หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 264 ของ 707 แรกแรก ... 164214254262263264265266274314364 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,631 ถึง 2,640 ของ 7070

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ ขอรายละเอียดด้วยครับบ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

Fringe Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
    SungKyunKwan Scandal / บัณฑิตหน้าใส หัวใจว้าวุ่น ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย 5 แผ่นจบ
    Finding Mr. Destiny / พรหมลิขิตวุ่นวายของเจ้าชายในฝัน หนังเกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่น นำโดย กงยู จาก Coffee Prince
    Ghost / วิญญาณ ความรัก ความรู้สึก ซีรี่ส์ร่วมทุนสร้าง 3 ชาติ ญี่ปุ่น เกาหลี และอเมริกา มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ นำโดย ซงซึงฮอน จาก Autumn, นานาโกะ มัตสึชิม่า
    City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY D2D 10 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    The Greatest Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY D2D 8 แผ่นจบ นำโดย Gong Hyo Jin, Cha Seung Won, Yoo In Na
    3. Natalies หนังอีโรติกล่าสุดจากเกาหลี ซับไทย RUINDY 1 แผ่นจบ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    55

ค่าปกติ

สั่งซื้อเรื่อง...
    แบบที่ 3 แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง แผ่นละ 45 บาท ทุก 10 แผ่นแถมอีก 1 แผ่น (หนังแผ่นเดียวจบของดโปร 10 แถม 1 นะคะ)

1. SungKyunKwan Scandal / บัณฑิตหน้าใส หัวใจว้าวุ่น ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย D2D 10 แผ่นจบ
    2. Playful Kiss / จุ๊บหลอกๆ อยากบอกว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย D2D 8 แผ่นจบ

ทั้ง 2 เรื่อง เป็น DVD Master ใช่มั้ยค่ะ?
    ถ้าใช่...แจ้งยอดกับเลขที่บัญชีด้วยค่ะ(ส่งของแบบEMSนะค่ะ)

ขอบคุณค่ะ...

โพส
    110

ค่าปกติ

สั่งแบบแผ่นขาว 15 บาทค่ะ

ศักดิ์ศรีจอมยุทธ (hero)(หวงเส้าฉี สุ่ยหลิง) 4 แผ่น
    108 ผู้ยิ่งใหญ่เขาเหลียงซาน 5 แผ่น
    Gintama Season 2 / กินทามะปี 2 พากย์ไทย + ซับไทย ...... แผ่นที่ 1

โพส
    4

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทาง pm แล้วค่ะ ช่วยเช็คด้วยนะคะ

โพส
    7

ค่าปกติ

สั่งหนังค้าบ Option 25 บาท

1.SungKyunKwan Scandal / บัณฑิตหน้าใส หัวใจว้าวุ่น ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากษ์ไทย 5 แผ่นจบ
    2.City Hunter ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย ลีมินโฮ
    3.Vampire Diaries Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 11 แผ่นจบ
    4.Boy over flowers // รักฉบับใหม่หัวใจ4ดวง ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่น

ขอราคาและเลขบัญชีด้วยค้าบ

โพส
    55

ค่าปกติ

รอแม่ค้า...อยู่นะค่ะ...จะออกไปข้างนอกแล้วค่ะ จะได้โอนเงินให้เลย ตอบด่วนนะค่ะแม่ค้า

Quote Originally Posted by SG. แสดงโพส
    แบบที่ 3 แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง แผ่นละ 45 บาท ทุก 10 แผ่นแถมอีก 1 แผ่น (หนังแผ่นเดียวจบของดโปร 10 แถม 1 นะคะ)

1. SungKyunKwan Scandal / บัณฑิตหน้าใส หัวใจว้าวุ่น ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย D2D 10 แผ่นจบ
    2. Playful Kiss / จุ๊บหลอกๆ อยากบอกว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย D2D 8 แผ่นจบ

ทั้ง 2 เรื่อง เป็น DVD Master ใช่มั้ยค่ะ?
    ถ้าใช่...แจ้งยอดกับเลขที่บัญชีด้วยค่ะ(ส่งของแบบEMSนะค่ะ)

โพส
    2,274

ค่าปกติ

ตอบ pm ไปเรียบร้อยแล้วจ้า

Quote Originally Posted by SG. แสดงโพส
    รอแม่ค้า...อยู่นะค่ะ...จะออกไปข้างนอกแล้วค่ะ จะได้โอนเงินให้เลย ตอบด่วนนะค่ะแม่ค้า

โพส
    55

ค่าปกติ

โอนเข้า ธ.กรุงเทพ วันที่ 21/09/2011, เวลา 18:03, จำนวนเงิน 815 บาทค่ะ...
    รายละเอียดทาง PM ค่ะ...
    ตอบกลับด้วยนะค่ะว่าได้รับแจ้งการโอนเงินแล้ว...
    ขอบคุณค่ะ..

โพส
    110

ค่าปกติ

แจ้งโอนไปแล้วนะคะ 21 กันยา

Quote Originally Posted by papiyon แสดงโพส
    สั่งแบบแผ่นขาว 15 บาทค่ะ

ศักดิ์ศรีจอมยุทธ (hero)(หวงเส้าฉี สุ่ยหลิง) 4 แผ่น
    108 ผู้ยิ่งใหญ่เขาเหลียงซาน 5 แผ่น
    Gintama Season 2 / กินทามะปี 2 พากย์ไทย + ซับไทย ...... แผ่นที่ 1

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส