หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 214 ของ 707 แรกแรก ... 114164204212213214215216224264314 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,131 ถึง 2,140 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    47

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ แบบสกรีนแผ่นเตมวง
    1อุ้ยเสี่ยวป้อ เทพบุตรเจ้าสำราญ // Royal Tramp ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากย์ไทย 3 แผ่นจบ นำแสดงโดย หวงเสี่ยวหมิง, จงฮั่นเหลียง
    2.Secret Garden 5 DVD ลดบิต ซับไทย RU INDY
    3.Nodame Cantabile : The Final Score Part II ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 1 แผ่นจบ (ภาคจบของ The movie Part 2) นำโดย ทามากิ ฮิโรชิ,อุเอโนะ จูริ
    4.Naka nai to Kimeta Hi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 2 แผ่นจบ นำโดย นานะ (นางเอกจาก I love my sister) และนาโอะฮิโตะ นำแสดง
    5.Juui Dolittle // คุณหมอดูลิตเติ้ล ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    6.Fated to Love You ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย dorastudio ลดบิท 7 แผ่นจบ
    7.IRYU3 Team Medical Dragon 3 // คุณหมอหัวใจแกร่ง ภาค 3 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทยลดบิท 3 แผ่นจบ
    8.Paradise Ranch ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย ชิมชางมิน, อียอนฮี, จูซางอุค, ยูฮานา
    ส่งแบบพัสดุธรรมดาค่ะ

โพส
    28

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ PM ไปแล้วนะครับ

โพส
    4

Red face ได้รับหนังแล้วคร่า

ได้รับหนังแล้วคร่า แล้วจะใช้บริการใหม่นะคะ - nan_proud

โพส
    16

ค่าปกติ 540522แม่ค้าคนดี42

Hong Gil Dong The Hero//ฮงกิลดอง จอมโจรโดนใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่น
    ALien sam // นักเรียนวุ่นวายกับเจ้าชายเอเลี่ยน ซีรี่ส์เกาหลี (พากย์ไทยมาสเตอร์) 2 แผ่น
    Hwang jinyi//ฮวาง จินยี่ จอมนางหัวใจทรนง ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่น
    Beethoven Virus ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น พร้อม Special (indy)
    Only you // หัวใจปรุงรัก พากย์ไทย 3 แผ่น
    LUCIFER (The devil) // คำพิพากษาซาตาน ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์พากย์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย จูจีฮุน
    coffee prince รักวุ่นวาย..เจ้าชายกาแฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 3 แผ่น มีเบื้องหลังพิเศษแถมในแผ่นสุดท้าย พร้อมบทบรรยายจ้า
    Beautiful day (เพียงแค่ใจเรารักกัน เคย onair ช่อง3) ซับไทย 4 แผ่น
    The Fugitive : Plan B ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ (ซับ RU INDY) นำโดย Rain, Lee Na Young
    The Legend ตำนานจอมกษัตริย์..เทพสวรรค์ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย มาสเตอร์ 4 แผ่น
    Vampire Boy // รักต้องห้ามของแวมไพร์หนุ่ม ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    เป็นแผ่นขาว ไม่สกรีนค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับนะคะ ขอบพระคุณมากค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ (แบบไม่สกรีนแผ่น)

สั่งหนังค่ะ แบบไม่สกรีนแผ่น ส่งแบบ EMS ทั้งหมด 20 แผ่น ดังนี้

1. You're Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย+ซับไทย มาสเตอร์ 11 แผ่น ** ชัดเท่าต้นฉบับ dvd 9 **

2. You're Beautiful Director's Cut Zone 3 ซัรี่ส์เกาหลี ซับไทย -eng ลดบิท 8 แผ่น + 1 แผ่น Special Feature

โพส
    5

ค่าปกติ

ออร์เดอร์เล็ก ๆ ทาง PM 555

โพส
    28

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียด ใน PM ครับ

โพส
    9

Smile สั่งหนังจ้า

สั่งหนังไปทาง pm แล้วนะคะ

โพส
    8

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    Maid Detecive // สาวใช้สายลับ ซีรี่ส์ญีปุ่น พากย์ไทย อัดทีวี 3 แผ่นจบ

แบบที่ 2 แผ่นสกรีน แผ่นละ 25 บาท
    Personal Taste // รักไม่เก๊ จัดเต็มหัวใจ ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย + ซับไทย D2D มาสเตอร์ 8 แผ่นจบ
    Rock Rock Rock ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (4 ตอนจบ) 2 แผ่นจบ นำโดย No Min Woo
    Pretty Romance หนังเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส