษจอมป่วน อัลโกบาเลโน่ 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5.สะบายดี หลวงพระบาง 2 : ไม่มีคำตอบจากปากเซ

Quote Originally Posted by dvd_25 แสดงโพส
    OK ครับ
    ถ้าส่งแล้วแจ้งมาด้วยนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนเงินให้นะครับ

โพส
    81

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วครับ
    มีสั่งเพิ่ม PM ไปให้แล้ว

โพส
    6

ค่าปกติ

ส้่งหนังค่ะ

สกรีน : 25 บาท

1. CSI: Crime Scene Investigation 10 : ไขคดีปริศนาเวกัส10 ( 7 แผ่น พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2. CSI: Miami Season 8 : ไขคดีปริศนาไมอามี่ ปี 8 ( 7 แผ่น พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3. คอนเสิร์ต : พงษ์เทพ กระโดนชำนาญ : บันทึกการแสดงสด “เริ่มที่หัวใจ” (2แผ่น)
    4. คอนเสิร์ต : แสตมป์, ว่าน บู๊ รัก ตื่นเต้น สนุกเด็ดขาด (2 แผ่น)
    5. Cats & Dogs The Revenge of Kitty Galore : สงครามพยัคฆ์ร้ายขนปุย 2 ตอน คิตตี้กาลอร์ล้างแค้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6. Grown Ups : ขาใหญ่วัยกลับ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3
    7. Shanghai : ไฟรัก ไฟสงคราม (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. บางระจัน 1

22 แผ่น

โพส
    2

ค่าปกติ อยากให้สกรีนแผ่นให้ค่ะ

ไม่ทราบว่าได้ส่งของมาให้ gito suang รึยังค่ะ ถ้ายังไม่ได้ส่ง อยากให้สกรีนแผ่นเรื่องดวงใจอัคนีกับปฐพีเล่ห์รัก
    อ่ะค่ะ พอดีไปเจอแบบสกรีนมา สวยดี อยากให้สกรีนลายเเบบนั้นอ่ะค่ะ ส่วนลายสกรีนส่งไปให้ทางเมลล์เเล้วอ่ะค่ะ
    ไม่ทราบว่าได้รึเปล่า ยังไงก็ขอขอบคุณไว้ล่วงหน้าเลยนะค่ะ

โพส
    59

ค่าปกติ

ได้รับหนังแล้วค่ะ ขอบคูณค่าพ่อค้า EMS มาให้เลย
    แล้วก็สกรีนสวยมากๆ เลยค่ะ ขอชม

โพส
    2

ค่าปกติ สอบถาม

คือว่าได้หนังเเล้วนะค่ะ เเต่เหมือนว่าจะขาด1เรื่องรึเปล่า เรื่องอะลาดินอ่ะค่ะ ยังไงช่วยเช็คให้ด้วยนะค่ะ ของ gito suangอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    81

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าพ่อค้าส่งของให้รึยังครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

ขอเลขที่ส่งของด้วยค่ะ

โพส
    26

ค่าปกติ

คุณสอง ได้รับของแล้วนะคะ ปีใหม่นี้ขอให้คุณสองไม่เจ็บ ไม่จน ธุรกิจดีวันดีคืนเช่นกัน
    DOO DVD SABYE SABYE

โพส
    9

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วพ่อค้าส่ง EMS มาให้ด้วย ขอบคุณมากคะ แล้วปีใหม่นี้ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส