หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 108 ของ 403 แรกแรก ... 85898106107108109110118158208 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,071 ถึง 1,080 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    ป่าวแค่มาแหย่ พี่ without เล่นว่า ประมาณว่าพวกปั่นให้กระทู้ไหลเร็วโดยคนๆๆเดียวอะปอย

ปล.พี่without เรื่อง dextor สนุกนะ ผมดูไป สองภาคละ แต่ น้องสาวคนละแม่ของพระเอกสวยอะ ถูกใจมาก ชิมิ ๆๆ เข้าแนวผมเลย 55+
    อ่อ...555+ ปอยสมองช้าอ่ะ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    โหว...เล่นแรงชึ้นเรื่อยๆเลยอ่ะ ยิ่งรู้ว่าม่อนมีแฟนเยอะ ก็แรงขึ้นเรื่อยๆเลย..
    โถม่อน...ดูดิยิ่งมีคนซ้ำเติมม่อนมากเท่าไหร่ ก็ยิ่งมีคนเทคะแนนสงสารม่อนมากขึ้น
    คุณมินิแบทแมนมาออกโรงช่วยอีกคนแล้ว...เราสาวๆยอมไม่ด้ายย...
    เด็กวิทขี้อิจฉาอ่ะม่อน....พยามทุกวิถึทางที่จะให้ม่อนตกอันดับ ..เหอเหอ

พี่นกมาแย้ว....แกล้งได้แกล้งไป..คอยดูดิ เด๋วมีแฟนคลับม่อนออกมาเพิ่มอีก..คุณมินิแบทแมนมาเพิ่มคนนึงแล้ว
    คุณวิทอย่าเพิ่งหนีไปไหนน่ะ..หนียังงัยก็ไม่ทันหรอก..สามคนเตรียมล้อมไว้หมดแล็ว...ฮ่าฮ่าฮ่าสสสสสส
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

ต้น รถฟักทอง Guest

ค่าปกติ

หวัดดีพี่น้องทุกคนคร๊าบบ

ไม่ได้เข้ามาแป๊ปเดียว ไปหลายหน้ามากอะ

ไม่ได้ตามอ่านย้อนหลังซะที

วันนี้ผมมีเรือ่งอยากถามครับ

เมื่อเย็น ผมกำลังจะออกไปส่งแฟนไปทำงาน

ระหว่างรอแฟนแต่งตัว ก็เปิดเคเบิ้ลทีวีเล่นไปเรือ่ย ๆ

ไปเจอหนังเรือ่งนึง เจอตอนเพิ่งเริ่มได้ไม่น่าเกิน 5 นาที

เดินเรื่องได้น่าติดตามมาก ทั้งมุมกล้อง การตัดต่อ ดนตรีประกอบ

แต่จะต้องปิดทีวี เดี่ยวนี้แล้ว แฟนจะไปทำงานไม่ทัน

อยากจะเก็บรายละเอียดว่าใครแสดงบ้าง แต่หน้านักแสดงนำ ไม่คุ้นเลย

เลยรีบถ่ายรูปไว้ให้พี่น้องหาให้ผม ว่านี่มันเรือ่งอะไร จะได้หามาดูต่อ

อยากดูต่อมากก

เนื้อเรื่องประมาณ พระเอก ตายทุกวัน มีคนยัดเยียดประวัติให้ใหม่ทุกวัน

รบกวนด้วยครับ ผมรู้ว่า พี่น้องทุกคนในนี้ น่าจะเคยดูมาบ้างล่ะน่า

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเข้ามาคุยใหม่ วันนี้ง่วงสุด ๆ ตาจะหลับแล้ว

ตั้งแต่ย้ายบ้านมา ยังไม่มีเวลาเหลือซะที งานยุ่งสุด ๆ

ผมสัญญาว่าพรุ่งนี้จะเข้ามาทักทายทุกคนครับ

โพส
    316

ค่าปกติ

คุณต้นหายไปนานเลยนะครับ กำลังสงสัยอยู่ว่าหายไปไหน
    เท่าที่นึกออก พระเอกของเรื่องจะถูกฆ่าจน เอียน น่าจะเป็นเรื่อง The Deaths of Ian Stone ลองดูตาม Link นี้ว่าใช่หรือเปล่า http://movie.sanook.com/movie/movie_14499.php
    ถ้าใช่อย่าลืมจดแต้มให้ผมด้วยล่ะ

Quote Originally Posted by ต้น รถฟักทอง แสดงโพส
    หวัดดีพี่น้องทุกคนคร๊าบบ

ไม่ได้เข้ามาแป๊ปเดียว ไปหลายหน้ามากอะ

ไม่ได้ตามอ่านย้อนหลังซะที

วันนี้ผมมีเรือ่งอยากถามครับ

เมื่อเย็น ผมกำลังจะออกไปส่งแฟนไปทำงาน

ระหว่างรอแฟนแต่งตัว ก็เปิดเคเบิ้ลทีวีเล่นไปเรือ่ย ๆ

ไปเจอหนังเรือ่งนึง เจอตอนเพิ่งเริ่มได้ไม่น่าเกิน 5 นาที

เดินเรื่องได้น่าติดตามมาก ทั้งมุมกล้อง การตัดต่อ ดนตรีประกอบ

แต่จะต้องปิดทีวี เดี่ยวนี้แล้ว แฟนจะไปทำงานไม่ทัน

อยากจะเก็บรายละเอียดว่าใครแสดงบ้าง แต่หน้านักแสดงนำ ไม่คุ้นเลย

เลยรีบถ่ายรูปไว้ให้พี่น้องหาให้ผม ว่านี่มันเรือ่งอะไร จะได้หามาดูต่อ

อยากดูต่อมากก

เนื้อเรื่องประมาณ พระเอก ตายทุกวัน มีคนยัดเยียดประวัติให้ใหม่ทุกวัน

รบกวนด้วยครับ ผมรู้ว่า พี่น้องทุกคนในนี้ น่าจะเคยดูมาบ้างล่ะน่า

เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมเข้ามาคุยใหม่ วันนี้ง่วงสุด ๆ ตาจะหลับแล้ว

ตั้งแต่ย้ายบ้านมา ยังไม่มีเวลาเหลือซะที งานยุ่งสุด ๆ

ผมสัญญาว่าพรุ่งนี้จะเข้ามาทักทายทุกคนครับ

โพส
    68

ค่าปกติ

แหม ๆๆๆ! ทำกับเดม่อนเราได้ลงคอจิงจิ๊ง ยังไงก็รักนะ 55555555 ดูซิต่อไปจะแปลงร่างเป็นตัวไรอีก

Quote Originally Posted by without แสดงโพส

Demon Sulva

ขอบคุณฉาวฉ่าวทุกคนเลยฮับ...ที่ตามรักตามเชียร์ม่อนมาตลอด...
    ตอนนี้ม่อนหิวเลือดแย้ว...ขอแทะคอเล่นหน่อยจิฮับ...555+

โพส
    68

ค่าปกติ

วันพฤหัส ที่ 27 มค.นี้ก็จะออนแอร์ตอนต่อไปแล้ว ฝากเวปให้ไปโหลดดูกันก่อนละกัน (รอแผ่นโมไม่ไหว ใจมันร้อน คิกๆๆ)

http://ch131.com/ มีทุกเรื่องให้เลือกสรร

โพส
    68

ค่าปกติ

เทสๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

อ่าฮ้าฮ่า...เอาละสิ...โดนเล่นแล้วล่ะ...ม่อนชอบ ฮ่าๆๆๆ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    คุณ Birdy ทำผมเล่นลบเคลียร์กระทู้ซะสะอาดเลย ด้วยบรีสเอกเซล..โรส โฆษณาต่ออีกนิดนึง...
    มาแล้วมาแล้ววว...แฟนเดม่อนมาช่วยอีกคนแล้ว..เหอะนั่นดิ..จะแปลงร่างม่อนเป็นไรได้อีกมั้ยเนี่ย..สงสัยจะหมดมุข ฮ่าฮ่าฮ่าสสสสสสสสส
    Quote Originally Posted by minibatman แสดงโพส
    แหม ๆๆๆ! ทำกับเดม่อนเราได้ลงคอจิงจิ๊ง ยังไงก็รักนะ 55555555 ดูซิต่อไปจะแปลงร่างเป็นตัวไรอีก
    โอ้ย...ความหล่อมันบาดหัวใจ...เห็นหน้าม่อนทีไรใจมันเต้นแรงทุกทีเลยอ่ะ...
    แม่เจ้า..ช่างเกิดมาได้หล่ออะไรปานนั้น..

Quote Originally Posted by minibatman แสดงโพส
    เทสๆ

อยากดูใจจะขาดแต่ต้องกลั้นใจรอ..เพราะอยากดูแบบต่อเนื่องนิดนึง..ไม่อยากลงแดงบ่อยๆๆ..เหอเหอ

วันพฤหัส ที่ 27 มค.นี้ก็จะออนแอร์ตอนต่อไปแล้ว ฝากเวปให้ไปโหลดดูกันก่อนละกัน (รอแผ่นโมไม่ไหว ใจมันร้อน คิกๆๆ)

http://ch131.com/ มีทุกเรื่องให้เลือกสรร

โพส
    695

ค่าปกติ

น่าสนใจเนอะ..ว่าแต่ว่าน้องปอยหายไปไหน..ไม่เห็นตึ้งแต่เมื่อวานแล่ะ

Top 10 Vampire Movies

โพส
    68

ค่าปกติ

เทสแล้วไง...คราวนี้แปะกานมันแน่ 555+++

อิอิ ก็ไม่แล้วไง..คือลองโพสรูปครั้งแรกไงคะ สำเร็จเอาร่างเดิมกลับคืนมาได้

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส