หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 314 ของ 707 แรกแรก ... 214264304312313314315316324364414 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,131 ถึง 3,140 ของ 7070

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    8

ค่าปกติ

ขอสั่งแบบ แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท
    Dream High S2 ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    The Woman Who Still Wants To Marry / รักสุดท้ายกับนายกระเตาะซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    Take Care Of Us.Captain ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    City Hunter ซิตี้ฮันเตอร์ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Wild Romance ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    What's Up ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    Playful Kiss / จุ๊บหลอกๆ อยากบอกว่ารัก ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย Kim Hyun Joong, Jung So Min
    Mischievous Kiss (Playful Kiss) Special Edition Ep.1-7 ซับไทย 1 แผ่น
    My Princess ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ruindy ลดบิท 4 แผ่นจบ นำโดย ซงซึงฮอน, คิมแทฮี, ปาร์คเฮจิน
    IRIS // นักฆ่าล่าหัวใจเธอ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย อีบยองฮอน , จองจุนโฮ , คิมแทฮี
    You’re Beautiful // หล่อน่ารักกับซูปเปอร์สตาร์น่าเลิฟ ซีรี่ส์เกาหลี ( พากย์ไทย ) 4 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Lady Castle (My fair lady2009) // คุณหนูครับมีรักมาเสิร์ฟ ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย) 4 แผ่นจบ (ฉายทางช่อง7)
    Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ นำโดย ซีวอน แชริม
    Baby&me (พากย์ไทย + บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Nikita: The Complete First Season / นิกิต้า รหัสสาวโคตรเพชฌฆาต ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Supergirl 1984 ( ซับไทย ) 1 แผ่น
    CONCERT: บันทึกการแสดงสด มัน ใหญ่ มาก ชุด 1+2 มาสเตอร์ 2 แผ่น (Bodyslam, Da Endrophine, ETC, Potato, Slo,etc.)
    คอนเสริท Joe+J the Brothers concert 1 แผ่น
    ไมโคร ร๊อค เล็ก เล็ก return คอนเสิร์ต 25 ปี 1 แผ่นจบ
    บันทึกการแสดงสด Concert Potato Live Go On 2 แผ่น

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    8

ค่าปกติ

โอนแล้วนะครับ
    ชื่อ กิตติศักดิ์ กิตติกุลวงศ์
    ที่อยู่ 11/5 สุขุมวิท 55 ซอยทองหล่อ 25 แขวงคลองตันเหนือ เขตวัฒนา กรุงเทพ 10110
    เบอร์ติดต่อ 090-197-2293
    โอนวันที่ 3/4/12 เวลา 15.18
    จำนวนเงิน 1,005.00 บาท

โพส
    10

ค่าปกติ

อยากทราบว่า ที่ร้านมีการ์ตูนจิบลิเรื่อง Arrietty ซับอังกฤษมั้ยคะ?

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

ไม่มีนะคะ มีแต่ซับไทยค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ สั่งหนังไปทางเมล์แล้วนะค่ะ

สั่งหนังไปทางเมล์แล้วนะค่ะ ช่วยดูแล้วแจ้งกลับด้วยนะค่ะ พรุ่งนี้มาดูเมล์อีกครั้งนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

โพส
    2,274

โพส
    2,274

ค่าปกติ

คุณ maxx2000 เคลียร์ inbox ด้วยนะคะ แจ้งกลับไม่ได้เลยค่ะ

โพส
    7

ค่าปกติ

PMสั่งของไปค่ะ รบกวนช่วยเช็คด้วยว่าได้รับไหม ขอบคุณค่า ^^
    *~HyungNim JKS~*
    " Everlasting SHINHWA CHANGJO "

โพส
    64

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ วันที่ 11 จะนำหนังไปด้วย ขอให้มาทันก่อนนะค่ะ

Prisoner Of Power/ โค่นคุกอนาคตปลดแอกทรราช (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Bunraku (2010) /บันราคุ สู้ลุยดะ! (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Nydenion (2010) /สงครามเขย่าจักรวาล (พากย์ไทย+ซับไทย)
    50/50 (2011) /ฟิฟตี้-ฟิฟตี้ ไม่ตายก็รอดวะ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    คอนเสิร์ต 72 ปี สุนทราภรณ์ ตอนเพลงรักจากวรรณคดี
    Adventures Of Tintin, The (2011) /การผจญภัยของตินติน (พากย์ไทย+ซับไทย)
    J. Edgar (2011) (aka G-Man) /จอมอหังการ์ เอฟบีไอ (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Tinker, Tailor, Solider, Spy (2011) /ทิงเกอร์, เทเลอร์, โซลด์เยอร์, สปาย ถอดรหัสสายลับพันหน้า (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Hateful But Once Again / Again, My Love ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 6 แผ่นจบเอา แผ่น 5-6 = 2 แผ่น
    จอมจักรพรรดิ์เฉียนหลง (กู่เทียนเล่อ) 2 แผ่น
    ทีมล่าพระกาฬ (กู่เทียนเล่อ หวีซื่อมั่น เฉินจิ่งหง) 6 แผ่น
    เพลิงนรกไฟชีวิต ( กู่เทียนเล่อ ) 5 แผ่น
    มังกรหยก ภาคเอี้ยก้วย (กู่เทียนเล่อ) 4 แผ่น
    ลูกผู้ชายต้องสู้ (หลอเจียเหลียง กู่เทียนเล่อ ) 7 แผ่น
    สื่อรักแสนรู้ (กู่เทียนเล่อ ซวนซวน) 2 แผ่น
    จอมยุทธจอมมายา (หยวนเหวินเจี๊ยะ) 2 แผ่น
    จอมยุทธเสเพล (หวงเย่อหัว หลิวเจียหลิง) 4 แผ่น
    ศึกรักศึกชิงกุ๊กเทวดา (กู่เทียนเล่อ) 3 แผ่น
    ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ) 2แผ่น

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส