หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 92 ของ 250 แรกแรก ... 42829091929394102142192 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 911 ถึง 920 ของ 2499

โพส
    1

ค่าปกติ

มาแจ้งโอนเงินค่ะ ของเมล์ dubidub@hotmail.co.th ถ้ายังไงก็ช่วยตอบกลับด้วยนะค่ะ จะได้ทราบค่า ขอบคุณค่ะ

โพส
    44

ค่าปกติ

สั่งหนัง

ซามูไร อโยธยา
    Skyline : สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    S.W.A.T. 2 Firefight : ส.ว.า.ท. 2 หน่วยจู่โจมระห่ำโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    My Soul to Take : 7 ตายย้อนตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    กระดึ๊บ
    Tron Legacy : ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3

ซามูไร อโยธยา
    Skyline : สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    S.W.A.T. 2 Firefight : ส.ว.า.ท. 2 หน่วยจู่โจมระห่ำโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    My Soul to Take : 7 ตายย้อนตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    กระดึ๊บ
    Tron Legacy : ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3
    Black Swarm : ฝูงต่อมรณะล้างเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Killer Biker Chicks : เพชฌฆาตสวยสังหาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Killer Biker Chicks : เพชฌฆาตสวยสังหาร (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    ยายสั่งมาใหญ่
    กะปิ ลิงจ๋อ ไม่หลอกจ้าว
    ชั่วฟ้าดินสลาย (Director's Cut)
    ยายสั่งมาใหญ่
    Devil : ปีศาจ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Unstoppable : ด่วนวินาศ หยุดไม่อยู่ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Death Race : ซิ่ง สั่ง ตาย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Death Race 2 : ซิ่ง สั่ง ตาย 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    แฟนใหม่
    Saw 7 : เกมตัดต่อตาย 7 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Red : คนอึดต้องกลับมาอึด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Faster (พากย์ไทย โซน 1 +บรรยายไทย)
    Faster (พากย์ไทย โซน 1 +บรรยายไทย)
    Y Tu Mama Tambien : กิ๊วก๊าว...ชวนสาวไปพักร้อน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    เธอกับเขาและรักของเรา (ละครทีวี 5 แผ่นจบ)
    น้ำตาลแดง 2
    ชิงหมาเกิด
    น้ำตาลแดง 2
    ชิงหมาเกิด
    Legend of the Guardians The Owls of Ga' Hoole : มหาตำนานวีรบุรุษองครักษ์ นกฮูกผู้พิทักษ์แห่งกาฮูล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    The Town : เดอะ ทาวน์ ปล้นสะท้านเมือง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3 ช่า โกลด์ซีรีย์ ชุดที่ 18
    โดนของ

โพส
    3

ค่าปกติ โอนเงินแล้วจ้า

โอนเงินแล้วนะค่ะ
    รายละเอียดตามPMค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

ตอบPMด้วยครับ

โพส
    456

โพส
    38

ค่าปกติ

มาแจ้งคะ ว่าวันนี้ 23/03/54 ได้รับหนังที่ส่งมาเรียบร้อยแล้ว แต่มีผิดไป 2 เรื่องนะคะ คือที่สั่งซื้อไป คือ เรื่อง ชั่วฟ้าดินสลายแบบ Director's cut จำนวน 2 แผ่น แต่คุณส่งมา แผ่นเดียว กับส่งเรื่อง S.W.A.T. 2 Firefight : ส.ว.า.ท. 2 หน่วยจู่โจมระห่ำโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย) มาแทนอีก แผ่นที่ขาดไป และเรื่อง The Eagleโซน 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)ที่สั่งซื้อไป คุณไม่ได้ส่งมาแต่ส่งเรื่อง Skyline : สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)ซ้ำมาให้อีก 1 แผ่น ยังไงรบกวนส่งแผ่นหนังที่ต้องการที่ยังขาดอยู่มาให้ด้วยนะคะ คือ
    1.ชั่วฟ้าดินสลาย (Director's Cut) (2 แผ่นจบ)
    2.The Eagle โซน 1(พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    10

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ สวยงาม สมบุรณ์ครับ แล้วคราวหน้าขออุดหนุนใหม่ครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

รบกวนตอบเมลล์หน่อย

โพส
    38

ค่าปกติ

ตกลงขอเปลี่ยนเป็น เคลลี่กะก๊วนขี้เล่น (DVD 2 แผ่น) แทนนะคะ แล้วยังไงจัดส่งแล้วรบกวนขอเลขรหัสพัสดุด้วยเลยนะคะ จะได้เอาไว้เช็คของกับทางไปรษณีย์ได้นะคะ

โพส
    456

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส