หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 83 ของ 250 แรกแรก ... 3373818283848593133183 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 821 ถึง 830 ของ 2499

โพส
    20

ค่าปกติ

สั่งหนังและโอนเงินแล้วครับ รายละเอียดใน PM

โพส
    13

ค่าปกติ

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร แผ่นที่ 4 เริ่มตั้งแต่ตอนที่เท่าไหร่ครับ

โพส
    50

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วนะครับ ครบถ้วนเหมือนเดิมจ้า ขอบคุณครับ

โพส
    4

ค่าปกติ

เวลาโอนเงินผ่านธนาคารอะไรครับ ผมใช้ กสิกรไทยครับ ถ้าเหมือนกันก็ประหยัด ไม่ต้องเสียค่าโอนครับ แล้วพ่อค้ามีเบอร์ติดต่อหรือเปล่าครับ

โพส
    5

ค่าปกติ

มาดัน รอ หนังจ้า อิอิ อยากได้ไว ไว !!!

โพส
    4

ค่าปกติ

- Takers/ เทคเกอร์ส (MVD)

2 - บันทึกการแสดงสด เดี่ยวไมโครโฟน คริส อันซีน 2/ Chris Unseen 2 (Pyramid) master zone 3 (2 แผ่นจบ)

3

4. - อินทรีแดง (2010)/ Red Eagle [Th]

5. - น้ำ ผีนองสยองขวัญ/ H2-OH [Th

6. -- น้ำตาลแดง 2 [Th]

7. - ชิงหมาเถิด/The Dog [Th] (MVD)

8. - Spanish Movie/ ยำหนังจี้ ผีคฤหาสน์หรรษา (J-Big) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

9. - Fight Boy/ ไฟท์บอย สู้ ฉะ ดุ (MP) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3 ภาพยนต์แอ็คชั่นเรื่องแรกที่ใช้ดาบจริงในการต่อสู้

10. Reign of Assassins/ นักฆ่าดาบเทวดา [Ch] (Happy) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3 ผลงานสุดอลังก์ของ จอห์นวู นำโดย มิเชล โหย่ว

11. - Machete/ ระห่ำกระฉูด (Happy) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3 Robert De Niro/J

12. Legend of the Guardians : The Owls of Ga' Hoole/ มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์ : นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล (Catalyst) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

13. - Death Race 2/ ซิ่งสั่งตาย ภาค 2 (EVS) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

14. - DVD KARAOKE เบิร์ด ธงไชย แมคอินไตย์: เบิร์ด อาสาสนุก (GMM)

15. - Red/ คนอึดต้องกลับมาอึด (Happy) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

ขอแถมนะครับ

16. แฟนใหม่

17. ลุงบุญมีระลึกชาติ

ทั้งหมดราคาเท่าไรครับ อยากได้หนังก่อนวันพุธหน้านะครับ

รายการสั่งหนังแผ่น Order เข้าครับ

1. ชื่อใน DVD2HAND kittitham

2. ชื่อนามสกุล กิตติธรรม ตันติวรศรี

3. ที่อยู่ 48/10 ซ.เอกชัย 83/8 ถ.เอกชัย บางบอน บางบอน กทม 10150

4. เบอร์โทรศัพท์ 0895008990

5. E-mail Address kittitham7@yahoo.co.th

เวลาโอนเงินผ่านธนาคารอะไรครับ ผมใช้ กสิกรไทยครับ ถ้าเหมือนกันก็ประหยัด ไม่ต้องเสียค่าโอนครับ แล้วพ่อค้ามีเบอร์ติดต่อหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

โพส
    13

ค่าปกติ สอบถามสินค้า

เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร แผ่นที่ 4 เริ่มตั้งแต่ตอนที่เท่าไหร่ครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    ชิงหมาเกิด
    The Social Network : เดอะ โซเชียล เน็ตเวิร์ก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3 แล้วครับ
    สารคดี : What Women Should Know:Prenancy : ผู้หญิงต้องรู้ ชุด3 รู้จริงเรื่องตั้งครรภ์ (พากย์ไทย)
    จำอวดหน้าม่าน (V2D)
    Wall Street : วอลสตรีท หุ้นมหาโหด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Wall Street: Money Never Sleeps : วอลสตรีท เงินอำมหิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Takers : พลิกแผนปล้นระห่ำนรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    วนิดา ( 2 แผ่นจบ)
    หลวงพี่เท่ง 1
    หลวงพี่เท่ง 2
    หลวงพี่เท่ง 3
    Looking For Jackie : เกิดมาใหญ่ฟัดทะลุโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kittitham แสดงโพส
    - Takers/ เทคเกอร์ส (MVD)

2 - บันทึกการแสดงสด เดี่ยวไมโครโฟน คริส อันซีน 2/ Chris Unseen 2 (Pyramid) master zone 3 (2 แผ่นจบ)

3

4. - อินทรีแดง (2010)/ Red Eagle [Th]

5. - น้ำ ผีนองสยองขวัญ/ H2-OH [Th

6. -- น้ำตาลแดง 2 [Th]

7. - ชิงหมาเถิด/The Dog [Th] (MVD)

8. - Spanish Movie/ ยำหนังจี้ ผีคฤหาสน์หรรษา (J-Big) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

9. - Fight Boy/ ไฟท์บอย สู้ ฉะ ดุ (MP) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3 ภาพยนต์แอ็คชั่นเรื่องแรกที่ใช้ดาบจริงในการต่อสู้

10. Reign of Assassins/ นักฆ่าดาบเทวดา [Ch] (Happy) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3 ผลงานสุดอลังก์ของ จอห์นวู นำโดย มิเชล โหย่ว

11. - Machete/ ระห่ำกระฉูด (Happy) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3 Robert De Niro/J

12. Legend of the Guardians : The Owls of Ga' Hoole/ มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์ : นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล (Catalyst) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

13. - Death Race 2/ ซิ่งสั่งตาย ภาค 2 (EVS) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

14. - DVD KARAOKE เบิร์ด ธงไชย แมคอินไตย์: เบิร์ด อาสาสนุก (GMM)

15. - Red/ คนอึดต้องกลับมาอึด (Happy) (พากย์ไทย+บรรยายไทย) master zone 3

ขอแถมนะครับ

16. แฟนใหม่

17. ลุงบุญมีระลึกชาติ

ทั้งหมดราคาเท่าไรครับ อยากได้หนังก่อนวันพุธหน้านะครับ

รายการสั่งหนังแผ่น Order เข้าครับ

1. ชื่อใน DVD2HAND kittitham

2. ชื่อนามสกุล กิตติธรรม ตันติวรศรี

3. ที่อยู่ 48/10 ซ.เอกชัย 83/8 ถ.เอกชัย บางบอน บางบอน กทม 10150

4. เบอร์โทรศัพท์ 0895008990

5. E-mail Address kittitham7@yahoo.co.th

ขอบคุณครับ
    งงเปิดร้านขายของแต่ตามตัวอยากจัง รอก็ไม่มีการตอบกลับ ถ้าหนังมีปัญหาจะตามตัวเจอหรือเปล่านี้

โพส
    74

ค่าปกติ

ได้รัีบของแล้วนะเคอะตัวเอง

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส