หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 406 ของ 707 แรกแรก ... 306356396404405406407408416456506 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,051 ถึง 4,060 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    2

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by churd แสดงโพส
    โอนเงินให้วันที่ 19/05/13
    เชิดพงศ์ ครับ
    ได้รับแผ่นแล้วคร้าบบบขอบคุณคร้าบบบบ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ
    แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท
    1. May Queen ซี่รี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย 10 แผ่นจบ
    2. The King of Dramas ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    3.A Gentleman's Dignity ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย )RU INDY D2D 10 แผ่นจบ
    4. Rooftop Prince ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY D2D 10 แผ่นจบ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แจ้งกลับทาง pm นะคะ

โพส
    8

ค่าปกติ

สนใจสั่งหนังครับ

Rich Man Poor Woman in New York 2013 SP ซับไท) 1 แผ่น
    Strawberry Night: After the Invisible Rain (2013) ซับไทย 1 แผ่น
    Kaseifu no Mita ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Reinoryokusha Odagiri Kyoko no Uso // Psychic kyoko of lie ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ruindy ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Tobo Bengoshi // The Fugitive Lawyer ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ นำโดย คามิจิ ยูสุเกะ,อิชิฮาระ ซาโตมิ,คิตามูระ คาซุกิ
    Shinzanmono Special 2011 ซับไทย 1 แผ่นจบ
    Shinzanmono ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย ลดบิท 3 แผ่นจบ
    Life ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Seigi No Mikata ซี่รี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    Mr.Brain Special ซีรี่ส์ญีปุ่น Master Zone 2 ซับไทย by Z2PICTURES 1 แผ่น
    After dark : 51 (2011) /มิติสยอง 7 ป่าช้า : ความลับใต้ฐานทัพ 51 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    The Woman In Black(2012) / ชุดดำสัญญาณสยอง (พากย์ไทย+ซับไทย)
    Spirit Hunters (aka End of the Road) (2011) / โชว์ล่าท้าผี (พากย์ไทย+ซับไทย)

เอาแบบไม่สกรีน ส่ง ems ครับ

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งหนังค่ะ

แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท
    ส่งด่วนพิเศษ ems

1.Gye Baek /ยอดขุนพลกู้บัลลังก์ ซีรี่ส์เกาหลี มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 12 แผ่นจบ
    2.Empress Chun Chu // ชอนชู หัวใจเพื่อแผ่นดิน ซีรี่สเกาหลี (พากย์ไทย) 15 แผ่นจบ

รบกวนแจ้งกลับทาง pm นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนังครับ ไม่ทราบว่ามีซีรีย์ญี่ปุ่นพากย์ไทย หรือ sub ไทย
    1. the waste land
    2. Team Medical Dragon 1-3
    ซีรีย์เกาหลีพากย์ไทย หรือ sub ไทย
    1 Midas
    2 The Scam
    หนังฝรั่ง
    krach เพชฌฆาต ตลาดหุ้น
    alive
    The Bucket List
    127 Hours
    เบนจามิน บัตตัน อัศจรรย์ฅนโลกไม่เคยรู้
    คุณยายผมดีที่สุดในโลก
    Stranger Than Fiction
    TOUCH THE TOP OF THE WORLD
    หนังจีน
    มังกรสร้างชาติ
    ขอทราบรายละเอียดค่าใช้จ่าย จำนวนแผ่น และการจ่ายเงิน ของแผ่นขาวด้วยครับ

โพส
    16

ค่าปกติ ดีจ้า

กุหลาบไร้หนาม 3 แผ่นจบ นำโดย พัชฏะ +อุรัสยา + พลอย
    เชลยศักดิ์ ซีรีส์ไทย 4 แผ่นจบ นำโดย แอน ทองประสม โฬม พัชฏะ
    เลือดขัตติยา ติ๊กเจษฎาภรณ์ 3 แผ่น
    น้ำตาลไหม้ ซีรี่ส์ไทย 4 แผ่น

โพส
    24

ค่าปกติ

สั่งแผ่นค่ะ เอาเป็นหน้าขาวทั้งหมดค่ะ

Queen of Ambition ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 6 แผ่นจบ
    That Winter, the Wind Blows ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท RU INDY 4 แผ่นจบ
    7th Grade Civil Servant ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท RU INDY 5 แผ่นจบ
    Sunshine Angel ซีรี่ส์ไต้หวัน ซับไทย 2 แผ่นจบ (ภาพจะไม่ค่อยชัดค่ะ)
    Cheongdamdong Alice ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RU INDY ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Wild Romance / รักพลิกล็อคของหนุ่มเบสบอล ซีรี่ส์เกาหลี พากย์ไทย 6 แผ่นจบ ภาพ HDTV นำมาโมใส่กับเสียงไทย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส