หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 36 ของ 708 แรกแรก ... 2634353637384686136536 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 351 ถึง 360 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

มี 3 แผ่นจบค่ะ ถ้าคิดราคาไป 4 แผ่นครั้งหน้าหักลบแผ่นนึงนะคะ ขออภัยนะคะ เตือนแม่ค้าด้วยค่ะ

Quote Originally Posted by aingaong แสดงโพส
    แม่ค้าคนดีจ้า ได้รับสินค้าแล้ว แต่ว่า ทำไมเรื่อง ในรายการ Cutie Honey Live ซับไทย 4 แผ่น แต่ที่ส่งมามีเพียงแค่ 3 แผ่น ไม่ทราบว่าหนังจบเรื่องหรือเปล่า จำนวนแผ่นไม่ครบไม่เป็นไรแต่ขอให้หนังจบตอนก็แล้วกันค่ะ ช่วยบอกให้ทราบด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

shall we dance Guest

ค่าปกติ

แม่ค้าคะ
    ตอบ pm เราด้วยนะ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

1.Oishin // สงครามชีวิตโอชิน ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย ลดบิท 8 แผ่น
    2.The innocent concert 2 แ่ผ่นจบ
    3.คอนเสริท/ รวมศิลปิน: คอนเสิร์ตเพลงรักยุคคีตา 2 แผ่น

โพส
    1

ค่าปกติ

คริ คริ ชื่อขึ้นแล้ว ดีใจจัง

โพส
    28

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ

แบบที่ 1

1.Code blue ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น นำโดยยามะพี

2.Tokujo Kabachi ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย Sakurai Sho (อาราชิ)+มากิ (ซับไทย RUINDY)

3.You’re Beautiful ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่น นำโดย จางกึนซอก ,ปาร์คชินฮเย

4.Hero ซับไทย + พากษ์ไทย 3 แผ่น

5.Hero special ฮีโร่ ภาคพิเศษ ซับไทย 1 แผ่น

6.Buzzer Beat ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น นำโดย ยามะพี

7.Kekkon Denkinai Otoko ซับไทย 3 แผ่น

8.Operation love special ซับไทย 1 แผ่น

9.Good luck ซับไทย 3 แผ่น

10.Shimokita Glory day v2d ซับไทย 2 แผ่น

11.Slow dance // รักจังหวะสโลว์ ซีรีส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)

12.Atashinchi no Danshi ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย (indy) 3 แผ่น

13.Hanayome To Papa v2d ซับไทย 2 แผ่น

รอติดต่อกลับนะครับ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบ 2 สกรีนแผ่น
     Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ
     My One and Only / หาผู้ชายดีๆ ให้รักติดหนึบ (พากย์ไทย +ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     Train / ขบวน สยองจองตั๋วไปตาย(พากย์ไทย +ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     Shutter Island / เกาะนรกซ่อนทมิฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     Dear John / รักจากใจจร (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     Legion /สงครามเทวาล้างนรก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     Beauty And The Beast / ล้างคำสาปโฉมงามกับเจ้าชายอสูร(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     I Give My First Love To You/ เพราะหัวใจบอกรักได้ครั้งเดียว(พากย์ไทย +ซับไทย) 1 แผ่นจบ
     Cat And Mouse / จั่นเจาแมวหลวงสะท้านยุทธภพ(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

โพส
    1

ค่าปกติ

สั่งหนังคะ แบบที่ 2 หมดคะ

Strongest Chil Woo ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่น
    My girl//รักหมดใจ ยัยกะล่อน พากย์ไทย 3 แผ่น
    when spring come 3 แผ่นซับไทย
    Portrait of a Beauty : เปลือยรักวังต้องห้าม (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    10

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แบบที่ 3 แผ่นสกรีน พร้อมปก และกล่อง ราคาเพียงแผ่นละ 45 บาท
    - Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ นำโดย ซีวอน แชริม

และไม่ทราบว่ามีเรื่องนี้หรือเปล่าคะ Cinderalla Sister ถ้ามี กี่แผ่นคะ รบกวนด้วยค่ะ

โพส
    28

ค่าปกติ

ได้รับการตอบกลับทาง pm แล้ว เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนให้ครับ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส