หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 34 ของ 707 แรกแรก ... 2432333435364484134534 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 331 ถึง 340 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    29

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ แจ้งทาง pm ไปแล้วคะ

โพส
    22

ค่าปกติ

โอนเงินแล้ว เช็ค pmด้วย

mongkoli Guest

ค่าปกติ ขอราคาทั้งหมดกับเลขบัญชีครับ

ที่แจ้งรายการไม่มีกลับมากนะครับ ตัดไปเลยครับ ขอแต่ที่มีครับ

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by mongkoli แสดงโพส
    ที่แจ้งรายการไม่มีกลับมากนะครับ ตัดไปเลยครับ ขอแต่ที่มีครับ
    สั่งแบบที่ 1 แผ่นขาว 15 บาทครับ ส่งที่ มงคล ลิขิตลือชา 88 ถ.กรุงเกษม แขวงบางขุนพรหม เขตพระนคร กทม.10200
    จะโอนเงินให้พรุ่งนี้ครับ ถ้าได้เลขบัญชีเร็ว

โพส
    2

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

ส่งรายการไปที่ e-mail แล้วนะคะ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

ค่าปกติ

1.ชิงชัง
    2.ละอองดาว
    3.พรุ่งนี้ก็รักเธอ
    4.ซีรีย์สิงคโปร์ ช่องไทยทีวี บา บา ย่า หยา
    5.ตำนานรักดอกเหมย ตอน มรสุมชีวิตลิขิตพระจันทร์
    6.มนต์รักสองฝั่งคลอง
    7.Tooth Fairy/ เทพพิทักษ์ ฟันน้ำนม (แคททาลิสท์)
    8.กองพันครึกครื้น ท.ทหารคึกคัก
    9.Alice In Wonderland/ อลิซ ในแดนมหัศจรรย์
    10.Confucious/ ขงจื้อ (Happy)
    11.Percy Jackson & The Olympians: The Lightning Thief (Vanilla Version
    12.vampire twilight&new moon
    13.สงครามชีวิตโอชิน
    เรื่องที่ไม่มีตัดทิ้งไปเลยครับ คำนวนราคาได้เลย แผ่นละ 15 บาทครับ ส่งที่ มงคล ลิขิตลือชา 88 ถ.กรุงเกษม บางขุนพรหม พระนคร กทม.10200 โทร.0846995951 ด่วนนะครับ จะรีบโอนเงินให้เลยครับ

โพส
    72

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

korea
    Oh! feel young//เชียร์! รักสุดใจนายกระจอก พากย์ไทย 3 แผ่น
    My fair lady // คุณผู้ชาย กับยายเปิ่น พากย์ไทย 3 แผ่น
    Bejing My Love // ฝากหัวใจไว้ที่ปักกิ่ง พากย์ไทย 4 แผ่น
    A wish upon a star II // จับมือไว้แล้วไปสู่ฝัน พากย์ไทย 4 แผ่น
    Lady next door กิ๊กรักยกก๊วน พากย์ไทย 2 แผ่น
    Last Scandal// ปาปารัซซี่ รักนี้ดิฉันสู้ตาย!ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    What happened on island// คู่รักเกาะอลวน พากย์ไทย 3 แผ่น

japan
    Celeb To Binbo Taro // สวยไฮโซกับนายกระจอก ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    JIN // หมอทะลุศตวรรษ ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Around 40 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    Galileo Zero Special // ยอดนักสืบ...ไขคดีป่วน ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    Galileo The Movie (Yougisha X no Kenshin) หนังญี่ป่น ซับไทย 1 แผ่น (ภาคหนังจอเงินต่อจากภาค Special)
    Tomorrow ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น นำโดย Takenouchi Yutaka และ Kanno Miho
    Kekkon Denkinai Otoko ซับไทย 3 แผ่น

- Lost Season 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย HDTV 9 แผ่นจบ

รอ pm ครับ

shall we dance Guest

ค่าปกติ

สั่งหนังไปทาง pm แล้วนะคะ
    ว่าแต่วันนี้แม่ค้าหายไปไหน
    ไม่เห็นตอบเลยอะ

โพส
    3

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินไปทาง pm แล้วนะคะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส