หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 245 ของ 708 แรกแรก ... 145195235243244245246247255295345 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,441 ถึง 2,450 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Jinx แสดงโพส
    คุณแม่ค้าคะ

มีหนังเกาหลีเรื่อง May 18 หรือ Splendid Holiday มั้ยคะ

Jinx
    ไม่มีนะคะ ขออภัยค่ะ

โพส
    23

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

แบบที่ 2 สกรีนแผ่น + EMS ค่ะ

We got married (HwanHee วง fly to the sky+Hwayobi) รายการเกมส์โชว์เกาหลี ซับไทย 3 แผ่น
    We Got Married (คู่มด) Seo In Young & Crown J รายการเกมส์โชว์เกาหลี พากษ์ไทย อัดทรู 7 แผ่นจบ
    We Got Married Alex-shin ae รายการเกมส์โชว์เกาหลี พากษ์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
    We Got Married Uee (After School)+ Park Jae Jung เรียลริตี้เกาหลี พากย์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
    We Got Married รายการเกมส์โชว์เกาหลี (พากย์ไทย) Shin Sung Rok + Kim Shin Young 3 แผ่นจบ
    We Got Married รายการเกาหลี เกมส์โชว์เรียลลิตี้ คู่ของ Son Dam Bi + Marco พากย์ไทย (อัด true) 5 แผ่นจบ
    We Got Married รายการเกมส์โชว์เกาหลี พากย์ไทย Jun Jin [Shinhwa] + Lee Si Young 3 แผ่นจบ
    We Got Married เกมส์โชว์เกาหลี พากย์ไทย (จอนจิน ชินฮวา & อีซียอง) 2 แผ่นจบ
    Mo Mo Love // 5 หนุ่มสุดห้าวกับน้องสาวสุดเลิฟ ซีรี่ส์ไต้หวัน มาสเตอร์ พากย์ไทย 5 แผ่นจบ (ลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว ซื้อเพิ่มได้ค่ะ) นำโดย จิโร่ หวัง/ ซินดี้ หวัง/ เคน จู/ หลาน จุงเทียน/ ติง ชุงเฉิง

WGM คู่ของจอนจิน ชินฮวา&อีซียอง ทำไมมี 2 แผ่นกับ 3 แผ่นคะ ถ้าเหมือนกันก็เอาชุดเดียวนะคะถ้าไม่เหมือนก็เอาทั้ง 2 ชุดค่ะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    45

ค่าปกติ

คุณแม่ค้าคะ

สั่งหนังตามนี้ค่ะ
    - แผ่นหน้าขาว ไม่มีสกรีน
    - ส่งแบบลงทะเบียนธรรมดา
    - รายการหนังที่สั่ง:
    1. Change Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
    2. Change ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    3. King Geunchogo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 12 แผ่นจบ นำโดย Kam Woo Sung, Kim Ji Soo, Lee Jong Won
    4. Demons Complete Series 1: ตระกูลล่าปิศาจนรก ปี 1 (บรรยายไทย) 3 แผ่นจบ
    5. THE LEGEND OF CHU LIU XIANG // ชอลิ้วเฮียง ตอน ศึกวังน้ำทิพย์ ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากย์ไทย 6 แผ่นจบ นำโดย จูเสี้ยวเทียน เคน F4, หูจิ้ง, ซันเฟยเฟย, เฉินฮ่าวหมิง

ขอบคุณค่ะ
    Jinx

โพส
    2,276

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Jinx แสดงโพส
    คุณแม่ค้าคะ

สั่งหนังตามนี้ค่ะ
    - แผ่นหน้าขาว ไม่มีสกรีน
    - ส่งแบบลงทะเบียนธรรมดา
    - รายการหนังที่สั่ง:
    1. Change Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
    2. Change ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    3. King Geunchogo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 12 แผ่นจบ นำโดย Kam Woo Sung, Kim Ji Soo, Lee Jong Won
    4. Demons Complete Series 1: ตระกูลล่าปิศาจนรก ปี 1 (บรรยายไทย) 3 แผ่นจบ
    5. THE LEGEND OF CHU LIU XIANG // ชอลิ้วเฮียง ตอน ศึกวังน้ำทิพย์ ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากย์ไทย 6 แผ่นจบ นำโดย จูเสี้ยวเทียน เคน F4, หูจิ้ง, ซันเฟยเฟย, เฉินฮ่าวหมิง

ขอบคุณค่ะ
    Jinx
    แจ้งกลับทาง pm นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    36

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วค่ะ แจ้งทางพีเอ็มเช็คด้วย

โพส
    2,276

โพส
    4

ค่าปกติ

Romance Towns ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย ซองยูริ, จองคยออุน, คิมมินจุน, มินฮโยริน
    The Greatest Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Gong Hyo Jin, Cha Seung Won, Yoo In Na
    Midas ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ
    I Am Legend // ตำนานสาวร็อค ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Kim Jung Eun+ Lee Joon Hyuk
    The Thorn Birds ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย ฮันฮเยจิน,จูซังวุค,คิมมินจอง,ซอโดยอง
    SungKyunKwan Scandal ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Down With Love 4V2Dจบ ซับไทย DoraStudio เจอรี่+เอลล่า
    Dream High 4 แผ่นจบ ซับไทย แทคยอน+นักแสดงวัยรุ่นเพียบ
    East of Eden (ซังซึฮอน+ยอนจองฮุน+ลีดาเฮ+ลียอนฮี +เดนนิสโอ 11 V2D 56ตอนจบ (ซับไทย)

สกรีนแผ่นแรกน่ะค่ะ

โพส
    32

ค่าปกติ

แบบแผ่นละ 15 บาท
    1.JIN Season 2 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย ทาคาโอะ, ฮารุกะ
    2.Missing Persons Investigator/Keishicho Shissonin Sosaka ทีมล่าคนหาย ซีรี่ส์ญีป่น พากย์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ
    3.Nikita 2010 Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
    โอนเงินให้แล้ววันที่ 10/8/54 เวลา 15.00 น. จำนวน 300 บาท
    ที่อยู่แจ้งใน pm แล้วคับ ขอบคุณคับ

โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส