หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 476 ของ 707 แรกแรก ... 376426466474475476477478486526576 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,751 ถึง 4,760 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    59

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วนะค่ะ

โพส
    7

ค่าปกติ

รบกวนสั่งและสอบถามค่ะ

สั่งของ:
    Smiling Pasta ซับไทย 3 แผ่น
    It starts with a Kiss ซับไทย 4 แผ่น
    It start with a kiss2 (they kiss again) ซับไทย v2d 5 แผ่น
    The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    Which star are you from ซับไทย 3 แผ่น

ถาม: คือเคยสั่งซื้อกับทางร้านไปแล้วทีนึง แต่ทำแผ่นหายไป1แผ่น ซึ่งเป็นแผ่นสุดท้ายอ่ะค่ะ อยากทราบว่าแม่ค้ารับwriteแบบให้เพียงแผ่นเดียวไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    *~HyungNim JKS~*
    " Everlasting SHINHWA CHANGJO "

โพส
    6

ค่าปกติ

ยังไม่ได้ของเลยคับ โอนวันที่ 26 พค คับผม
    DVD ADDICTED

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

มีคนเซ็นรับของไปตั้งแต่วันที่ 29 แล้วค่ะ ตามของที่ คุณอดุลย์ รปภ.

Quote Originally Posted by onizugolf แสดงโพส
    ยังไม่ได้ของเลยคับ โอนวันที่ 26 พค คับผม

โพส
    7

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ รบกวนเช็ค PMด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^^
    *~HyungNim JKS~*
    " Everlasting SHINHWA CHANGJO "

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

โพส
    6

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    มีคนเซ็นรับของไปตั้งแต่วันที่ 29 แล้วค่ะ ตามของที่ คุณอดุลย์ รปภ.
    ได้รับของแล้วนะครับ ขออภัยด้วยครับ คุณอดุลย์ รปภ.ใหม่ ทำงานยังงงๆ เลยเพิ่งตามเจอ ^^
    DVD ADDICTED

โพส
    16

ค่าปกติ

รายการครับ
    *แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่องบนแผ่น แผ่นละ 18 บาท 10 แถม แถม 2 +ปก เรื่องละ 1 ปก ส่งแบบพัสดุธรรมดา *
    Grey''s Anatomy Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Big Bang Theory Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Downton Abbey Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by shalex 5 แผ่นจบ
    White Collar Season 4 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    White Collar Season 5 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    Sherlock season 1 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Sherlock Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Sherlock Season 3 / อัจฉริยะยอดนักสืบ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    The Garden Of Words / ยามสายฝนโปรยปราย พากย์ไทย + ซับไทย
    Girl in The Sunny Place (Hidamari no Kanojo) ซับไทย 1 แผ่น
    ขอบคุณครับ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขอบคุณมากนะคะ

Quote Originally Posted by oldea แสดงโพส
    รายการครับ
    *แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่องบนแผ่น แผ่นละ 18 บาท 10 แถม แถม 2 +ปก เรื่องละ 1 ปก ส่งแบบพัสดุธรรมดา *
    Grey''s Anatomy Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Big Bang Theory Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Downton Abbey Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by shalex 5 แผ่นจบ
    White Collar Season 4 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    White Collar Season 5 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    Sherlock season 1 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Sherlock Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Sherlock Season 3 / อัจฉริยะยอดนักสืบ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    The Garden Of Words / ยามสายฝนโปรยปราย พากย์ไทย + ซับไทย
    Girl in The Sunny Place (Hidamari no Kanojo) ซับไทย 1 แผ่น
    ขอบคุณครับ

โพส
    2,274

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส