หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 327 ของ 707 แรกแรก ... 227277317325326327328329337377427 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,261 ถึง 3,270 ของ 7070

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับแผ่นแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่า

โพส
    4

ค่าปกติ

ได้รับแล้วครับขอบคุณครับ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขอบคุณมากนะคะที่แจ้งให้ทราบค่ะ แม่ค้าก็สบายใจแล้วค่ะ เพราะเมื่อวานโทรไปตามที่ไปรษณีย์
    จนท แจ้งว่าให้รอวันนี้ ตามที่ได้แจ้งทาง pm ให้คุณลุกค้าไปน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by devilwingzx แสดงโพส
    ได้รับแล้วครับขอบคุณครับ

โพส
    14

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ
    รายละเอียดใน pm

โพส
    2

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วนะคะ แม่ค้า รวดเร็วทันใจมากๆ ขอบคุณค่า

โพส
    22

ค่าปกติ

ได้รับของแล้วจ้า

โพส
    45

ค่าปกติ

สั่งหนัง + แจ้งโอน
    รายละเอียด ทางPM คะ

โพส
    72

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

สำหรับหนังแผ่นเดียวจบแผ่นสกรีนพร้อมปก (ไม่มีกล่อง) แผ่นละ 35 บาท ทุก 10 แผ่นแถมอีก 1 แผ่น
    CONCERT : L'Arc-en-Ciel : Asia Live (2 แผ่นจบ)
    L’Arc-en-Ciel: 20th L'Anniversary LIVE - Day 1 / 2 แผ่น
    L’Arc-en-Ciel: 20th L'Anniversary LIVE - Day 2 / 2 แผ่น

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    JETSET'ER MUSIC INSPIRATION CONCERT 2 แผ่น
    เดี่ยวไมโครโฟน 9.5 Chiangmai Story
    Girls Generation Christmas Fairytale 1 แผ่น

Midnight In Paris (2011) / คืนบ่มรักที่ปารีส (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Man On A Ledge / ระห่ำระฟ้า ท้านรก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    วาเลนไทน์ สวีทตี้ / Valentine Sweety
    This Means War / สงครามหัวใจคู่ระห่ำพยัคฆ์ร้าย (พากย์ไทย + ซับไทย)
    WE BOUGHT A ZOO / สวนสัตว์อัศจรรย์ ของขวัญให้ลูก (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Sunset Limited, The / เดอะ ซันเซ็ต ลิมิตเต็ด รถไฟสายมิตรภาพ (ซับไทย)
    What Woman Want (2012)(หลิวเต๋อหัว) / ผมรู้นะ คุณคิดอะไรอยู่(พากย์ไทย+ซับไทย)
    J. Edgar (2011) (aka G-Man) / จอมอหังการ์ เอฟบีไอ(พากย์ไทย+ซับไทย)
    Lan Kwai Fong / หลานไกวฟง คืนนั้นรักฝังใจ พากย์ไทย
    Barely Legal (2011) / 18 เป๊ะ เส้นตายสลายจิ้น!(พากย์ไทย + ซับไทย)
    My Perfect Partner หนังเกาหลี ซับไทย RU INDY 1 แผ่น
    White หนังเกาหลี ซับไทย RU INDY 1 แผ่น
    HEAD หนังเกาหลี ซับไทย RU INDY 1 แผ่นจบ หนังล่าสุดของ เยจิน
    ฝนตกขึ้นฟ้า/Headshot
    The Moon That Embraces the Sun SF 1 แผ่น รวมเบื้องหลังการถ่ายทำ+NG+Official MV 4 เพลง พร้อมแปลเนื้อเพลงเป็นภาษาไทย

Nankyoku Tairku ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY D2D 6 แผ่นจบ
    Lucky 7 ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Ending Planner / Saikou No Jinsei No Owarikata ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Shokuzai ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Boku to Star no 99 Nichi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย RU INDY ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Diet Rebound ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Honboshi ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 2 แผ่นจบ
    Youkai Ningen Bemu / อสูรกายแผลงฤทธิ์ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Hanawake no Yon Shimai / สี่สาวจอมวุ่น ตระกูลฮานาวะ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Kami no Shizuku ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น

Homeland Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Sherlock season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Dexter Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Spartacus Vengeance ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Naruto Shippuden 3 Twelve Guardian Ninja / นารูโตะ ตำนานวายุฯ3 สิบสองนินจาฯ การ์ตูน พากย์ไทย + ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Naruto Shippudan 7 The Chapter Of The Six-Tailed Demon Slug/นารูโตะ ตำนานวายุสลาตัน 7 ภาคอสูรหกหาง แพ็คเซ็ท (Episode 364-371) (พากย์ไทย+ซับไทย) 2 แผ่น

โพส
    72

ค่าปกติ

สอบถามครับ

การตูน
    Bleach-ตำนานดาบพิฆาตวิญญาณ 9แผ่นจบชุด
    มีทําไหมครับ

เห็นมีแต่narutoที่มีเป็นชุดๆ

โพส
    5

ค่าปกติ

ผมมีรายชื่อส่ง ของตั้งแต่วันที่ 26 แล้ว แต่ของยังไม่ได้รับเลย อะครับ ช่วยเช็ค หน่อยสิ... พอดีกลับบ้านที่ ต่างจ. มา แล้ว ของไม่มีมาส่ง ที่คอนโด เลย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส