หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 476 ของ 707 แรกแรก ... 376426466474475476477478486526576 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 4,751 ถึง 4,760 ของ 7070

กระทู้: @@@แม่ค้าคนดีจ้า : DVD ราคาถูก คุณภาพดี ส่งชัวร์@@@

โพส
    59

ค่าปกติ

แจ้งโอนทาง pm แล้วนะค่ะ

โพส
    7

ค่าปกติ

รบกวนสั่งและสอบถามค่ะ

สั่งของ:
    Smiling Pasta ซับไทย 3 แผ่น
    It starts with a Kiss ซับไทย 4 แผ่น
    It start with a kiss2 (they kiss again) ซับไทย v2d 5 แผ่น
    The Heirs ซีรี่ส์เกาหลี ซับไทย RUINDY 5 แผ่นจบ
    Which star are you from ซับไทย 3 แผ่น

ถาม: คือเคยสั่งซื้อกับทางร้านไปแล้วทีนึง แต่ทำแผ่นหายไป1แผ่น ซึ่งเป็นแผ่นสุดท้ายอ่ะค่ะ อยากทราบว่าแม่ค้ารับwriteแบบให้เพียงแผ่นเดียวไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    *~HyungNim JKS~*
    " Everlasting SHINHWA CHANGJO "

โพส
    6

ค่าปกติ

ยังไม่ได้ของเลยคับ โอนวันที่ 26 พค คับผม
    DVD ADDICTED

โพส
    2,274

ค่าปกติ

มีคนเซ็นรับของไปตั้งแต่วันที่ 29 แล้วค่ะ ตามของที่ คุณอดุลย์ รปภ.

Quote Originally Posted by onizugolf แสดงโพส
    ยังไม่ได้ของเลยคับ โอนวันที่ 26 พค คับผม

โพส
    7

ค่าปกติ

โอนเงินแล้วนะคะ รบกวนเช็ค PMด้วยค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ^^
    *~HyungNim JKS~*
    " Everlasting SHINHWA CHANGJO "

โพส
    2,274

โพส
    6

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by แม่ค้าคนดีจ้า แสดงโพส
    มีคนเซ็นรับของไปตั้งแต่วันที่ 29 แล้วค่ะ ตามของที่ คุณอดุลย์ รปภ.
    ได้รับของแล้วนะครับ ขออภัยด้วยครับ คุณอดุลย์ รปภ.ใหม่ ทำงานยังงงๆ เลยเพิ่งตามเจอ ^^
    DVD ADDICTED

โพส
    16

ค่าปกติ

รายการครับ
    *แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่องบนแผ่น แผ่นละ 18 บาท 10 แถม แถม 2 +ปก เรื่องละ 1 ปก ส่งแบบพัสดุธรรมดา *
    Grey''s Anatomy Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Big Bang Theory Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Downton Abbey Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by shalex 5 แผ่นจบ
    White Collar Season 4 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    White Collar Season 5 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    Sherlock season 1 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Sherlock Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Sherlock Season 3 / อัจฉริยะยอดนักสืบ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    The Garden Of Words / ยามสายฝนโปรยปราย พากย์ไทย + ซับไทย
    Girl in The Sunny Place (Hidamari no Kanojo) ซับไทย 1 แผ่น
    ขอบคุณครับ

โพส
    2,274

ค่าปกติ

ขอบคุณมากนะคะ

Quote Originally Posted by oldea แสดงโพส
    รายการครับ
    *แผ่นขาวพร้อมสกรีนชื่อเรื่องบนแผ่น แผ่นละ 18 บาท 10 แถม แถม 2 +ปก เรื่องละ 1 ปก ส่งแบบพัสดุธรรมดา *
    Grey''s Anatomy Season 10 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Big Bang Theory Season 7 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย 6 แผ่นจบ
    Downton Abbey Season 4 ซีรี่ส์ฝรั่ง ซับไทย by shalex 5 แผ่นจบ
    White Collar Season 4 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 4 แผ่นจบ อัดทรู
    White Collar Season 5 ซีรี่สืฝรั่ง ซับไทย 7 แผ่นจบ
    Sherlock season 1 ซีรีส์ฝรั่ง ซับไทย 2 แผ่นจบ มาสเตอร์
    Sherlock Season 2 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    Sherlock Season 3 / อัจฉริยะยอดนักสืบ ปี 3 ซีรี่ส์ฝรั่ง มาสเตอร์ พากย์ไทย+ซับไทย 2 แผ่นจบ
    The Garden Of Words / ยามสายฝนโปรยปราย พากย์ไทย + ซับไทย
    Girl in The Sunny Place (Hidamari no Kanojo) ซับไทย 1 แผ่น
    ขอบคุณครับ

โพส
    2,274

Tags for this Thread

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส