หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 408 ของ 708 แรกแรก ... 308358398406407408409410418458508 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,071 ถึง 4,080 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    59

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm นะคะ่

โพส
    4

ค่าปกติ

Kafoo-Waiting For Happiness / 1800 วัน...ห่างเธอไม่ห่างไกล (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ เปิดไม่ได้แผ่นป่าว

Django Unchained – จังโก้ผู้ไม่แพ้ (ซับไทย) 1 แผ่น ซับไทยเสีย

ช่วยส่งคืนมาใหม่ด้วยแผ่นขาว
    Last edited by Artid; 04-06-2013 at 00:55.

โพส
    4

ค่าปกติ

เบอ 0817414861 แจ้งทางเมลก้ไม่ยอมตอบกลับนะ แม่ค้า

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

ไม่ใช่ไม่ตอบค่ะ ดึกทุกวันเลยจะเช็คเมลช่วงบ่ายๆ ค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

เหนหละ โอเคไม่ส่งคืนก้ไม่ต้องส่งเพราะครั้งหน้าจะไม่ซื้อของร้านนี้แล้วของไม่มีคุณภาพ ไฟล์หนังก้ไม่ได้เรื่องเขียนชื่อหนังลายมือก้เน่าจะไม่ซื้อร้านนี้หละเสียความรู้สึก

โพส
    33

ค่าปกติ

มีซีรีย์เกาหลี Flower boy next Door มั๊ยคะ? /ถ้ามี ,, แบบไหน/กี่แผ่นจบ

ขอบคุณค่ะ

โพส
    8

ค่าปกติ

HERO / ฮีโร่หน้าใส หัวใจเกินร้อย ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย ภาพ HDTV นำมาโมใส่กับเสียงไทย 6 แผ่นจบ
    SCHOOL 2013 ไฮสคูล 2013 โรงเรียนหัวใจใส ซีรีส์เกาหลี พากย์ไทย ภาพ HDTV นำมาโมใส่กับเสียงไทย 4 แผ่นจบ
    Dream High 2 ทะยานสู่ฝัน บัลลังก์แห่งดาว ซีรีส์เกาหลี (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Vikings Season 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย HDTV 5 แผ่นจบ
    Hawaii Five-O Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 6 แผ่นจบ

ไม่สกรีนครับ

โพส
    8

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by Artid แสดงโพส
    เหนหละ โอเคไม่ส่งคืนก้ไม่ต้องส่งเพราะครั้งหน้าจะไม่ซื้อของร้านนี้แล้วของไม่มีคุณภาพ ไฟล์หนังก้ไม่ได้เรื่องเขียนชื่อหนังลายมือก้เน่าจะไม่ซื้อร้านนี้หละเสียความรู้สึก
    อดไม่ได้ขอจอยหน่อยนะครับ
    ผมว่าร้านนี้ก็โอเคนะครับ ทั้งถูกทั้งดี แถมแผ่นนึงตก 12 บาทเอง มีปัญหาก็เคลมง่าย แม่ค้าเขาก็เปลี่ยนให้ แต่แค่สั่งครั้งต่อไปเอง ก็ถือช่วยๆกัน แผ่นนึงกำไรน้อยเข้าใจ ผมไปซื้อแถวพันธ์ทิพย์ แผ่นนึงเกือบร้อย สกรีนก็ห่วยใช้สติ๊กเกอร์แปะ พอแผ่นมีปัญหาต้องเสียค่ารถเป็นร้อยเพื่อมาขอเคลม แต่ร้านก็กวนๆ เหมือนไม่อยากให้เคลม
    หรือถ้า คุณ Artid อยากได้แบบมีคุณภาพ ผมว่าแนะนำร้านนี้ครับ http://www.boomerangshop.com/web/index.php
    Last edited by yoyo5; 04-06-2013 at 22:11.

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

เราก็พยามไร้ทให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ ถ้าแผ่นมีปัญหา เงื่อนไขการเคลมเราว่าเราชัดเจนนะคะ บางครั้งเราก็อนุโลมได้แล้วแต่กรณีไปค่ะ ลูกค้าประจำหลายท่านน่าจะทราบดีค่ะ
    แทบไม่เคยเจอลูกค้าแบบนี้อ่ะค่ะ เราซื้อขายกันที่ความพอใจทั้ง 2 ฝ่าย แม่ค้าไม่ใช่นางทาสนะคะ ถ้าคุณลูกค้าจะเสียความรู้สึก ก็ควรจะเข้าใจความรู้สึกของคนอื่นบ้างนะคะ

ถ้าจะไม่อุดหนุนก็ไม่ว่ากันค่ะ คุยกันดีๆ ก็ได้ค่ะ

***ขอขอบคุณคุณลูกค้าหลายๆ ท่านนะคะ ที่เข้าใจเป็นกำลังใจให้ และมาช่วยโพสตอบค่ะ***

Quote Originally Posted by Artid แสดงโพส

โพส
    1

ค่าปกติ

เป็นกำลังใจให้แม่ค้าค่ะร้านนี้หนังเยอะราคายุติธรรม. มีปัญหาก็ต้องรอเคลมออเดอร์หน้าซิคะ.
    แม่ค้าสั่งหนังไปทางpm นะจ๊ะคิดราคาให้ด้วย

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส