หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 87 ของ 250 แรกแรก ... 3777858687888997137187 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 861 ถึง 870 ของ 2499

โพส
    2

ค่าปกติ

หนังยังไม่ได้รับค่ะ จะได้ประมาณเมื่อไหร่ค่ะ รบกวนแจ้งด้วยนะค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ ยังไม่ได้ของค่ะ

ยังไม่ได้รับของเลยค่ะ
    โอนให้แล้วค่ะ 525 บาท ทางatm วันที่ 24
    เวลาประมาณ 12.00 -13.00

คุณ พัณณิตา ฤกษ์พาดี
    139 ซ.อินทามระ42 ถนน สุทธิสาร เขตดินแดง แขวงดินแดง กทม 10400

รบกวนตรวจสอบให้หน่อยนะคะ
    จัดส่งให้รึยังคะ ถ้าส่งแล้วขอหมายเลขemsด้วยค่ะ ที่ iviewdiaz_ii@hotmail.com

โพส
    4

ค่าปกติ

เปิดรับ order เมื่อไหร่ แจ้งด้วยนะคะ

รอสั่งอยู่ค่ะ

^_^

โพส
    97

Red face ยังไม่ได้รับหนังค่ะ

พ่อค้าแจ้งว่า จะส่งหนังวันอังคาร
    ยังไม่ได้รับของเลย รบกวนช่วยเช็คให้ด้วยค่ะ

โพส
    21

Red face สอบถามหนังค่ะ

เพิ่งเข้ามาเจอ WEB นี้ สนใจจะสั่งหนัง แต่รบกวนขอคำอธิบายหน่อยนะค่ะ

ที่ร้านมีปกให้ด้วยมั๊ยค่ะ?
    หนังที่เขียนว่า พากษ์ไทย+บรรยายไทย นี่หมายความว่า มี 2 ภาษา ทั้งภาษาไทย + ภาษาอังกฤษ ใช่มั๊ยค่ะ?
    คิดค่าจัดส่ง EMS เท่าไหร่ค่ะ?
    ประมาณกี่วันได้รับของค่ะ?
    หนังโซน 1 กับ โซน 3 แตกต่างกันอย่างไรค่ะ?
    รบกวนช่วยตอบกลับที่ MAIL ด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ "moddam_1@hotmail.com"

โพส
    1

ค่าปกติ

วันนี้ได้รับสินค้าแล้วครับ ขอบคุณพ่อค้ามากนะครับ

ตามสินค้าครับ จะครบ 2 อาทิตย์แล้วครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by dekba2; 05-03-2011 at 23:33.

โพส
    1

ค่าปกติ

สวัสดีคะ พอดีไม่ได้มาดูหน้าเว็บก่อนว่า ขอปิด 2-3 วัน ได้รับ pm ยอดแล้วเลยโอนเงินไปแล้วนะคะ แต่แจ้งทาง pm ไม่ได้คะ เลยไม่รู้จาแจ้งทางไหนคะ ขอแจ้งทางนี้เลยละกันน้า

โอนแล้วนะคะ ยอด 850 บาท ที่อยู่เดิมนะคร้า เด๋วพรุ่งนี้จะลองส่งทาง pm อีกทีนะคร้า

จาก Gamesgirl

โพส
    97

Red face ส่งหนังผิดค่ะ

สั่ง The matrix ทั้ง 3 ภาค
    แต่ได้ The matrix : Reloaded / เดอะ เมทริคซ์ รีโลเด็ด (พากย์ไทย+บรรยายไทย) มา 2 แผ่น
    ยังขาด The matrix : Revolution / เดอะ เมทริคซ์ รีโวลูชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    พ่อค้าช่วยเคลมให้ด้วยค่ะ

รายการที่สั่งครั้งก่อน
    1. Beverly Hills Chihuahua 2 : คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    2. Beverly Hills Chihuahua 2 : คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3. Beverly Hills Chihuahua 2 : คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    4. Alice In Wonderland (1951) : 60th Anniversary Edition : อลิซในดินแดนมหัศจรรย์ (บรรยายไทย)
    5. The Proposal : ลุ้นรักวิวาห์ฟ้าแลบ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6. Banana In Pyjamas Year 1 Vol.1 : กล้วยหอมจอมซน ปี 1 Vol.1 (พากย์ไทย)
    7. 123 Seasame Street Vol.1: Cookie Monster's Best Bites
    8. Future X-Cops : อนาคตข้าใครอย่าแตะ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    13. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    15. Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    16. Death Race : ซิ่ง สั่ง ตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    17. ชิงหมาเกิด
    18. The Town : เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    19. Machete : ระห่ำกระฉูด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    20. น้ำ ผีนองสยองขวัญ
    21. The Town : เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22. เฉือน
    23. ชั่วฟ้าดินสลาย
    24. Open Season 1 : คู่ซ่า..ป่าระเบิด 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    25. Open Season 2 : คู่ซ่า..ป่าระเบิด 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    26. Open Season 3 : คู่ซ่า..ป่าระเบิด 3 (พากย์ไทย)
    27. Open Season 3 : คู่ซ่า..ป่าระเบิด 3 (พากย์ไทย)
    28. Open Season 3 : คู่ซ่า..ป่าระเบิด 3 (พากย์ไทย)
    29. Shall We Dance / สเตปรัก จังหวะชีวิต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    30. คาราโอเกะ เบิร์ด ธงไชย : เบิร์ด อาสาสนุก
    31. How to Train Your Dragon : อภินิหารไวกิ้งพิชิตมังกร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    32. จำอวดหน้าม่าน (V2D)
    33. Beverly Hills Chihuahua 2 : คุณหมาไฮโซ โกบ้านนอก 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    34-35. คอนเสิร์ต : Boy Story Concert (2แผ่น)
    36. 20th Century Boys 1 : มหาวิบัติดวงตาถล่มล้างโลก ทเวนตี้ เซนจูรี่ บอยส์ 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    37. 20th Century Boys 2 : มหาวิบัติดวงตาถล่มล้างโลก ทเวนตี้ เซนจูรี่ บอยส์ 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    38. 20th Century Boys III : มหาวิบัติดวงตาถล่มล้างโลก ทเวนตี้ เซ็นจูรี่ บอยส์ 3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    39. The matrix / เดอะ เมทริคซ์เพาะพันธุ์มนุษย์ 2029 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    40. The matrix : Reloaded / เดอะ เมทริคซ์ รีโลเด็ด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    41. The matrix : Revolution / เดอะ เมทริคซ์ รีโวลูชั่น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    456

ค่าปกติ

หลายท่านที่แวะมาสอบถามวาส่งของให้หรือยัง ผมตอบรวมตรงนี้เลย ว่าจัดส่งให้เรียบร้อยแล้วนะครับ แต่ยังไม่ได้อัพเดทรายชื่อจัดส่งหน้าเวป

ต้องขออภัยด้วยอีกรอบครับ พ่อค้าติดขัดนิดหน่อย เลยส่งของช้า

ไม่ต้องกังวลนะครับ ผมส่งให้ทุกท่านแน่นอน ท่านที่โอนเงินมาในระหว่างวันที่ 25-28

ผมเตรียมส่งให้วันจันทร์ ที่ 7 มีนาครับ

ส่วนลูกค้าที่แจ้งสั่งซื้อ แล้วผมยังไม่ได้ตอบ วันนี้จะเริ่มทยอยตอบกลับ และพร้อมรับออเดอร์แล้วครับ

โพส
    12

ค่าปกติ

ใจเย็นๆ นะคร๊าบบบ
    คุงลูกค้าทั้งหลาย ทั้งเก่า และใหม่
    ผมเองก็เป็นลูกค้าประจำ ซื้อกับร้านนี้มากว่า 3 ปี แล้วครับ
    ลูกค้าเก่าช่วยให้กำลังใจพ่อค้าหน่อยนะ
    ส่วนลูกค้าใหม่ ไม่ต้องกังวลครับ เดิมทีลูกค้าไม่เยอะเท่าปัจจุบัน
    พ่อค้าคงตั้งรับไม่ทัน ไหนจะไม่สบายอีก ไหนจะต้องระมัดระวังพวกหากินกับคำว่า
    ทรัพย์สินทางปัญญาอีก เลยล่าช้าไปบ้าง ผมช่วยยืนยัน นั้งยัน นอนยัน เลยอะ
    ร้านนี้รับรองเชื่อถือได้ครับ จะได้มีร้านดีๆ หนังดีๆ ให้เราได้ดูกันต่อไป....

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส