หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 300 ของ 707 แรกแรก ... 200250290298299300301302310350400 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 2,991 ถึง 3,000 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    21

ค่าปกติ มีซิทคอม เป็นต่อ ตั้งแต่ แผ่น23 ขึ้นไปมั้ยครับ

มีซิทคอม เป็นต่อ ตั้งแต่ แผ่น23 ขึ้นไปมั้ยครับ พอดีสั่งมาดูตั้งแต่ 1-23 แล้วครับ
    อยากทราบว่ามีต่อมั้ยครับ ถ้ามีต่อขอสั่งเลยนะครับ
    ส่งราคามาเลยครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

พอแผ่นต่อๆ มาเป็นอัดทีวีน่ะค่ะ เลยยังไม่ได้ต่อเลย ขอเช็คก่อนนะคะ

Quote Originally Posted by Jojobar แสดงโพส
    มีซิทคอม เป็นต่อ ตั้งแต่ แผ่น23 ขึ้นไปมั้ยครับ พอดีสั่งมาดูตั้งแต่ 1-23 แล้วครับ
    อยากทราบว่ามีต่อมั้ยครับ ถ้ามีต่อขอสั่งเลยนะครับ
    ส่งราคามาเลยครับ

โพส
    2

ค่าปกติ

สอบถามหน่อยครับ
    สั่งเรื่องKaseifu no Mita ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบไป
    แต่แผ่นที่ 3 คอนที่ 9 มันมีแค่ครึ่งตอน กับตอนที่ 10 มันขาดไปประมาณ 10 นาที
    เคลมได้ไหมครับ

โพส
    45

ค่าปกติ

คุณแม่ค้าคะ

สั่งหนังตามนี้ค่ะ
    - แผ่นแบบหน้าขาวไม่มีสกรีน
    - ส่งแบบลงทะเบียนธรรมดา
    - รายการหนังที่สั่ง:
    1. Brain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย D2D 10 แผ่นจบ
    2. Clothing the World (2010) ซีรี่ส์จีน ซับไทย 9 แผ่นจบ
    3. The Great Reformer/ มหาบุรุษ จางจวีเจิ้ง ซีรี่ส์จีน มาสเตอร์ พากย์ไทย+จีน ลดบิท 7 แผ่นจบ
    4. Tea House/ โรงเตี้ยมชีวิต ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย อัดทีวี 10 แผ่นจบ
    5. ฤทธิ์มีดสั้น ซีรี่ส์จีน (จูเจียง) (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    6. เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ (โจเหวินฟะ) 2 แผ่น
    7. เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ภาค 2 /The bund II ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    8. เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ ภาค 3 / The Bund III ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    9. Heroes Shed No Tears / ฤทธิ์ดาบหยดน้ำตา ซีรี่ส์จีน พากย์ไทย อัดทรู 4 แผ่นจบ
    10. 4 มือปราบมหากาฬ์ ภาค 2 กวาดล้างมารยุทธภพ 4 แผ่น
    11. 4 มือปราบมหากาฬ ภาค 1 5 แผ่น
    12. กระบี่กระชากวิญาน 10 DVD เลสลี่จาง (เรื่องเดียวกับนักสู้ผู้พิซิต)

ขอบคุณค่ะ
    Jinx

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

เคลมได้ค่ ะแต่ขอแม่ค้าเช็คต้นฉบับก่อนนะคะ

Quote Originally Posted by goddamn แสดงโพส
    สอบถามหน่อยครับ
    สั่งเรื่องKaseifu no Mita ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบไป
    แต่แผ่นที่ 3 คอนที่ 9 มันมีแค่ครึ่งตอน กับตอนที่ 10 มันขาดไปประมาณ 10 นาที
    เคลมได้ไหมครับ

โพส
    10

ค่าปกติ

สั่งแบบที่ 1 นะคะ

Brain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Hanazakari no Kimitachi e 2011 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Myung Wol The Spy/Beautiful Spy ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย เอริค/ฮันเยซึล/อีจินอุค/จางฮีจิน
    49 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย โจฮยอนแจ, อีโยวอน, นัมกยูริ, จองอิลอู
    My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox ซีรี่สืเกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Kang Ji-Hwan, Yoon Eun-hye
    Man of Honor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ
    Youkai Ningen Bemu / อสูรกายแผลงฤทธิ์ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

Quote Originally Posted by hanabi1hana แสดงโพส
    สั่งแบบที่ 1 นะคะ

Brain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Hanazakari no Kimitachi e 2011 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Myung Wol The Spy/Beautiful Spy ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย เอริค/ฮันเยซึล/อีจินอุค/จางฮีจิน
    49 Days ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย (Ruindy) ลดบิท 5 แผ่นจบ นำโดย โจฮยอนแจ, อีโยวอน, นัมกยูริ, จองอิลอู
    My Girlfriend is a Nine-Tailed Fox ซีรี่สืเกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Lie To Me ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU Indy ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Kang Ji-Hwan, Yoon Eun-hye
    Man of Honor ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบ
    Youkai Ningen Bemu / อสูรกายแผลงฤทธิ์ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ

โพส
    28

ค่าปกติ สอบถามค่ะ

มีเรื่อง 20 century boy ภาค 1-3 มั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    41

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะครับ
    แล้วเดี๋ยวจะมาสั่งอีกคราวหน้านะครับ

โพส
    14

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ

รายละเอียดใน pm คะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส