หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 98 ของ 250 แรกแรก ... 488896979899100108148198 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 971 ถึง 980 ของ 2499

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าเรียบร้อยครับ แต่มีผิด 1 แผ่นครับผม

สั่ง Bal Hanuman 2 : หนุมานน้อย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

แต่ คุณชาส่งมาเป็น

Bal Ganesh 2 : พระพิฆเนศ มหาเทพแห่งปัญญา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ผิด 1 แผ่นครับผม

โพส
    21

ค่าปกติ

ชื่อ มดดำ ค่ะ ได้รับหนังแล้ว ลองเปิดดูปรากฏว่า หนังชุด C.S.I NEW YORK SEASON 6 แผ่นที่ 1 เปิดไม่ติดเลยค่ะ ไม่ขึ้นภาพใดๆทั้งสิ้น รบกวนเคลมแผ่นใหม่ด้วยนะค่ะ พ่อค้าจะส่งมาให้เลยใช่มั๊ยค่ะ? รบกวนตอบใน PM ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    20

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ รายละเอียดใน pm

โพส
    35

ค่าปกติ สั้งหนังครับ

แบบแผ่นสกรีน

1. Tron Legacy : ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3
    2. Death Race 2 : ซิ่ง สั่ง ตาย 2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3. ซามูไร อโยธยา
    4. Skyline : สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5. The Extraordinary Adventures of Adele Blanc-Sec : พลังอะเดล ข้ามขอบฟ้าโค่น 5 อภิมหาภัย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    6. ลำดับที่ 17 ฉายในปี 1961:101 Dalmatians:ทรามวัยกับไอ้ด่าง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. Disney Finding Memo : นีโม ปลาเล็กหัวใจโต๊โต (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. 123 Seasame Street Vol.7 : Do the Alphabet
    9. กวนมึนโฮ
    10. Harry Potter and the Deathly Hallows Part : แฮร์รี่ พอตเตอร์ กับ เครื่องรางยมฑูต ตอนที่ 1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    11. The Chronicles Of Narnia : The Voyage Of The Dawn Treader : อภินิหารตำนานแห่งนาร์เนีย ตอนผจญภัยโพ้นทะเล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    12. Shaolin : เส้าหลิน สองใหญ่ (พากย์ไทย)
    13. Sammy's Adventures The Secret Passage : แซมมี ต.เต่า ซ่าส์ไม่มีเบรก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    14. The Dolphin Story Of A Dreamer : โลมาผู้น่ารัก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    15. Disney Monsters, Inc. : บริษัทรับจ้างหลอนไม่จำกัด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    16. ลำดับที่ 32 ฉายในปี 1994:The Lion King:เดอะ ไลอ้อน คิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    17. Disney's The Lion King II : เดอะ ไลอ้อนคิง 2 ซิมบ้าจ้าวป่าทรนง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    18. Disney's The Lion king III : เดอะ ไลอ้อนคิง 3 ตอน ฮาคูน่า มาทาท่า กับ ทีโมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    19. Charlotte's Web 1973 : แมงมุมเพื่อนรัก (ฉบับการ์ตูน) (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    20. Surf’s Up : ไต่คลื่นยักษ์ ซิ่งสะท้านโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    21. Happy Feet : เพนกวินกลมปุ๊ก ลุกขึ้นมาเต้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    22. The Reef : ปลาเล็ก หัวใจทอร์นาโด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

แบบไม่สกรีนแผ่น

Lost Season 4 : อสูรกายดงดิบ ปี 4 (ซีรี่ย์ 6 แผ่น + บรรยายไทย)
    Lost Season 5 : อสูรกายดงดิบ ปี 5 (ซีรี่ย์ 5 แผ่น + บรรยายไทย)
    Lost Season 6 The Final : อสุรกายดงดิบ 6 ปีจบ (ซีรี่ย์ 6 แผ่น บรรยายไทย)
    24 Season 4 : 24 ชั่วโมง วันอันตราย ปี 4 (6 แผ่น พากย์ไทย+บรรยายไทย)

โพส
    17

ค่าปกติ

หนังที่สั่งไว้ยังไม่ได้เลยค่ะ ไม่รู้ว่าส่งไปที่อยู่ใหม่ที่ได้ให้ไว้หรือเปล่า

ช่วยตอบด้วยนะค่ะ เพราะว่าส่งทั้ง PM แล้วก็เมล์ แต่ก็ยังไม่ได้ตอบมา

โพส
    21

ค่าปกติ

ชื่อ มดดำ ค่ะ ได้รับหนังแล้ว ลองเปิดดูปรากฏว่า หนังชุด C.S.I NEW YORK SEASON 6 แผ่นที่ 1 เปิดไม่ติดเลยค่ะ ไม่ขึ้นภาพใดๆทั้งสิ้น รบกวนเคลมแผ่นใหม่ด้วยนะค่ะ พ่อค้าจะส่งมาให้เลยใช่มั๊ยค่ะ? รบกวนตอบใน PM ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ

โพส
    456

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by มดดำ แสดงโพส
    ชื่อ มดดำ ค่ะ ได้รับหนังแล้ว ลองเปิดดูปรากฏว่า หนังชุด C.S.I NEW YORK SEASON 6 แผ่นที่ 1 เปิดไม่ติดเลยค่ะ ไม่ขึ้นภาพใดๆทั้งสิ้น รบกวนเคลมแผ่นใหม่ด้วยนะค่ะ พ่อค้าจะส่งมาให้เลยใช่มั๊ยค่ะ? รบกวนตอบใน PM ด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ ช่วยตอบด้วยนะค่ะ
    เดี๋ยวผมส่งไปให้ใหม่ครับ

โพส
    35

ค่าปกติ

โอนเงินไปแล้วนะครับ

โพส
    17

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by viviblue แสดงโพส
    หนังที่สั่งไว้ยังไม่ได้เลยค่ะ ไม่รู้ว่าส่งไปที่อยู่ใหม่ที่ได้ให้ไว้หรือเปล่า

ช่วยตอบด้วยนะค่ะ เพราะว่าส่งทั้ง PM แล้วก็เมล์ แต่ก็ยังไม่ได้ตอบมา
    ได้รับหนังแล้วนะค่ะ สงสัยก่อนสงการณ์ไปรษณีย์ไม่ยอมส่งค่ะ

โพส
    10

ค่าปกติ

สวัสดีครับได้รับของแล้ว สวยงามครบถ้วนครับ ได้รับตั้งแต่วันที่ 12/04/11 ขอบคุณมั่กครับ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส