หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 413 ของ 708 แรกแรก ... 313363403411412413414415423463513 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,121 ถึง 4,130 ของ 7075

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

clear pm ด้วยนะคะ แจ้งกลับไม่ได้จ๊ะ

Quote Originally Posted by yamsom แสดงโพส
    สั่งหนังค่ะ

-When a Man Loves ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    -คุณชายรัชชานนท์ 4 แผ่นจบ
    -อาญารัก 6 แผ่นจบ นำโดย อานัฬ,ยุ้ย
    -คุณชายพุฒิภัทร 4 แผ่นจบ
    -Monster ซีรีส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ ซับ ruindy

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,276

ค่าปกติ

แจ้งกลับทางเมลแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Quote Originally Posted by Paraphat แสดงโพส
    แจ้งโอนเงินค่าหนังชุดไป 1120 บาท ธนาคารกรุงเทพ วันที่ 19-06-2013 เวลา 10.47 น. ผมแนบใบโอนเงินและรายละเอียดไปในเมลล์ให้แล้ว ช่วยเช๊คและตอบกลับด้วยครับ

**Option แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท 10 แถม แถม 2**
    ** ส่งทั่วไป ลงทะเบียน+พัสดุ : กี่แผ่นก็ 40 บาท**

รายการหนังที่ต้องการ

Alias Season 1 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 1 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Alias Season 1 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 1 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    Alias Season 2 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 2 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Alias Season 2 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    Alias Season 3 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 3 (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Alias Season 3 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 3 พากย์ไทย 3 แผ่น v2d
    Alias Season 4 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 4 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Alias Season 5 : เอเลียส พยัคฆ์สาวสายลับ ปี 5 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 4 แผ่น
    4400, The Season 1 : ปริศนาของผู้กลับมา ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 3 แผ่น
    4400, The Season 2 : ปริศนาของผู้กลับมา ปี 2 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 4 แผ่น
    4400, The Season 3 : ปริศนาของผู้กลับมา ปี 3 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 4 แผ่น
    4400, The Season 4 : ปริศนาของผู้กลับมา ปี 4 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 4 แผ่น
    Journeyman : บุรุษทะลุมิติเวลา D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Medium The First Season / มีเดียม นิมิตไขปริศนา ปี 1 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 5 แผ่นจบ
    Medium The Second Season / มีเดียม นิมิตไขปริศนา ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Medium Season 3 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 6 แผ่นจบ
    Medium Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 4 แผ่นจบ
    Rubicon Season 1 ซีรี่สฝรั่ง (ซับไทย) 7 แผ่นจบ

โพส
    141

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    clear pm ด้วยนะคะ แจ้งกลับไม่ได้จ๊ะ
    clear pm แล้วค่ะ รบกวนคำนวณราคาให้หน่อยค่ะ
    ขอโทษค่ะ T-T

โพส
    3

ค่าปกติ

สั่งหนัง แผ่นขาวค่ะ
    Criminal Minds Season 1 : คริมินอลไมน์ อ่านเกมอาชญากร ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Criminal Minds Season 2 : คริมินอลไมน์ อ่านเกมอาชญากร ปี 2 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) 6 แผ่น
    Criminal Minds Season 3: คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 3 D2D ซับไทย 5 แผ่น
    Criminal Minds Season 4: คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 4 D2D ซับไทย 7 แผ่น
    criminal mind season 5: คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 5 D2D ซับไทย 5 แผ่น
    Criminal Minds: The Sixth Season / คริมินอลไมน์ อ่านเกมอาชญากรปี 6 ซีรี่ย์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    Criminal Minds Season 7 / คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ ซับไทย 5 แผ่นจบ
    Criminal Minds Season 8 / คริมินอล ไมน์...อ่านเกมอาชญากร ปี 8 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ

NCIS: Naval Criminal Investigative Service The Complete First Season : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 1 (ซับไทย) 6 แผ่นจบ
    NCIS: Naval Criminal Investigative Service The Complete Second Season : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 3 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง(ซับไทย) 7 แผ่นจบ
    NCIS: Naval Criminal Investigative Service : Season 4 : เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง (ซับไทย) 6 แผ่นจบ มาสเตอร์
    NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 5 // เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 5 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 5 แผ่นจบ
    NCIS: Naval Criminal Investigative Service Season 6 / เอ็นซีไอเอส หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 6 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ซับไทย 6 แผ่น
    NCIS: The Seventh Season (TV Series 2009) /เอ็นซีไอเอส : หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    NCIS: The Eighth Season เอ็นซีไอเอส : หน่วยสืบสวนแห่งนาวิกโยธิน ปี 8 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย มาสเตอร์ 6 แผ่นจบ
    NCIS Season 9 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซีรี่ส์ฝรั่ง พากย์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ อัดทรู

โพส
    2

ค่าปกติ

เซ็ง มากครับ สงไสลืม ทำให้ผม แล้วเช็คไม่มีชื่อ ผมเลยทวงถาม มีการ เอาออเดอร์ ของพี่สาว มาตอบ ว่าส่งมีคนรับแล้ว = = สรุปลืมของผมจริงๆใช่ไหม ครับแล้วผมต้องนัดส่งของลูกค้าวันศุกร์ จะถึงนี้แล้วนะครับ

โพส
    41

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะครับ แจ้งทาง pm เช็คแล้วตอบกลับด้วย

รายการหนัง
    love in between รักร้อนแรงปรารถนา (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The First Amendment / น้องหนูตะลุยทำเนียบ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

Guilt Trip, The (2012) /ทริปสุดป่วนกับคุณแม่สุดแสบ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    ยอดดาบวงพระจันทร์ (กู่เทียนเล่อ)เฉพาะแผ่น 1
    Gladiatress นักรบหญิง กวนอหังการ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Superman: Unbound (2013) / ซูเปอร์แมน ศึกหุ่นยนต์ล้างจักรวาล (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Pieta /ปีเอตา คนบาปล้างโฉด (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    This Is 40 (2012) /โอ๊ย...40 จะวัยทีนหรือวัยทอง? (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Les Miserables เล มิเซราบล์ (ซับไทย) 1 แผ่น
    Superman Super-Villains: Metallo (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    Green Days /ความฝันของวันที่สดใส (พากย์ไทย ) 1 แผ่น
    Wu Dang 7อภินิหาร สะท้านบู๊ตึ๊ง (พากย์ไทย) 1 แผ่น
    My Rainy Day / บทเรียนลับ โลลิคอน (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Snowfall In Taipei /ไทเปหัวใจโรยรัก (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    The Crescent Moon / ยัยน้องตัวจุ้น วิ่งวุ่นป่วนบ้าน (พากย์ไทย + ซับไทย
    360 (2011) /เติมใจรักไม่มีช่องว่าง (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    SUMMER WARS / ซัมเมอร์ วอร์ส (พากย์ไทย + ซับไทย)
    Little Brother / แสบ ซ่าส์ ซึ้ง (พากย์ไทย+ซับไทย ) 1 แผ่น
    All 's Well end's well / เฮง เฮง เฮง ตระกูลฮา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    Happy Together All About My Dog 2 / เพื่อน 4 ขา ซี้ไม่มีซั้ว 2 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Scarlet Diva / บาปรัก ผู้หญิงหลายรัก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น
    So Undercover (2012) / ขอเฟคเป็นสาวไฮ (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    Miracle In Cell No.7 /ปาฏิหาริย์ห้องขังหมายเลข 7 (พากย์ไทย + ซับไทย) 1 แผ่น
    stoker อํามหิต พิศวาสร้อน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่น

แบบแผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท (ทั้งหมด 20 เรื่อง + เรื่องแถม 4 เรื่อง )
    ส่งแบบ EMS

จำนวนเงินที่โอน 370 บาท /วันที่ 20-6-2013 เวลา 12.55

โพส
    2,276

ค่าปกติ

พอดีชื่อคนรับชื่อเดียวกันค่ะ แล้วช่วงเวลาใกล้กันมาก เลยทำให้เข้าใจผิด ขออภัยนะคะ ส่งให้เรียบร้อยค่ะ

Quote Originally Posted by PussinBoots แสดงโพส
    เซ็ง มากครับ สงไสลืม ทำให้ผม แล้วเช็คไม่มีชื่อ ผมเลยทวงถาม มีการ เอาออเดอร์ ของพี่สาว มาตอบ ว่าส่งมีคนรับแล้ว = = สรุปลืมของผมจริงๆใช่ไหม ครับแล้วผมต้องนัดส่งของลูกค้าวันศุกร์ จะถึงนี้แล้วนะครับ

โพส
    2,276

ค่าปกติ

แม่ค้าแจ้งกลับไปทาง pm แล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

Quote Originally Posted by yamsom แสดงโพส
    clear pm แล้วค่ะ รบกวนคำนวณราคาให้หน่อยค่ะ
    ขอโทษค่ะ T-T

โพส
    3

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วค่ะ และแจ้งไปทาง pm แล้วค่ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

ดัน ๆ
    Last edited by Sergun; 21-06-2013 at 20:57.

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส