หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 115 ของ 403 แรกแรก ... 1565105113114115116117125165215 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,141 ถึง 1,150 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    จบไปล่ะตอนสุดท้าย TVD. แล้วมีมาต่อยางหง่ะ ซี2 รอคอยอยู่เน้อ..
    รู้แล้วทำไมชักกะแด่วกันใหญ่ แคทเทอรีนเปิดตัวจูจุ๊บกะเดม่อนนี่เอง...
    จอห์น กิลเบริต์ โดนตัดนิ้วขาด แหวนเมเยอร์หลุดเลยตายเปล่าเนี่ย...
    แล้วทำไมต้องมาตัดบทแอนนา(เบล) เร็วจัง...โดนปักเข้าที่ทวงอก
    ไม่รอดแน่เลย...ฮือ ๆ แล้วเจอร์มันจะเป็นแวมไพร์ป่ะเนี่ย...
    ไทเลอร์อีกไปเป็นแวมไพร์ตอนไหน งง ทิ้งคาใจไว้เยอะเลย...
    ฮ่าๆๆ บอกแล้วจบได้โคตรคาใจสุดๆๆ

ตอนนี้พี่นกส่งมาให้แล้ว แต่ยังไมถึงเลยอ่ะ...!!

ปล.เมื่อวานพี่วิทไปไหนมาเงียบไปทั้งวันเลย
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เดี๋ยววันนี้ตอนค่ำๆๆจะมาเก็บตกภาพและคลิปจากงาน Gloden Globe Award ให้ดูกันค่ะ

ดูคลิปน้ำตาไหลเลยง่า...ซึ้งจัด ซีรี่ที่ชอบได้รางวัล ^___^

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    เดี๋ยววันนี้ตอนค่ำๆๆจะมาเก็บตกภาพและคลิปจากงาน Gloden Globe Award ให้ดูกันค่ะ

ดูคลิปน้ำตาไหลเลยง่า...ซึ้งจัด ซีรี่ที่ชอบได้รางวัล ^___^
    ชอบบทพูด Joke ของ Ricky Gervais อ่ะคะ ตลกดี ^_^

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เมื่อวานอุดหนุนที่ร้านไป ฝากดูแลรายการให้ด้วยนะคับ
    ท่าทางจะรักหนังจิง ๆ เห็นลงหนังบอกรายละเอียดแต่ละเรื่องกำกับด้วย
    ทำร้านน่ารื้อค้นดี...หุหุ...ไว้จะอุดหนุนเรื่อย ๆ ครับ

ขอบคุณคะ คุณwithout ^_^ รายการจะดูแลให้คะ

กรูทู้คุณก็ดีนะคะ ชอบ ช๊อบ คะ อ่านให้ สาระดี ได้ รู้อะไรมากขึ้น โดยเฉพาะ เอา ลิงค์มาแบ่งให้ดูหนังอ่ะคะ

จะแบ่งเวลามาทักทาย เรื่อยๆนะคะ

ขอบคุณคะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    ชอบบทพูด Joke ของ Ricky Gervais อ่ะคะ ตลกดี ^_^
    ยังไม่ได้ดูคลิปที่คุณดีวีดีคนจนบอกเลยค่ะ...เดี๋ยวจะลองไปหามาดูซักหน่อย

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ดี ดี เอามาให้ดูหน่อยเน้อ...อยากดูเหมือนกันน้องปอย
    ได้เลยค่ะ เดี๋ยวค่ำๆจะมาโพสให้ดู

เมื่อวานอุดหนุนที่ร้านไป ฝากดูแลรายการให้ด้วยนะคับ
    ท่าทางจะรักหนังจิง ๆ เห็นลงหนังบอกรายละเอียดแต่ละเรื่องกำกับด้วย
    ทำร้านน่ารื้อค้นดี...หุหุ...ไว้จะอุดหนุนเรื่อย ๆ ครับ
    ปอยเข้าไปดูแล้วชอบมากเลย ทางร้านมีเรื่องย่อให้อ่านด้วย

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    ขอบคุณคะ คุณwithout ^_^ รายการจะดูแลให้คะ

กรูทู้คุณก็ดีนะคะ ชอบ ช๊อบ คะ อ่านให้ สาระดี ได้ รู้อะไรมากขึ้น โดยเฉพาะ เอา ลิงค์มาแบ่งให้ดูหนังอ่ะคะ

จะแบ่งเวลามาทักทาย เรื่อยๆนะคะ

ขอบคุณคะ
    เข้ามาทักทายกันบ่อยๆนะค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    492

ค่าปกติ

ขอบคุณคะ
    เค้าประชดเราป่าววะเนี่ย แบบว่าจริงๆแล้ว กระทุ้ไม่มีสาระ 555
    หนังร้านนี้เค้าดีเฮีย ผมสั่งมาสองรอบล่ะ แผ่นค้างบ้าง สะดุดบ้าง (แซวเล่นนะ ใครเชื่อผมก็บ้าแล้ว ) แผ่นเค้าดีจริง กำลังทำรายการหนังรอสั่งเค้าเพิ่มอยู่เนี่ย

ปล. หนังที่ปอย กับพี่ นก ส่งมาให้เยอะแยะมากมายอะ ขอบคุณทั้งคนส่งแล้วก็เจ้าของต้นสายนะครับพี่ แล้วผมต้องนอนดึกอีกนานเลยเนี่ย

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    เค้าประชดเราป่าววะเนี่ย แบบว่าจริงๆแล้ว กระทุ้ไม่มีสาระ 555
    หนังร้านนี้เค้าดีเฮีย ผมสั่งมาสองรอบล่ะ แผ่นค้างบ้าง สะดุดบ้าง (แซวเล่นนะ ใครเชื่อผมก็บ้าแล้ว ) แผ่นเค้าดีจริง กำลังทำรายการหนังรอสั่งเค้าเพิ่มอยู่เนี่ย

ปล. หนังที่ปอย กับพี่ นก ส่งมาให้เยอะแยะมากมายอะ ขอบคุณทั้งคนส่งแล้วก็เจ้าของต้นสายนะครับพี่ แล้วผมต้องนอนดึกอีกนานเลยเนี่ย
    หนูเพิ่งส่งให้เมื่อวาน ได้รับแล้วหรอพี่?

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

/[
    ดาราน่าดูเนอะ น่าสนใจ มันเป็นหนังหรือซีรีย์จ้ะคุณวิท
    แล้วดูยังอ่ะ สนุกมั้ยตอบด้วยน่ะ อยากรู้สนใจมากค่ะ

ค.ศ. 1920

"นัคกี้" มาเฟียแอนแลนติก ซิตี้

"รูธสเตร่น" มาเฟียนิวยอรก์ ซิตี้

"จิมมี่" จุดเกิดเหตุของความบาดหมาง

หุหุหุ...รู้ได้งัยอ่ะว่าเค้ายิ้มเล็กยิ้มน้อย ..เค้ายิ้มใหญ่ ยิ้มกว้างเลยหล่ะ อิอิ

คุณนกอย่าหลงตัวเองมากน่ะจ๊ะ ...เด๋วจาลืมทางเดินกลับบ้านไม่ถูก พี่เทพชมอบอุ่นนิดนึง
    ยิ้มเล็กยิ้มน้อยเลยน่ะ หุหุ
    ซีซั้น2 เค้าดูจบกันไปเป็นอาทิตย์กว่าแล้ว...ก็นกถามไปตั้ง 2 รอบว่าสนมั้ยก็ไม่ตอบ
    ตอนนี้ก็เลยเดินทางไปที่หลานแล้ว ไม่ได้ก้อปไว้อ่ะ...ถ้าสน..เดี๋ยวนกให้หลานส่งต่อให้น่ะจ้ะ

จบไปล่ะตอนสุดท้าย TVD. แล้วมีมาต่อยางหง่ะ ซี2 รอคอยอยู่เน้อ..
    รู้แล้วทำไมชักกะแด่วกันใหญ่ แคทเทอรีนเปิดตัวจูจุ๊บกะเดม่อนนี่เอง...
    จอห์น กิลเบริต์ โดนตัดนิ้วขาด แหวนเมเยอร์หลุดเลยตายเปล่าเนี่ย...
    แล้วทำไมต้องมาตัดบทแอนนา(เบล) เร็วจัง...โดนปักเข้าที่ทวงอก
    ไม่รอดแน่เลย...ฮือ ๆ แล้วเจอร์มันจะเป็นแวมไพร์ป่ะเนี่ย...
    ไทเลอร์อีกไปเป็นแวมไพร์ตอนไหน งง ทิ้งคาใจไว้เยอะเลย...

โพส
    695

ค่าปกติ

อ้าวจริงเหรอ..เรื่องอ่ะไรได้รางวัลเหรอน้อง..พี่รอลุ้นดูด้วยคน อยากรู้ว่ามีซีรีย์ในดวงใจ ได้รางวัลกี่เรื่อง
    เอามาให้ดูด้วยเน้อ..พี่จะรอน่ะจ้ะ

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส

เอ่อดูเหมือนจะมีคนเคอะเขินอยู่..เรื่องที่ว่ากะทู้มีสาระดีอ่ะค่ะ..เหอเหอ..
    โชคดีน่ะที่มีลิ้งค็จากคุณ without น้องปอยมาแปะให้เรื่อยๆ
    ไม่งั้นล่ะก็..ฮู้ยเกินบรรยาย..เด็กๆ โตๆ แต่ล่ะคน สาระสารพัน...ฮ่าๆๆๆ..(นกแอบแซวเล่นน่ะพี่น้องทั้งหลาย)
    ยังงัยถ้าว่างก็แวะมาคุย มาเล่าแชร์กันฟังบ้างน่ะค่ะ ไว้มีโอกาสคงจะได้แวะไปที่ร้านบ้าง

ขอบคุณคะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส