Quote Originally Posted by yamsom แสดงโพส
สั่งหนังค่ะ
โปรจุใจ 1 - แผ่นขาว
In Blossom / บุปผารักอลวน ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 6 แผ่นจบ
Queen of Tears / ราชินีแห่งน้ำตา ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
Everyone Loves Me / อย่ารักฉันเลย ซีรี่ส์จีน (พากย์ไทย+ซับไทย) 4 แผ่นจบ
Master of My Own / ขอโทษที ฉันไม่ใช่เลขาคุณแล้ว ซีรี่ส์จีน (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
My Demon / ปีศาจของฉัน ซีรี่ส์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
A Good Day To Be A Dog ซีรี่ย์เกาหลี (ซับไทย) 4 แผ่นจบ
ขอบคุณค่ะ
แจ้งตอบไปทางเมลนะคะ