หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 6 ของ 13 แรกแรก ... 45678 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 51 ถึง 60 ของ 127

โพส
    3

ค่าปกติ

ตอนนี้เห็นโดนแบบนี้ค่อนข้างจะเยอะมากๆเลยค่ะ
    ยังไงก็ขอให้พ่อค้าแม่ค้าในนี้ทุกคนระวังตัวกันด้วยนะค่ะ

เดี๋ยวจะไม่มีหนังดีๆดูกัน tt

โพส
    30

Smile อับเดทกันหน่อย

อยู่หน้าแรกนะคะ
    •●O【welcome to crazyseries】:O●•

ติดต่อ Pm|Mail crazyseries.dvd@gmail.com นะคะ

sasisa78 Guest

ค่าปกติ

อย่าไปยอมจ่ายทีเดียว

ไม่มีหลักฐาน ถ้าไม่เซ็นสารภาพ มันทำอะไรเราไม่ได้เลยครับ

ศาลยกฟ้องแน่

CD_DD Guest

ค่าปกติ

เอางี้สิครับ ไม่ต้องเก็บแผ่นไว้ ซื้อ hd 1tbมาหลายๆลูก ต่อแบบใช้พื้นที่ร่วมกัน ทีนี้ก็เก็บหนังไว้ทำเป็นไฟล์อิมเมจไว้พร้อมไรท์ ถ้ามีการตรวจค้นก็ทำให้ hdพังไปซักตัวหนึง ที่เหลือก็จะหายหมด ผมทำวิธีนี้ครับ เครียมพร้อมทำให้มันพัง อิอิ

แม่ค้าเพ็นกวิน Guest

ค่าปกติ

ดันให้ค่ะ

โพส
    20

เป็นยังไงบ้างค่ะ ช่วยอัพเดดด้วยค่ะ Admin น่าจะตั้งเป็นกระทู้แนะนำนะค่ะ จะได้รู้เท่าทันค่ะ

โพส
    1

ค่าปกติ

จริงๆถ้าตอนนี้น้องเค้าเลิกขายไปแล้ว เขาก็ไม่มีสิทธิ์ฟ้องหรอกครับ
    เค้าเอาหลักฐานอะไรมา ถึงส่งฟ้องไป หลักฐานเก่าขนาดนั้น บัญชีที่เคยใช้ไม่ได้มีเงินไหลเข้าเหมือนแต่ก่อนทุกอย่างนำสืบได้หมดนี่ครับ ไม่เห็นต้องกลัวเลย ถ้าศาลถามก็บอกตามจริงบอกว่าเคยทำตอนเป็นนักศึกษาหาเงินเลี้ยงตัวเอง แต่ตอนนี้เลิกทำแล้วไม่ได้ขายมานานแล้ว ยังไงศาลก็ยกฟ้องครับ
    หลักฐานไม่มีสักอย่างมาฟ้องสุ่มสี่สุ่มห้า ผมว่าจะให้ดีนะตอนที่มันเรียกไปคุยมันก็เรียกเอาเงินนั่นแหละ
    คุณน่าจะแอบถ่ายเป็นคลิปเก็บไว้ แล้วขุ่มันกลับเลย
    ดูดิว่าใครมันจะซีด ของเราถ้าโดนฟ้องก็แค่ละเมิดลิขสิทธิ์ เสียค่าปรับอย่างเดียว ของมันโดนกรรโชกทรัพย์ มีดทษถึงติดคุก แล้วตำรวจที่ช่วยกันมาข่มขู่ก็โดนข้อหาละเว้นการปฏิบัติหน้าที่โดยมิชอบ แล้วยังมีอีกหลายข้อหาที่จะโดน ขี้คร้านมันจะให้เลิกแล้วต่อกัน

ทานูกิ Guest

ค่าปกติ

ยินดีด้วยค่ะ ได้เป็นกระทู้แนะนำแล้ว กระทู้ดีมีสาระค่ะ อัพเดตกันเรื่อยๆๆน่ะค่ะ
    จะได้รุ้เท่าทันพวก.......

โพส
    30

Smile ตอบ

ไม่ได้เข้าเว็บหลายวันเพราะเพิ่งกลับมาจากไปต่างจังหวัดมา แปลกใจนิดหน่อยที่กระทู้ได้ปักหมุดด้วย
    มีบางคนบอกว่าน้องเขาเลิกขายแล้วทำไมต้องกลัว หรือหลักฐานไม่น่าเพียงพอ เอเองก็พยายามช่วยโดนโทรไปปรึกษาเพื่อนที่เป็นอัยการแต่เพื่อนอยู่ต่างจังหวัดก็คงช่วยอะไรไม่ได้มาก แต่เพื่อนเอบอกว่าเขามีสิทธิ์ฟ้องเพราะว่าระยะเวลาที่เขาแจ้งความไว้ และระยะเวลาที่เขาล่อซื้อตอนนั้นยังขายอยู่ค่ะ นานมากแล้ว 7 เดือนที่แล้วโน้น... ถึงเราจะเลิกขายมานานแต่ตอนที่เขาล่อซื้อเรายังขายอยู่ก็คือขายค่ะ เคยขายก็หมายถึงได้ทำให้เขาเสียหายไปแล้วทำนองนั้น อับเดทที่หน้าแรกค่ะจะมาอับเลื่อย ๆๆ ถ้ามีการคลื่นไหวหรือต้องขึ้นศาลเมื่อไรนะคะ
    •●O【welcome to crazyseries】:O●•

ติดต่อ Pm|Mail crazyseries.dvd@gmail.com นะคะ

โพส
    30

Red face รายการที่น่าจับตามอง

นี่เป็นเพียงบางส่วนที่เอคัดมาจาก เว็บของ Amigo จริง ๆ แล้วไม่ใช้ว่าเจ้าอื่น ๆ ไม่จับนะแต่ว่าเจ้านี้เขาแรงกว่าใคร ๆๆ ดังนั้นฝากถึงเพื่อน ๆ พ่อค้าแม่ค้าทั้งหลายว่ารายการพวกนี้น่าจับตามองค่ะ ส่วนมากพวกที่ล่อซื้อจะซื้อเฉพาะลิขสิทธิ์ของตัวเองและซื้อไม่เยอะไม่เกิน 2-3 เรื่องค่ะ อยากให้ระวังกันไว้ด้วย เป็นห่วงทุกคนนะคะ อยากมีเพื่อนอยู่กันเป็นกลุ่ม ๆๆ อุ่นใจกว่าเยอะเราเองก็ไม่รู้เหมือนกันว่าจะยังไงต่อไป แต่ก็พยายามป้องกันไว้ก่อนอะนะ

Romance 19x25 สูตรคูณหัวใจ
    Sunshine of Love เติมรักให้เต็มหัวใจ
    Love story in Harvard กฎหมายรักฉบับฮาร์วาร์ด
    Lady of Dignity คุณแม่มือใหม่
    A wish Upon the star จับมือไว้แล้วไปสู่ฝัน
    We are Dating Now นัดนี้ต้องเจอรัก
    BodyGuard บอดี้การ์ดมาดหลุด
    Winter Love Song เพลงรักในสายลมหนาว
    Punch ฝากหัวใจติดปลายนวม
    Cat on the Roof รักเหมียวๆ ขอเกี่ยวหัวใจ
    Autumn in my Heart รักนี้ชั่วนิรันดร์
    Love Letter รักปิดผนึก
    First Love รักแรกสุดหัวใจ รักสุดท้ายมิอาจลืม
    The Great Ambition (Dae Mang) ลูกผู้ชายหัวใจพยัคฆ์
    Ready Go ลุยสุดฝันเพื่อวันของเรา
    Full house สะดุดรักที่พักใจ
    All About Eve สงครามแห่งความรัก
    With you hee กับดักหัวใจยัยแม่มด
    18VS29 จำแบบไหนหัวใจก็รักเธอ
    เจ้าสาวโชคร้ายกับคุณชายถังแตก
    ฝันรัก...ปารีส
    ฝันรักอ่าวโลมา
    My Name is Kim Sam Soon ฉันนี่แหละ...คิมซัมซุน
    Spring Waltz ดนตรีรักหัวใจปรารถนา
    Love in Prague ปราก...ฝันรักแรงอธิษฐาน
    Wonderful life ป่วนรักเจ้าตัวยุ่ง
    The Good Guy ยอดชายนายสุดที่รัก
    Coffice price รักวุ่นวายเจ้าชายกาแฟ
    The Snow Queen ลิขิตรักละลายใจ
    Vineyard Man หนุ่มบ้านไร่ หัวใจปิ๊งรัก
    Age of innocence รักอีกครั้งก็ยังเป็นเธอ
    The outsider เดิมพันรัก เดิมพันชีวิต
    The Outsiders เดิมพันรักเดิมพันชีวิต ภาค2
    Peach Girl เธอสุดแสบที่แอบรัก (vannese F4)
    Mars ลุ้นรักนักบิด
    เพียงหัวใจไม่ลืมรัก
    F4 รักใสๆหัวใจ 4ดวง ภาค1 / 4 แผ่น พากย์ไทย
    F4 รักใสๆหัวใจ 4ดวง ภาค2 / 4 แผ่น พากย์ไทย
    Office Girls สามมั่นฉันรักเธอ / 3 แผ่น พากย์ไทย
    New Mom พ่อครับ ขอแม่ให้ผมสักคน / 4 แผ่น พากย์ไทย
    บูเช็คเทียน จอมนางแดนมังกร
    โปเยโปโลเย
    ดาบมังกรหยก ชุด 1 ตอน เดียบ่อกี้ กระบี่อิงฟ้ากับดาบฆ่ามังกร
    มังกรหยก ชุด 2 ตอน ตำนานศึกเทพอินทรีย์
    ขุนศึกตระกูลหยาง (แชริม)
    School Rumble โรงเรียนวุ่น-ชุลมุนรัก
    Matantei Loki Ragnarok (โลกิ แร๊คนาร๊อก)
    หน้ากากแก้ว
    hxh ฮันเตอร์ ฮันเตอร์
    Shaman king ชาแมนคิง ราชาแห่งภูต
    Cooking Boy Master ยอดกุ๊กแดนมังกร
    Saishuuheiki Kanojo อาวุธสุดท้าย...คือเธอ
    Romance of their own : สองเทพบุตรสะดุดรักยัยเฉิ่ม
    Last edited by crazyseries; 17-02-2010 at 11:36.

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส