หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 48 ของ 707 แรกแรก ... 3846474849505898148548 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 471 ถึง 480 ของ 7069

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    10

ค่าปกติ สั่งค่ะ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) แผ่นละ 15 บาท

1.Stage of Youth หนุ่มเท้าไฟ หัวใจฉันโดนเธอ ซีรี่ส์ไต้หวัน มาสเตอร์ พากย์ไทย 4 แผ่นจบ
    2.Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ
    3.Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ
    4.Cinderella's Sister ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 5 แผ่นจบ
    5.aster of Study ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย ลดบิท 4 แผ่นจบ
    6.The Woman who Still Wants to Marry ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 4 แผ่นจบ
    7.Prison Break Season 1 : ปฏิบัติการลับ แหกคุกนรก ปี 1 D2D (พากย์อังกฤษ+บรรยายไทย) เอาแผ่น1แผ่นเดียวค่ะ

รวม 26 แผ่น

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

โพส
    7

ค่าปกติ

ได้รับสินค้าแล้วนะคะแม่ค้า
    ครบถ้วนเรียบร้อยจ้า
    ประทับใจแม่ค้ามาก พูดจาสุภาพน่ารักแล้วก็ตอบพีเอมตลอด
    คราวหน้าจะอุดหนุนอีกนะคะ [=
    ขอบคุณนะคะแม่ค้า ตั้งใจทำงานเน้อ ป่วยก็หายไวๆนะจ๊ะ

โพส
    2

ค่าปกติ

สั่งซื้อหนังครับ
    แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท
    อัตราค่าจัดส่ง สำหรับแผ่นอย่างเดียวจำนวนตั้งแต่ 1-40 แบบลงทะเบียนทั่วไทย 40 บาท
    จำนวน 11 เรื่อง รบกวนแจ้ง ราคา และเลขที่บัญชีให้ทราบด้วยครับ ทาง PM
    ขอบคุณครับ

รายชื่อหนัง 11 เรื่อง
    1) ชอลิ่วเฮียง สยบบ่อฮวย 2 DVDเจิ้งเส้าชิว,เจ้าหย่าจือ,หวังหมิงฉวน
    2) ชอลิ่วเฮียง ตอนเผด็จศึก 2 DVD (ตอนต่อจากสยบบ่อฮวย) เจิ้งเส้าชิว,เจ้าหย่าจือ
    3) ชอลิ้วเฮียง ตอนถลมวังค้างคาว (เหมียวเฉียวเหว่ย,องเหม่ยหลิง) 8 แผ่นจบ ชัดแจ๋ว
    4) ชอลิ้วเฮียง ตอน ศึกนกแก้วหยก 2 แผ่นจบ
    5) ชอลิ้วเฮียง ตอน บุปผาพยายม (เจิ้งเส้าชิว) 2 แผ่นจบ [new]
    6) ชอลิ้วเฮียง ศึกกระบี่จันทรา(เจิ้งเส้าชิว/หมีเซี้ยะ )/3
    7) จอมยุทธธนพิฆาต (2537) 4 DVD หลิวเหวินหลง,หงซิน,เหว่ยจุ้นเจี้ยน
    8) เทพเจ้าหวังต้าเซียน (เจิ้งเส้าชิว) 4 แผ่นจบ ชัดแจ๋ว
    9) เพื่อนรักเพื่อนแค้น (หลี่หมิง โจไห่เม่ย) 5 แผ่น
    10) เกมธุรกิจหักเหลี่ยมเซียน ซีรีส์จีนฮ่องกง (พากย์ไทยมาสเตอร์ + เสียงจีน) 4 แผ่น
    11) Central Affairs//คมลบเหลี่ยม ซีรีส์จีน (พากย์ไทยมาสเตอร์+เสียงจีน) 3 แผ่น

โพส
    2

ค่าปกติ

แบบที่ 1 แผ่นขาว (printable) เพียงแผ่นละ 15 บาท

ปีศาจแสนกล ซีรีส์ไทย 3 แผ่นจบ นำโดย รัฐภูมิ โตคงทรัพย์ ,ก้อย รัชวิน
    Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Flower shop without roses ซับไทย 3 แผ่น ซีรี่ส์โรแมนติก ที่ได้รับความนิยมอย่างสูงที่ญี่ปุ่น
    Black & White // คู่โหดเดือดเต็มพิกัด ซีรีส์ไต้หวัน (พากย์ไทย+บรรยายไทย) 5 แผ่นจบ นำโดย วิค F4
    Hero ซับไทย + พากษ์ไทย 3 แผ่น
    Hero special ฮีโร่ ภาคพิเศษ ซับไทย 1 แผ่น
    Hero the movie ซับไทย 1 แผ่น

โพส
    11

ค่าปกติ

สั่งซื้อดีวีดีค่ะ
    1. Emergency Room 24 Hours II // ห้องฉุกเฉิน นาทีชีวิต 2 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากษ์ไทย อัดทรู 5 แผ่นจบ
    2.Karei Naru Spy ซีรี่ส์ญีปุ่น ซับไทย 3 แผ่นจบ
    3.Green zone /โคตร คนระห่ำ ฝ่าโซนเดือด โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    4Kekkon Dekinai Otoko// โสดสนิทสาวส่ายหน้า ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่น
    5.Futatsu no Spica ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น
    6.Call Center no Koibito ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    7.Slow dance // รักจังหวะสโลว์ ซีรีส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย 4 แผ่นจบ (อัดทรู)
    8.Shibatora ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    9.Gakko ja Oshierarenai ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 2 แผ่น เรื่องล่าสุดของฟูคาดะ เคียวโกะ
    10.Gal Circle ซับไทย 2 แผ่น
    11.Hanazakari no Kimitachi e Special ภาคพิเศษต่อจากซีรี่ส์ค่ะ ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    12.Yasashii Jikan (ช่วงเวลาแห่งไออุ่น) ซับไทย 2 แผ่น
    13.Love Revolution พลิคล็อคลิขิตรัก 2 แผ่น ซับไทย
    14 Fugoh keiji ซับไทย 2 แผ่น นำโดย เคียวโกะ ฟูกาดะ
    15.Fugoh Keiji Deluxe ซับไทย 3 แผ่น นำโดย เคียวโกะ ฟูกาดะ
    16. Security Police ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 3 แผ่น
    17. Security Police special ซีรี่ส์ญี่ปุ่น ซับไทย 1 แผ่น
    18. Tenchijin // ซามูไรหัวใจนักสู้ ชุดที่ 1+2+3 ซีรี่ส์ญี่ปุ่น พากย์ไทย อัดทรู 10 แผ่นจบ
    ทั้งหมด 53 แผ่น แต่คราวที่แล้ว ติดค้างไว้อยู่ 1 แผ่น(เรื่องCutie Honey Live ซับไทย 4 แผ่น แต่ที่ส่งมามีเพียงแค่ 3 แผ่นจำนวนเงินที่โอน/วันที่ 915.00 บาท วันที่ 15/06/53 เวลา 10:48 น.)ก็เลยเหลือเพียง 52 แผ่น *15+60 = 840บาทใช่มั๊ยค่ะ

โพส
    4

ค่าปกติ

สอบถามด้วยครับ
    ไม่ทราบว่า มีคอนเสิร์ต golf mike comedy concert หรือยังครับ อยากดูมากเลยครับ

โพส
    2

Smile สั่งหนังค่ะ

มีโพสสั่งหนังไปหลายวันแล้วยังไม่ได้รับการแจ้งกลับเรื่องรายละเอียดการโอนเงินเลยค่ะ
    ไม่ทราบว่าได้รับ Order หรือเปล่าค่ะ ยังไงรบกวนช่วยติดต่อกลับด้วยนะคะ รอหนังอยู่ค่ะ
    Email : fon2552d@windowslive.com

โพส
    21

ค่าปกติ

Personal Taste ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย unlimited4d ลดบิท 4 แผ่นจบ
    Oh! My Lady ซีรี่ส์เกาหลี ลดบิท ซับไทย Unlimited4d 4 แผ่นจบ นำโดย ซีวอน แชริม
    Pasta ซีรี่ย์เกาหลี ซับไทย 5 แผ่นจบ นำโดย Gong Hyo Jin, Lee Sun Gyun
    Smile You ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย 9 แผ่นจบ ลดบิต
    Ghajini / เกิดมาฆ่า..กาจินี (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    กอหวู่ เฉือนคมโครเจ้าพ่อ (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Deadly impact unrated (๋Joe pantoliano) โซน1(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    The Losers โซน1(เสียงโรง+บรรยายไทย) 1 แผ่นจบ
    Cat And Mouse / จั่นเจาแมวหลวงสะท้านยุทธภพ(พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ
    Return Of Iljimae: The Complete Series Collection / จอมใจจอมโจร อิลจิแม (พากย์ไทย) 3 แผ่นจบ
    True Legend / ยาจกซู ตำนานหมัดเมา (พากย์ไทย+ซับไทย) 1 แผ่นจบ

สอบถามเรื่อง Take care of the yung มีหรือเปล่า

แม่ค้าคนดีจ้า ออนไลน์อยู่ Silver Merchant (พ่อค้า แม่ค้าตัวจริง)
    โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ

Quote Originally Posted by berryz แสดงโพส
    ได้รับสินค้าแล้วนะคะแม่ค้า
    ครบถ้วนเรียบร้อยจ้า
    ประทับใจแม่ค้ามาก พูดจาสุภาพน่ารักแล้วก็ตอบพีเอมตลอด
    คราวหน้าจะอุดหนุนอีกนะคะ [=
    ขอบคุณนะคะแม่ค้า ตั้งใจทำงานเน้อ ป่วยก็หายไวๆนะจ๊ะ

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส