หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 209 ของ 708 แรกแรก ... 109159199207208209210211219259309 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,081 ถึง 2,090 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    1

ค่าปกติ ถามค่ะ

พี่คะ
    ซีรีส์ไต้หวันที่เป็นซับไทย มันทับตัวอีกษรจีนอยู่ใช่ไหมคะ
    แล้วเราสามรถเอาซับไทยออกได้ไหมคะ

โพส
    21

ค่าปกติ สั่งหนังจ้า

แบบสกรีนแผ่น
    Control ~ Hanzai Shinri Sousa ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RUINDY 6 แผ่นจบ นำโดย ฟูจิกิ นาโอะฮิโตะ
    Boss ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 4 แผ่น
    One million star falling from the sky v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Dream concert vol.2 2 แผ่นจบ
    Phychic หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ นำโดย คังดองวอน, โกซู
    The Relationship Mind and Love หนังเกาหลี ซับไทย ruindy 1 แผ่นจบ
    The City Hall ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Quote Originally Posted by Jojobar แสดงโพส
    แบบสกรีนแผ่น
    Control ~ Hanzai Shinri Sousa ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RUINDY 6 แผ่นจบ นำโดย ฟูจิกิ นาโอะฮิโตะ
    Boss ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 4 แผ่น
    One million star falling from the sky v2d ซับไทย 2 แผ่น
    Dream concert vol.2 2 แผ่นจบ
    Phychic หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ นำโดย คังดองวอน, โกซู
    The Relationship Mind and Love หนังเกาหลี ซับไทย ruindy 1 แผ่นจบ
    The City Hall ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

ปัญหาทางเทคนิค ไม่ทราบค่ะ

Quote Originally Posted by VIPADA PARK แสดงโพส
    พี่คะ
    ซีรีส์ไต้หวันที่เป็นซับไทย มันทับตัวอีกษรจีนอยู่ใช่ไหมคะ
    แล้วเราสามรถเอาซับไทยออกได้ไหมคะ

โพส
    6

ค่าปกติ สั่งหนังจ้า

OZ มีตั้งแต่1-5 season เลยไหมคะมีครบจัดเลยค่ะจะได้โอนทีเดียว(ไม่สกรีนทั้งหมดนะคะ)
    ปลาไหลป้ายแดง [กฤษฎา/เข็มอัปสร] / 4 V2D -จบค่ะ-
    รักไม่มีวันตาย [โดม-พลอย] / 3 V2D -จบค่ะ-
    ตลาดอารมณ์ [ชาคริต-ปิยธิดา-จอย] / 3 V2D -จบค่ะ-
    เธอกับเขาและรักของเรา [เป้/แพนเค้ก] 5 V2D -จบค่ะ-
    ดวงตาสวรรค์(แคทรียาอิงลิช/พัชฏะ) 3 v2d
    365 วันแห่งรัก (เคน/แอน)3v2d
    สะใภ้ไม่ไร้ศักดินา 4v2d
    หัวใจรักข้ามภพ(ต่าย/โดนัท)3v2d

มีป่าวจ้ะถ้ามีจัดเลยจ้ะคิดค่าเสียหายได้เลย

โพส
    9

ค่าปกติ

สอบถามค่ะ หาแล้วไม่เจอ ไม่แน่ใจว่าทางร้านมีเรื่องนี้มั้ยคะ
    1.ศึกชิงมรดก ราชาเป๋าฮื้อ (หนังฮ่องกง)

และเรื่องMoonlight Resonance/ มรสุมชีวิต ลิขิตพระจันทร์ ซีรี่ส์จีนtvb (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ ไม่ทราบว่า อัดจากทีวี หรือว่าจากมาสเตอร์คะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    5

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ
    We Got Married S.2 YongHwa (CN Blue) & SeoHyun (SNSD) เกมส์โชว์เกาหลี ซับไทย v2d 10 แผ่นจบ (EP.01-51)
    แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    ส่งแบบ EMS ครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

ส่ง PM ไปสั่งแล้วนะค๊า
    รบกวนตอบด้วยค่า :-)

โพส
    24

ค่าปกติ

แม่ค้าสังหนังหน่อยค่ะ

แบบไม่สกรีน
    Temptation of an Angel ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 7 แผ่นจบ *
    Pretty Romance หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ
    Queen of Reversals ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 8 แผ่นจบ
    ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกร 2009 // Heaven Sword and Dragon Sabre 2009 ซีรี่ส์จีน ซับไทย 7 แผ่นจบ
    ค่าของคน 5 แผ่นจบ นำโดย ป้อง ณวัฒน์, นุ่น วรนุช, น้ำ รพีภัทร, ฟาง พิชญา
    Rock Rock Rock ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (4 ตอนจบ) 2 แผ่นจบ นำโดย No Min Woo
    รักไม่มีวันตาย 3 แผ่นจบ นำโดย โดม ปกรณ์ ลัม, พลอย เฌอมาลย์, กันต์ กันตถาวร, แน็ก ชาลี
    Merchant Kim Man Deok//The Great Merchant ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ นำโดย Lee Mi Yeon, Han Jae Suk
    อุบัติรักเกาะสวรรค์ 5 แผ่นจบ นำโดย ไผ่-พาทิศ พิสิฐกุล + เกรซ-กาญจน์เกล้า ด้วยเศียรเกล้า
    My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox ซีรี่สืเกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Gumiho Tale of the Fox's Child ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Han Eun Jeong, Seo Joon Yeoung
    Tenchijin // ซามูไรหัวใจนักสู้ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 9 แผ่นจบ
    The Lawyers Of The Great Republic Korea (Master Zone3) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบพร้อม special
    Lucifier (The Devil) // คำพิพากษาซาตาน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ ลดบิท
    Couple or Trouble คู่สร้างคู่แสบ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่น

เท่าไหร่ค่ะแม่ค้า

โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm ค่ะ

Quote Originally Posted by atidchanan แสดงโพส
    แม่ค้าสังหนังหน่อยค่ะ

แบบไม่สกรีน
    Temptation of an Angel ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 7 แผ่นจบ *
    Pretty Romance หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ
    Queen of Reversals ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 8 แผ่นจบ
    ดาบมังกรหยก กระบี่อิงฟ้าดาบฆ่ามังกร 2009 // Heaven Sword and Dragon Sabre 2009 ซีรี่ส์จีน ซับไทย 7 แผ่นจบ
    ค่าของคน 5 แผ่นจบ นำโดย ป้อง ณวัฒน์, นุ่น วรนุช, น้ำ รพีภัทร, ฟาง พิชญา
    Rock Rock Rock ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (4 ตอนจบ) 2 แผ่นจบ นำโดย No Min Woo
    รักไม่มีวันตาย 3 แผ่นจบ นำโดย โดม ปกรณ์ ลัม, พลอย เฌอมาลย์, กันต์ กันตถาวร, แน็ก ชาลี
    Merchant Kim Man Deok//The Great Merchant ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 8 แผ่นจบ นำโดย Lee Mi Yeon, Han Jae Suk
    อุบัติรักเกาะสวรรค์ 5 แผ่นจบ นำโดย ไผ่-พาทิศ พิสิฐกุล + เกรซ-กาญจน์เกล้า ด้วยเศียรเกล้า
    My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox ซีรี่สืเกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Gumiho Tale of the Fox's Child ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Han Eun Jeong, Seo Joon Yeoung
    Tenchijin // ซามูไรหัวใจนักสู้ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 9 แผ่นจบ
    The Lawyers Of The Great Republic Korea (Master Zone3) ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบพร้อม special
    Lucifier (The Devil) // คำพิพากษาซาตาน ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 5 แผ่นจบ ลดบิท
    Couple or Trouble คู่สร้างคู่แสบ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่น

เท่าไหร่ค่ะแม่ค้า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส