หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 161 ของ 708 แรกแรก ... 61111151159160161162163171211261661 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,601 ถึง 1,610 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    15

ค่าปกติ

คุนแม่ค้าครับ ผมโอนเงินแล้ว รายละเอียดทาง pm นะครับ

โพส
    13

Red face สั่งหนังหน่อย

Easy A : อีนี่....แร๊งงงส์ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Megamind โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Passion, The Mini-Series // เดอะ แพสชั่น พลิกชะตามหาบุรุษ ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Torchwood: The Complete First Series (พากย์อังกฤษ,พากย์ไทย+บรรยายไทย) 4 แผ่น
    Unit, The Season 1 เดอะ ยูนิต ปี 1 พากย์ไทย 2 แผ่น
    Unit, The Season 2 เดอะยูนิต ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น
    The unit season3 ซีรี่ส์ฝรั่ง พากย์ไทยมาสเตอร์ 2 แผ่น
    Sherlock Holmes : เชอร์ล็อกโฮล์ม (พากย์ไทย) 3 แผ่น
    Supernatural season 5 // ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย 3 แผ่นจบ
    พิเศษเพิ่มเสียงไทย / Supernatural Season 4 : ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง(พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    พิเศษเพิ่มเสียงไทย / Supernatural Season 3 : ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง(พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    พิเศษเพิ่มเสียงไทย / Supernatural Season 2 : ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง(พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    พิเศษเพิ่มเสียงไทย / Supernatural Season 1 : ล่าปริศนาเหนือโลก ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง(พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    ** ถ้ามี CSI Vegas Season 1-10 ก็เอาด้วยนะ
    ส่งแบบems นะจ๊ะ

โพส
    3

ค่าปกติ

โอนเงินไปแล้วนะครับ 1-2-54 โอนไวๆนะคร้าบบบบ

โพส
    19

ค่าปกติ

แม่ค้าครับ อยากทราบว่าถ้าแจ้งโอนเงินไปแล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าแม่ค้าได้รับเงินโอนแล้วครับ จะดูรายชื่อแจ้งโอนตรงไหนหรอครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

ตอบ pm กลับนะคะ รายชื่อส่งอยู่หน้าแรกด้านล่างสุดค่ะ

Quote Originally Posted by noname115 แสดงโพส
    แม่ค้าครับ อยากทราบว่าถ้าแจ้งโอนเงินไปแล้วจะรู้ได้อย่างไรว่าแม่ค้าได้รับเงินโอนแล้วครับ จะดูรายชื่อแจ้งโอนตรงไหนหรอครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้วค่า

โพส
    9

ค่าปกติ

แจ้งโอนแล้วจ้าา

โพส
    23

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

สั่งหนัง แบบที่ 2 + EMS ค่ะ

Soul Special (Music Drama 2010) มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ (12 ตอน) นำโดย Han Hyo Joo, Kim Dong Wook, Lee Chae Young
    The Pianist มินิซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย มินโฮ สมาชิกวง SHINee ร่วมกับนางเอกสาวเจ้าบทบาทฮันจีเฮ
    Creating Destiny ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 7 แผ่นจบ นำโดย Eugene, Ki Tae Young, Ryu Sang Wook, Jung Suk Won
    Family's Honor // The Glory of the Family ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 14 แผ่นจบ
    Mischievous Kiss (Playful Kiss) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย Ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Kim Hyun Joong, Jung So Min, Lee Tae Sung
    New Heart ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิทจากมาสเตอร์โซน 3 6 แผ่นจบ
    What happened in Bali//รักสุดหัวใจฝากไว้ที่บาหลี พากย์ไทย 3 แผ่น
    Mary Stayed Out All Night ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ (ซับ RU INDY)
    Secret garden ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    What happened in Bali//รักสุดหัวใจฝากไว้ที่บาหลี พากย์ไทย 3 แผ่น
    Summer Romance ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย Ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย Natsu no Koi wa Nijiiro ni Kagayaku

ขอบคุณคร้า ^^

โพส
    19

ค่าปกติ

ช่วง 1-2 วันนี้ลูกทีมลาหยุดตรุษจีนกระทันหันค่ะ การจัดส่งอาจจะล่าช้าไปบ้าง ขออภัยนะคะ

แล้วอย่างนี้ของที่ผมสั่งไปจะมีโอกาสได้รับไม่เกินวันเสานี้มั้ยครับ

โพส
    13

ค่าปกติ

โอนเงินเรียบร้อยแล้วนะจ๊ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส