หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 16 ของ 708 แรกแรก ... 614151617182666116516 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 151 ถึง 160 ของ 7072

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    3

ค่าปกติ

Option2
    Hot Blood ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย Park Hae Jin

โพส
    3

ค่าปกติ

option2
    Hot Blood ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย Park Hae Jin

siribob Guest

Wink ราคา

สั่งแบบสกรีนนะค่ะ
    ไม่ได้ คิดแผ่นละ 30 เหรอ ทำไม คำนวณ เป็นแผ่นละ 20 ตอบด้วยนะคะ

Talking ขอโทษค๊าบ

ขอโทษค่ะ ดูผิด คำนวณ ถูกแล้ว
    เด๋วโอนให้นะคะ:d:d:d

joycute Guest

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะจ๊ะ ทางพีเอ็มค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั้งหนัง

ขอสั่งหนังตามรายการที่แนบค่ะ
    สวัสดีค่ะ
    ขอสั่งซีรี่เกาหลี จำนวน 66 แผ่น ชนิด 1A 20 บาท
    ส่งมาที่
    คุณหทัยรัตนา บัวมณี ธนาคารออมสินสาขาหนองหญ้าปล้อง
    ต.ท่าตะคร้อ อ.หนองหญ้าปล้อง
    เพชรบุรี 76160

คาราโอเกะ / รวมฮิต เติ้งลี่จวิน อมตะ 100 ล้าน 1 แผ่น
    บูเช็คเทียน นางพญาไม่อิ่มรัก Emire-wu ภาค 1 (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    The wedding game : รักโปรโมทโคตรจะวุ่น (พากย์ไทย+ บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Happily N'ever after2 : สโนไวท์ เทพนิยายหัวใจเจ้าหญิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    ดา เอ็นโดรฟิน ไลฟ์ อิน บางกอก 1 แผ่น
    คอนเสริท นันทิดา This is all life 1 แผ่น
    มู่หลาน วีรสตรีโลกจารึก โซน1(พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    ีYoung @ Heart :ปู่ซ่า ย่าซิ่ง จะขอร๊อคให้ลืมแก่ (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    The Naked kitchen : ปรุงหัวใจสูตรเจ้าชายเย็นชา (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    คุณพระช่วยสำแดงสด 2 แผ่น

18 VS 29 ซับไทย 3 แผ่น
    Robber ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น นำโดยลีดาเฮ นางเอกคุณภาพจาก my girl
    Bad Couple 4 แผ่น นำแสดงโดย :Ryu Soo Young พระเอกจาก 18vs29 3 แผ่น
    HON/Soul ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น นำโดย พระเอกลีซาน
    Love story in Harvard ซับไทย 3 แผ่น
    Lover in Paris ซับไทย 4 แผ่น
    My girl ซับไทย 3 แผ่น

Night after Night // หล่อเหลือล้น ปล้นเถอะค่ะ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ (ฉบับย่อ)1 แผ่นจบ
    Oh dal ja's spring ซับไทย 4 แผ่น
    Super rookie ซับไทย 3 แผ่น
    Surgeon Bong Dal He 3 แผ่นจบซับไทย
    Sweet 18 ซับไทย 3 แผ่น
    Thank you ซับไทย 3 แผ่น
    Saranghae (I love you) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น

Queen Seon Duk ซีรี่ย์เกาหลี ซับไทย ลดบิต 13 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,275

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Quote Originally Posted by Hatairat Buamaneee แสดงโพส
    ขอสั่งหนังตามรายการที่แนบค่ะ
    สวัสดีค่ะ
    ขอสั่งซีรี่เกาหลี จำนวน 66 แผ่น ชนิด 1A 20 บาท
    ส่งมาที่
    คุณหทัยรัตนา บัวมณี ธนาคารออมสินสาขาหนองหญ้าปล้อง
    ต.ท่าตะคร้อ อ.หนองหญ้าปล้อง
    เพชรบุรี 76160

คาราโอเกะ / รวมฮิต เติ้งลี่จวิน อมตะ 100 ล้าน 1 แผ่น
    บูเช็คเทียน นางพญาไม่อิ่มรัก Emire-wu ภาค 1 (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    The wedding game : รักโปรโมทโคตรจะวุ่น (พากย์ไทย+ บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Happily N'ever after2 : สโนไวท์ เทพนิยายหัวใจเจ้าหญิง (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    ดา เอ็นโดรฟิน ไลฟ์ อิน บางกอก 1 แผ่น
    คอนเสริท นันทิดา This is all life 1 แผ่น
    มู่หลาน วีรสตรีโลกจารึก โซน1(พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    ีYoung @ Heart :ปู่ซ่า ย่าซิ่ง จะขอร๊อคให้ลืมแก่ (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    The Naked kitchen : ปรุงหัวใจสูตรเจ้าชายเย็นชา (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    คุณพระช่วยสำแดงสด 2 แผ่น

18 VS 29 ซับไทย 3 แผ่น
    Robber ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น นำโดยลีดาเฮ นางเอกคุณภาพจาก my girl
    Bad Couple 4 แผ่น นำแสดงโดย :Ryu Soo Young พระเอกจาก 18vs29 3 แผ่น
    HON/Soul ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น นำโดย พระเอกลีซาน
    Love story in Harvard ซับไทย 3 แผ่น
    Lover in Paris ซับไทย 4 แผ่น
    My girl ซับไทย 3 แผ่น

Night after Night // หล่อเหลือล้น ปล้นเถอะค่ะ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ (ฉบับย่อ)1 แผ่นจบ
    Oh dal ja's spring ซับไทย 4 แผ่น
    Super rookie ซับไทย 3 แผ่น
    Surgeon Bong Dal He 3 แผ่นจบซับไทย
    Sweet 18 ซับไทย 3 แผ่น
    Thank you ซับไทย 3 แผ่น
    Saranghae (I love you) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น

Queen Seon Duk ซีรี่ย์เกาหลี ซับไทย ลดบิต 13 แผ่นจบ

Talking โอนตังค์

แม่ค้าคนดีจ้า]แบบที่ 2 แผ่นสกรีน ราคาแผ่นละ 30 บาท
    -Boys Over Flowers//รักฉบับใหม่ หัวใจ 4 ดวง ซีรี่ส์เกาหลี พากษ์ไทย+ซับไทยมาสเตอร์ 9 แผ่น
    -สูตรเสน่หา (แอน ทองประสม เคน ธีรเดช) ฉบับมาสเตอร์ 5 แผ่น
    -ทัดดาวบุษยา ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ (มีรายการราตรีสโมสร+รายการตลกหกฉาก(พันซ์ เป็นแขกรับเชิญ)
    -รถไฟฟ้ามาหานะเธอ 1 แผ่นจบ
    -Harry Potter Collection 6 in 1 (รวมแฮรี่พอตเตอร์ 6 ภาค ใน1 dvd อัดจากวีซีดีมาสเตอร์) พากย์ไทย 1 แผ่น --- ถ้ารับเป็นมีซับไทยด้วยจะต้องแบบเป็นภาคละ 1 แผ่นนะคะ
    -Legally Blondes III (พากย์ไทย บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

21 แผ่นคิด 20*30+30 = 630 บาทค่ะ
    **มีแถมเพิ่มอีก 1 แผ่นแจ้งมาพร้อมแจ้งโอนเลยนะคะ**
    ของแถม ขอเป็น
    -Underworld rise of the lycans (พากย์ไทย บรรยายไทย) 1 แผ่น

โอนตังค์ให้แล้วนะคะ
    ที่ ตู้ ธ.กรุงเทพฯ
    Date 14/05/10 Time 12:48
    amount 630 บาท

ส่งของมาที่
    น.ส. สิริทร พิภักดิ์
    6003/101 แฟลต 3 ชั้น 3 ถ.ประชาสงเคราะห์
    ดินแดง กรุงเทพฯ 10320
    Last edited by siribob; 14-05-2010 at 23:14.

Cool ของแถม

ของแถม ขอเป็น
    -Underworld rise of the lycans (พากย์ไทย บรรยายไทย) 1 แผ่น

ขอบคุณค่ะ
    Last edited by siribob; 14-05-2010 at 23:17.

โพส
    14

ค่าปกติ สอบถาม

ละครเรื่อง หงษ์ฟ้า และ เหนือเมฆ จะมาเมื่อไหร่ค่ะ ยังไงช่วยตอบด้วยนะค่ะขอบคุณค่ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส