หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 116 ของ 708 แรกแรก ... 1666106114115116117118126166216616 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,151 ถึง 1,160 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    34

ค่าปกติ

สั่งแบบแผ่นละ 15 บาทค่ะ ส่งลงทะเบียนค่ะ

Attack Of The 50 Ft. Woman / คุณหนูไฮโซโตเกินพิกัด (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Attack Of The 60 Foot Centerfold / คุณหนูไฮโซโตเกินพิกัด2 (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Bin Bin / นินจาฮาโตริ ภาคพิสดาร(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Emotion Girl / สาวร้ายร้ายผู้ชายอยากจุ๊บ(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Pink Shadow / อีสาวนินจา เพชฌฆาตสีชมพู(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Ultra Girl / ผู้พิทักษ์สาว ตึ้ง ตึ้ง โป๊ะ(พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Sexual harmony / กระบี่รัก ถล่มวังสวรรค์ (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Girls unbuttion / รักน้อยๆแต่ต้องสอยให้เป็น (พากย์ไทย) 1 แผ่นจบ
    Detective Couple Vol.2 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 2: ไขปริศนาไข่มุกมรณะ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Detective Couple Vol.1 : มือปราบพยัคฆ์ สำนักมังกรฟ้า 1: คืนจันทร์พิฆาต (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

ที่ตั้ง
    Bkk
    โพส
    17

ค่าปกติ

สั่งละครค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    59

ค่าปกติ

สอบถามค่า
    แม่ค้าจะมีเรื่อง
    SungKyunKwan Scandal (ซับไทย) กับ Playful Kiss ของเกาหลี (ซับไทย)
    มาลงในรายการไหมค่ะ่
    ปล แม่ค้าพอจะหาการ์ตูนเรื่อง holic the movie ให้ได้ไหมค่า อยากได้นะคะ
    ขอบคุณค่า
    Last edited by moonsnow; 09-11-2010 at 23:58.

โพส
    2

Smile สั่งหนังค่ะ

Security Police ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Boku To Kanojo No XXX ซับไทย 1 แผ่น
    Attention Please Special In Sydney // สาวซ่าส์ขอเป็นแอร์ ตอนพิเศษตลุยซิดนีย์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 1 แผ่น
    Dandori Musume (ภาคต่อ Dance Drill) v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Absolute boyfriend ซับไทย 3 แผ่น
    Absolute Boyfriend Special ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    Hanazakari no Kimitachi e v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Hanazakari no Kimitachi e Special ภาคพิเศษต่อจากซีรี่ส์ค่ะ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    Innocent Love ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Atashinchi no Danshi ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย (indy) 3 แผ่น
    Security Police special ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น

เอาแบบ A - 15 บาทจร้า

โพส
    2

ค่าปกติ

แม่ค้าตอบพีเอมด้วยจ้า
    รอโอนตังอยู่

โพส
    2

ค่าปกติ

New Heart ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิทจากมาสเตอร์โซน 3 6 แผ่นจบ
    3-6 แผ่น หรือ 36 แผ่นคะ
    แต่น่าจะเป็น 3-6 แผ่นจบใช่ไหม แล้วราคารวมค่าส่งแบบEMS เท่าไหร่คะ
    ต้องโอนเงินและกี่วันจึงจะได้รับของคะ
    รบกวนช่วยตอบด่วนด้วยค่ะ

sutasinee
    ปัตตานี
    (ตอบทางE-mailด้วยคะ)
    aim_rubber036@hotmail.com

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วครับ บริการ รวดเร็วทันใจดีจริงๆ เป็นลูกค้าประจำแน่นอนครับ
    ขอบคุณมากครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

โอนเงินมาให้แล้ววันนี้

รายละเอียดเช็คใน pm นะครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

มาแต่ playfull kiss ของ ruindy ค่ะ

อีกเรื่องประมาณปลายอาทิตย์หน้าค่ะ

Quote Originally Posted by moonsnow แสดงโพส
    สอบถามค่า
    แม่ค้าจะมีเรื่อง
    SungKyunKwan Scandal (ซับไทย) กับ Playful Kiss ของเกาหลี (ซับไทย)
    มาลงในรายการไหมค่ะ่
    ปล แม่ค้าพอจะหาการ์ตูนเรื่อง holic the movie ให้ได้ไหมค่า อยากได้นะคะ
    ขอบคุณค่า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส