หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 93 ของ 250 แรกแรก ... 43839192939495103143193 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 921 ถึง 930 ของ 2500

โพส
    6

ค่าปกติ

โอนแล้วรายละเอียดตาม pm

โพส
    81

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะครับ
    พ่อค้ายังไม่ได้ส่ง Onepiece แผ่นที่ 38 มาให้เหมือนเดิมครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

สั่งแบบสกรีนแผ่นค่ะ

เคลลี่กะก๊วนขี้เล่น (DVD 2 แผ่น)
    Season Of The Witch (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Skyline : สงครามสกายไลน์ดูดโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    กระดึ๊บ
    Tron Legacy : ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3
    Ramona And Beezus : ราโมนารักพี่ คนดีที่หนึ่งเลย (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Mobile Suit Gundam Vol.3 : โมบิลสูท กันดั้ม Vol.3 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Mobile Suit Gundam OO Special Edition Vol.3 Return The World : โมบิลสูท กันดั้ม ดับเบิ้ลโอ Vol.3 รีเทิร์น เดอะ เวิลด์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    365 วันแห่งรัก (ละครทีวี 3 แผ่นจบ)

โพส
    24

Red face สั่งหนังค่ะ

ดีดีค่ะคุณพ่อค้า
    พี่สั่งหนัง แบบสกรีนเต็มแผ่นนะค่ะ

1. Gulliver's Travels (บรรยายไทย)
    2. God of Cookery : คนเล็ก กุ๊กเทวดา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    3. Bullet in the Head : กอดคอกันไว้ อย่าให้ใครเจาะกระโหลก (มีเสียงไทย 5.1 เท่านั้น)
    4. Secretariat : เซเคร็ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    5. คอนเสิร์ต : Jay Chou The Era 2010 World Tour
    6. Due Date : ดิวเดท คู่แปลก ทริปป่วน ร่วมไปให้ทันคลอด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    7. You Again : คุณลูกสุดแสบ คุณแม่สุดทรวง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    8. Wall Street : วอลสตรีท หุ้นมหาโหด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    9. Happy Together : โลกนี้รักใครไม่ได้นอกจากเขา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    10. Eli Stone : อีไล สโตน (ซีรี่ย์ 4 แผ่น บรรยายไทย)

ขอบคุณค่ะ
    อิงอร

โพส
    16

ค่าปกติ

คุณพ่อค้า เราแจ้งโอนตั้งแต่วันที่22/3/54 แล้วเน้อ ไม่เห็นมีรายชื่อขึ้นว่าแจ้งโอน รึส่งของเลยน้า เช็ดให้ด้วยจ้า

โพส
    3

ค่าปกติ ได้รับของแล้ว

แจ้งได้รับของเรียบร้อยแล้วนะคะ
    สกรีนสวยเนียนดีค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ สกรีนเต็มแผ่น 25 บาท

Happy Feet : เพนกวินกลมปุ๊ก ลุกขึ้นมาเต้น (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Fair Game : คู่กล้าฝ่าวิกฤตสะท้านโลก (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Tron Legacy : ทรอน ล่าข้ามโลกอนาคต (พากย์ไทย+บรรยายไทย) โซน 3
    Secretariat : เซเคร็ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    All Star Superman : ศึกอวสานซูเปอร์แมน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Mickey Mouse Clubhouse: Minnie's Masquerade : บ้านสนุกของนายมืกกี้: อลังการงานแฟนซี (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Let Me In : แวมไพร์ร้าย...เดียงสา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Due Date : ดิวเดท คู่แปลก ทริปป่วน ร่วมไปให้ทันคลอด (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    โดราเอม่อน ตอน สงครามเงือกใต้สมุทร
    My Friends Tigger & Pooh Chasing Rainbow : เพื่อนฉันทิกเกอร์และพูห์ ตามหาสายรุ้ง (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

Dibo Vol. 3 : ดีโบ้ มหัศจรรย์มังกรเพื่อนรัก Vol.3 (พากย์ไทย)
    Dibo Vol. 4 : ดีโบ้ มหัศจรรย์มังกรเพื่อนรัก Vol.4 (พากย์ไทย)
    Dibo Vol. 1 : ดีโบ้ มหัศจรรย์มังกรเพื่อนรัก Vol.1 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Dibo Vol. 2 : ดีโบ้ มหัศจรรย์มังกรเพื่อนรัก Vol.2 (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    My Friends Tigger & Pooh Super Sleuth Christmas Movie (บรรยายไทย)
    My Friends Tigger & Pooh:Hundred Acre Wood Haunt : ทิกเกอร์กับพูห์: ปริศนาในป่าร้อยเอเคอร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    My Friends Tigger & Pooh:Friendly Tails : ทิกเกอร์กับพูห์ นิทานแห่งมิตรภาพ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Mickey's Message From Mars : สโมสรมิคกี้ เม้าท์ ตอน สาส์นจากชาวอังคารมิคกี้ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Handy Manny: Happy Birthday/ แมนนี่ยอดคน : แผนการวันเกิดคนสำคัญ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    My Friends Tigger & Pooh Bedtime With Pooh : ทิกเกอร์กับพูห์ ฝันดีกับพูห์กัน (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

My Friends Tigger & Pooh Everyone is Special : ทิกเกอร์กับพูห์ ใครๆก็เป็นคนพิเศษ (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Handy Manny, A Very Handy Holiday : แมนนี่ยอดคน, วิ่งวุ่นวันเทศกาล (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Little Einsteins : Go to America : ไอน์สไตน์จิ๋วแห่งดิสนีย์ ตอนตะลุยอเมริกา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Little Einsteins Go To Africa : ไอน์สไตน์จิ๋วแห่งดิสนีย์ตอนตะลุยแอฟริกา (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    Little Einsteins Go To Europe : ไอน์สไตน์จิ๋วแห่งดิสนีย์ ตอน ตะลุยยุโรป (พากย์ไทย+บรรยายไทย)

ทั้งหมด 25 แผ่นค่ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งซื้อ เเละเเจ้งชำระเงินไปในเมลล์ รบกวนเจ้าของร้านเช็คเมล์ด้วยนะค่ะ ^^
    เเละอยากทราบว่าทางร้านมีปกขายด้วยไหมค่ะ...
    เมล์ที่ใช้เเจ้งโอนตังไป economic_2545@hotmail.com นะค่ะ ...

โพส
    3

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by por02 แสดงโพส
    สั่งซื้อ เเละเเจ้งชำระเงินไปในเมลล์ รบกวนเจ้าของร้านเช็คเมล์ด้วยนะค่ะ ^^
    เเละอยากทราบว่าทางร้านมีปกขายด้วยไหมค่ะ...
    เมล์ที่ใช้เเจ้งโอนตังไป economic_2545@hotmail.com นะค่ะ ...
    แจ้งโอนตังค่ะ ....แบบกลัวตกหล่นรายละเอียดตามนี้ค่ะ

แจ้งโอนตังค่ะ 205 บาท เข้าแบงกทม.เลขที่ 028-0-13024-6
    เวลา 15.53 น. วันที่ 29-3-11
    รบกวนตรวจสอบด้วยนะค่ะ ^^
    รายการที่สั่งซื้อนะค่ะ,,, 7 แผ่น .... = 7x25 =175+30 (ค่าส่ง) บาท = 205 บาท

- Hannah Montana Forever Who Is Hannah Montana? : แฮนนาห์ มอนทานา ฟอร์เอเวอร์ ใครกันจ๊ะ แฮนนาห์ มอนทานา (บรรยายไทย)
    - Hannah Montana: The Movie (2009)/ แฮนนาห์ มอนทานา เดอะมูฟวี่ (บรรยายไทย)
    - Hannah Montana And Miley Cyrus: Best Of Both Worlds Concert/ แฮนน่า มอนทาน่า สาวแอ๊บแอบป๊อป ภาคคอนเสิร์ต (บรรยายไทย)
    - Hannah Montana Season 3 4 แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by por02; 28-07-2014 at 17:25.

โพส
    8

ค่าปกติ + + สั่งซื้อสินค้าค่ะ + +

รายการสินค้า
    (แบบสกรีนแผ่น)

* Tron Legacy : ทรอน ล่าข้ามอนาคต
    * Devil : ปีศาจ
    * Secretariat : เซเคร็ตทาเรียต เกียรติยศแห่งอาชา
    * Gulliver's Travels (บรรยายไทย)
    * Megamind (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    * Tangled (พากย์ไทย+บรรยายไทย)
    * Skyline : สงครามสกายไลน์ดูดโลก
    * Criminal Minds Season 5 : คริมินอล ไมน์...ฉีกแผนอาชญากร ปี 5 ( ซีรี่ย์ 6 แผ่น บรรยายไทย )

ขอบคุณค่ะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส