หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 44 ของ 707 แรกแรก ... 3442434445465494144544 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 431 ถึง 440 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    2

ค่าปกติ สั่งหนังค่ะ

1.ศึกลำน้ำเลือด (อู่ฉี่หัว เหลียงเฉาเหว่ย) 7 แผ่น
    2.เล็กเสี่ยวหงษ์ ภาค 2 2 แผ่น
    3.Damages Season 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย HDTV 7 แผ่นจบ
    แบบธรรมดา 15 บาท จำนวน 16 แผ่น ส่งแบบธรรมดา 40 บาทค่ะ

โพส
    28

ค่าปกติ

ไม่ทราบว่าส่งของมายังค่ะ ยังไม่มีชื่อส่งอ่าค่ะ
    ถ้าส่งแล้วรบกวนขอเลขที่พัศดุด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^^

โพส
    2

ค่าปกติ

ส่งเรื่องการแจ้งโอนไปทางเมลแล้วอะครั้บ ยังไงช่วยคอนเฟิมด้วย ^^

marix949@hotmail.com

โพส
    8

ค่าปกติ

ชื่อWarut
    ที่อยู่ที่รับของ224ม.2ตเนินทรายอ.เมืองจ.ตราด
    เบอร์ติดต่อกลับ0875388823
    รายการหนังที่สัง- Prison Break Season 1 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 1 พากย์ไทย 3 แผ่น
    - Prison Break Season 2 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 2 พากย์ไทย 3 แผ่น
    - Prison Break Season 3 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 3 พากย์ไทย 2 แผ่น
    - Prisonbreak season 4 + Final break พากย์ไทยมาสเตอร์ 3 แ่ผ่นจบ
    Hunter X Hunter 4 แผ่นจบ
    Hunter X Hunter OVA-GI 2 แผ่นจบ
    Hunter X Hunter GI-Final 1 แผ่น
    Aozora / รักสุดท้าย ที่เธอ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    sundome 1 2 3: ป่วนน้องใหม่จี๊ดใจได้อีก 3 แผ่น
    AMerican Pie รวม 5 ภาค (ไม่มีภาคล่าสุด) พากย์ไทย 1 แผ่นจบ
    จำนวนเงินที่โอน385บ.วันที่29มิ.ย.2553

แม่ค้าคนดีจ้า ออฟไลน์ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

แม่ค้าไม่สบายหนักเข้าโรงพยาบาล ประมาณ 2 วัน แล้วเดี๋ยวกลับมาเคลียให้นะค่ะ

ที่ตั้ง
    Bkk
    โพส
    17

ค่าปกติ

หายเร็วๆ นะคะ / ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณมาก

โพส
    4

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    แม่ค้าไม่สบายหนักเข้าโรงพยาบาล ประมาณ 2 วัน แล้วเดี๋ยวกลับมาเคลียให้นะค่ะ
    พักผ่อนให้เต็มที่แล้วกลับมาลุยต่อนะครับ

โพส
    28

ค่าปกติ

หายเร็ว ๆ นะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

โพส
    2

Red face สั่งหนังค่ะ

บ้าน ฉัน..ตลกไว้ก่อน (พ่อสอนไว้) 1 แผ่นจบ
    Sumo Do Sumo Don't / ซูโม่...หัวใจไม่สัปดน (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Book of Eli : คัมภีร์พลิกชะตาโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) ฉบับสมบูรณ์ 1 แผ่นจบ
    Cabin Fever 2: Spring Fever / 10 วินาที หนีตายเชื้อนรก 2 (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Shutter Island / เกาะนรกซ่อนทมิฬ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Beauty And The Beast / ล้างคำสาปโฉมงามกับเจ้าชายอสูร(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Fist / นักชก บ้า ดีเดือด (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    บางระจัน 2 1 แผ่นจบ
    Dream warrior / นักล่าฝ่าศตวรรษ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Terracotta warrior / เทียนฟงคนตรง3000 ปี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Planet Hulk (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    ศึกชิงสุดยอดกุ๊กเทวดา / The Lady Iron Chef (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Super funs : ชุลมุนลุ้นรัก ซุปเปอร์สตาร์ (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Hurt Locker, The / หน่วยระห่ำปลดล็อคระเบิดโลก (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Who Are You / ใคร...ในห้อง 1 แผ่นจบ
    The Sarah Connor Chronicles season 1 คนเหล็กมินิซีรีส์ ปี 1 (แฟนคนเหล็กพลาดไม่ได้ครับ) พากย์ไทย มาสเตอร์ 2 แผ่นจบภาพสินค้า
    เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร พอลล่า+ซันนี่ แผ่น1-2 (20ตอน) อัดทีวี)
    แบบแผ่นขาว ไม่สกรีน จัดส่งแบบ Ems นะคะ
    Last edited by Namfon; 07-07-2010 at 14:02.

โพส
    8

ค่าปกติ

หายไวๆ นะค่ะ แม่ค้า

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส