หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 392 ของ 707 แรกแรก ... 292342382390391392393394402442492 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 3,911 ถึง 3,920 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    7

ค่าปกติ

แจ้งโอนเงินและที่อยู่จัดส่งทางพีเอ็มแล้วค่ะ รบกวนเช็คด้วย

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    34

ค่าปกติ

สั่งซื้อสินค้าครับ
    สำหรับหนังซีรี่ส์ แผ่นสกรีนพร้อมปกและกล่อง (Boxset) แผ่นละ 40 บาท ทุก 10 แผ่นแถมอีก 2 แผ่น
    1. Mirai Shounen Conan (Future Boy Conan) (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
    2. เจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้ หักเหลี่ยมมังกร ซีรี่ส์จีน ชุดที่ 1+2 (พากษ์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่น
    3. Dragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 1 (DVD-Box Set 7 แผ่น) (พากย์ไทย+ซับไทย) 7 แผ่น
    4. Dragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 2 การ์ตูน พากย์ไทย+ซับไทย 7 แผ่น
    5. Ryomaden / เรียวมะจอมคนพลิกแผ่นดิน ซีรี่ส์ญีปุ่น พากษ์ไทย อัดทีวี 6 แผ่นจบ
    6. Monk Season 8 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 4 แผ่นจบ ไทยซับ
    7. Priceless ทาคุยะ คิมูระ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น (ซับไทย) 3 แผ่นจบ
    8. Hatfields & McCoys (2012) ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่น
    รวม 40 แผ่น
    แผ่นแถม8แผ่น
    1. ยอดนักสืบหนุ่ม ถังหลาง / Detective Tanglang ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย) อัดทรู 8 แผ่นจบ
    สินค้าประเภทปก กระดาษ glossy อย่างดี ปกละ 10 บาท
    1. ม่านรักม่านประเพณี (หลอเจียเหลียง ,โจไห่เม่ย)
    2. มิสเตอร์ไดอาน่า (หลอเจียเหลียง)
    3. เล็กเซียวหงส์ ดรรชนีคู่สะท้านยุทธจักร (จางจื้อหลิน - ฟั่นเหวินฟาง - เหอยุ่นตง)

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

โพส
    141

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    STOLEN (สโตเลน)/ พลิกแผ่นดินล่า ตามหาลูกสาว (ซับไทย) 1 แผ่น
    The Vampire Diaries Season 2 / บันทึกรักเทพบุตรแวมไพร์ ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    The Vampire Diaries Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 5 แผ่นจบ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

โพส
    34

ค่าปกติ

โอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียดตาม PMนะครับ
    ผมเห็นบางร้านDragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 2 มี 6แผ่นอะครับ ผมสำรองหนังไว้เรื่องนึงแล้วกันนะครับจะได้ครบจำนวน 40แผ่นที่สั่ง
    รายการหนังสำรอง 1.จันดารา ปฐมบท (UNCUT VERSION) 1 แผ่น
    ขอบคุณครับ
    Last edited by suton; 12-03-2013 at 12:57.

โพส
    2,274

ค่าปกติ

มี 6 จ๊ะ ลงผิด รับทราบค่ะ

Quote Originally Posted by suton แสดงโพส
    โอนเงินให้แล้วนะครับ รายละเอียดตาม PMนะครับ
    ผมเห็นบางร้านDragon Ball Z Kai : ดราก้อนบอล ไค ชุด 2 มี 6แผ่นอะครับ ผมสำรองหนังไว้เรื่องนึงแล้วกันนะครับจะได้ครบจำนวน 40แผ่นที่สั่ง
    รายการหนังสำรอง 1.จันดารา ปฐมบท (UNCUT VERSION) 1 แผ่น
    ขอบคุณครับ

โพส
    147

ค่าปกติ

แผ่นสกรีน
    Paradise Kiss/พาราไดซ์ คิส เส้นทางรัก...นักออกแบบ(พากย์ไทย+ซับไทย)
    All about eve // สงครามแห่งความรัก พากย์ไทย 3 แผ่น
    Doraemon TheMovie 5 แผ่น
    ScoobyDOO การ์ตูน 1 แผ่นจบ
    Pink Panther เสือเจ้าเล่ห์ 1แผ่นจบ
    ขบวนการจอมเวทย์ มาจิเรนเจอร์ 4 แผ่นจบ
    Dice ไดโนเสาร์จักรกล (2 Disc)
    MUKA มูก้ามูก้าไดโนเสาร์จอมยุ่ง 3 แผ่นจบ
    Red Dawn (2012) /หน่วยรบพันธุ์สายฟ้า (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Zero Dark Thirty ยุทธการถล่ม บินลาเดน (ซับไทย) 1 แผ่น

ไม่สกรีน
    A Company Man หนังเกาหลี ซับไทย 1 แผ่นจบ นำโดย โซจีซบ
    Close To Home (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Cheongdamdong Alice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 4 แผ่นจบ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส