หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 123 ของ 403 แรกแรก ... 2373113121122123124125133173223 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,221 ถึง 1,230 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    สวัสดีครับคุณนก ผมดู True Blood ss.2 ไปได้ 2 แผ่นแล้วมั้ง แต่ ผบ. กำลังมีความสุขอยู่กับ ฮอราชิโอ CSI Miami อยู่ นานๆ จะแทรกดูหนังโรงได้ซักเรื่อง เพิ่งดู Scott Pilgrim Vs. The World กับ Adele Blanc-Sec จบไป สนุกทั้งสองเรื่อง ดูเพลินๆ เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน ก็โอเคนะ ส่วน The Vampire Diaries ดูจบ ซีซั่น 1 ไปแล้ว ไว้ออกครบ 11 แผ่นก่อนค่อยว่ากัน ตอนนี้ยังมี stock อีกเพียบเลยครับ
    พี่วิทสั่งมาให้สงบปากสงบคำไว้ ไม่ให้แซวคุณนก สงสัยแกจะหึงนะ
    สงสัยแกจะหึงนะ โดนมากคำนี้ ฮ่าๆๆ

เพราะปกติพี่วิทเขาจะเเซวพี่นกบ่อยๆๆ ตอนนี้พี่เทพมาแซวพี่นก พี่วิทแกเลยไม่มีเรื่องจะแซวละมั่ง 555+

แล้วพี่เทพไม่ดู desperate housewievs หรอค่ะ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    316

ค่าปกติ

พูดถึงหมอโฮแล้วทำให้นึกถึงหมอจิน คนแรกเป็นคนสมัยโบราณ ใฝ่รู้ เหมือนกับว่าจะเป็นรายแรกๆ ของเกาหลีที่ทำการผ่าตัด ส่วนหมอจินเป็นหมอผ่าตัดมือฉกาจ ทะลุมิติกลับไปในอดีต เป็นหนังญี่ปุ่นอีกเรื่องที่สนุกดีครับ
    ในนี้เรามีสุภาพสตรีไว้ให้เราชื่นชมนี่ครับพี่วิท ไม่ยอไว้ได้ไง เดี๋ยวเขาแจ้ง admin ปิดกระทู้ก็หมดสนุกกันพอดี

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    - คนในนี้แซวได้ทุกคนน่ะพี่...แต่อย่ายอคุณนกมาก ยอเยอะ ๆ เด๋วแกตัวลอยสูงหายไปบนชั้นบรรยากาศ ยุ่งเลย...ยิ่งบ้ายออยู่ 555+
    - กึ๋ย...เข้าไปในเว็บ www.coollycute.com มีแต่เสื้อผ้าอ่ะพี่เทพ...กลับมาดูใหม่เวนกรำ...ขายอยู่ห้องเอเชียนี่เอง...เหอ ๆ (หน้าแหก)
    ท่าทางร้านเขาจะขาใหญ่(แต่วัยจะกลับด้วยไหม...แซว) มีพรีวิวแบบนี้ดีเลย จะได้รู้แนวทางในการเลือก...ห้องเอเชีย ไม่ค่อยเข้าไป ส่วนใหญ่อยู่แต่
    ห้องฝรั่ง...มีไรดี ๆ มาแนะนำน้องนุงบ่อย ๆ เน้อพี่...

โพส
    316

ค่าปกติ

ร้านท่าน coollycute ตาม link นี้เลยครับน้องปอย
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?23
    เรื่อง สมาคมแม่บ้าน...เพิ่งได้แผ่นแก้มาเองครับ ตอนนี้ครบแล้ว ต้องรอคิวก่อน มี CSI มากองรอไว้ตั้ง 3 ซีซั่นแหนะ ผ. กะลังดู ฮอราชิโออยู่ เสร็จแล้วไม่แน่อาจแทรกสมาคมแม่บ้านก็ได้ เพราะ CSI ดูมากแล้วเอียน
    Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส
    สงสัยแกจะหึงนะ โดนมากคำนี้ ฮ่าๆๆ

เพราะปกติพี่วิทเขาจะเเซวพี่นกบ่อยๆๆ ตอนนี้พี่เทพมาแซวพี่นก พี่วิทแกเลยไม่มีเรื่องจะแซวละมั่ง 555+

แล้วพี่เทพไม่ดู desperate housewievs หรอค่ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by thep แสดงโพส
    ร้านท่าน coollycute ตาม link นี้เลยครับน้องปอย
    http://dvdtook.com/forum/showthread.php?23
    เรื่อง สมาคมแม่บ้าน...เพิ่งได้แผ่นแก้มาเองครับ ตอนนี้ครบแล้ว ต้องรอคิวก่อน มี CSI มากองรอไว้ตั้ง 3 ซีซั่นแหนะ ผ. กะลังดู ฮอราชิโออยู่ เสร็จแล้วไม่แน่อาจแทรกสมาคมแม่บ้านก็ได้ เพราะ CSI ดูมากแล้วเอียน
    ปอยลองเข้าไปดูแล้วค่ะ...หนังและเรื่องย่อเยอะดี ตาลายเลย

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    695

ค่าปกติ

ภาพมันสวยงาม ดูติสต์ด้วย น่าดูค่ะ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เจอน้องปอยหลอกมาดู แมรี่ อีกคนแล้ว หุหุ
    [/QUOTE]

เหอๆ..เค้าป่าวบ้ายอน่ะต่ะเอง..แค่เป็นคนยอมรับความจริงในสิ่งที่คนอื่นชม ฮ่าๆๆๆๆ

- คนในนี้แซวได้ทุกคนน่ะพี่...แต่อย่ายอคุณนกมาก ยอเยอะ ๆ เด๋วแกตัวลอยสูงหายไปบนชั้นบรรยากาศ ยุ่งเลย...ยิ่งบ้ายออยู่ 555+
    - กึ๋ย...เข้าไปในเว็บ www.coollycute.com มีแต่เสื้อผ้าอ่ะพี่เทพ...กลับมาดูใหม่เวนกรำ...ขายอยู่ห้องเอเชียนี่เอง...เหอ ๆ (หน้าแหก)
    ท่าทางร้านเขาจะขาใหญ่(แต่วัยจะกลับด้วยไหม...แซว) มีพรีวิวแบบนี้ดีเลย จะได้รู้แนวทางในการเลือก...ห้องเอเชีย ไม่ค่อยเข้าไป ส่วนใหญ่อยู่แต่
    ห้องฝรั่ง...มีไรดี ๆ มาแนะนำน้องนุงบ่อย ๆ เน้อพี่...

อั่นแน่.คุณเทพพยามโปรโมทกะทู้เราให้มันร้อนแรงยิ่งขึ้น
    นกก็ไม่ขอแก้ข่าวแล้วกันน่ะค่ะ..ให้ผู้ชายเป็นฝ่ายพูดดีกว่า
    เหมือนที่คุณวิทว่าแหล่ะ เดี๋ยวข่าวก็ซาไปเอง ...ฮ่าๆๆๆ โอ้ยขำอย่างแรง..ทำเหมือนดาราเลยอ่ะ

สวัสดีครับคุณนก ผมดู True Blood ss.2 ไปได้ 2 แผ่นแล้วมั้ง แต่ ผบ. กำลังมีความสุขอยู่กับ ฮอราชิโอ CSI Miami อยู่ นานๆ จะแทรกดูหนังโรงได้ซักเรื่อง เพิ่งดู Scott Pilgrim Vs. The World กับ Adele Blanc-Sec จบไป สนุกทั้งสองเรื่อง ดูเพลินๆ เดี่ยว เดี่ยว กับ ตัน ก็โอเคนะ ส่วน The Vampire Diaries ดูจบ ซีซั่น 1 ไปแล้ว ไว้ออกครบ 11 แผ่นก่อนค่อยว่ากัน ตอนนี้ยังมี stock อีกเพียบเลยครับ
    พี่วิทสั่งมาให้สงบปากสงบคำไว้ ไม่ให้แซวคุณนก สงสัยแกจะหึงนะ
    [/QUOTE]

โพส
    695

ค่าปกติ

นั่นซิ..พี่ก็ว่าคุณวิทมีคู่แข่ง..เลยกลัวหมดมุข..ฮ่าๆๆๆ
    โห เชียร์จังเลย Desperate Housewives เนี่ย พี่หลงกลเผลอดู จนติดไปคนนึงแล้ว

Quote Originally Posted by gupoiy แสดงโพส

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    นั่นซิ..พี่ก็ว่าคุณวิทมีคู่แข่ง..เลยกลัวหมดมุข..ฮ่าๆๆๆ
    โห เชียร์จังเลย Desperate Housewives เนี่ย พี่หลงกลเผลอดู จนติดไปคนนึงแล้ว
    ยิ่งดูยิ่งสนุก สมาคมแม่บ้านเนี๊ย

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    695

ค่าปกติ

นกก็เห็นด้วยกะคุณวิทน่ะ
    ถ้าจะถูกปิด ก็คงเพราะเจ้าของกะทู้เองนี่แหล่ะ ไม่ใช่ใครอื่นที่ใหน 555 สาระจริงๆเลย แต่ล่ะวัน เหอเหอ
    ไม่น่ะค่ะคุณ Admin ที่นับถือ ..คือว่าถ้าจะพูดถึงซีรีย์อยู่ทุกวันๆ มันแบบว่าดูไม่ทันอ่ะค่ะ
    แต่ก็พยายามพูดถึงเรื่องโปรดอยู่เรื่อยๆ น่าจะช่วยให้เพื่อนๆ ทั้งสมาชิกทั้งใหม่แล่ะเก่า ช่วยในการเลือกดูหนัง
    ตัดสินใจว่าจะดูอ่ะไรดีได้ง่ายขึ้นน่ะค่ะ เหมือนที่นกเคยเป็นอยู่เมื่อก่อน ที่ว่าไม่รู้จะดูอ่ะไรดี ถึงจะสนุกถูกใจในแนวตัวเอง
    แต่พอได้มาคุย มาถามกัน ก็ทำให้เสียตังค์ซื้อเรื่อยๆ ตลอดเลยค่ะ ทั้งที่บางทีมันก็ยังไม่จำเป็น
    แต่เพื่อนก็ทำให้เกิดความอยากซะงั้น (เอะ ดูเหมือนชวนกันเสียตังค์อยู่เรื่อยเลยเนอะ)
    นั่นงัย..พยายามมีสาระนิดนึง ฮ่าๆๆ

- ยังไงก็คอยเป็น back up ให้กระทู้หน่อยน่ะพี่...เผื่อใครมาถามเรื่องนงเรื่องหนัง...ดูเยอะจิงน่ะพี่เทพ+ผบ.เนี่ย...
    - admin สั่งมาว่าไม่ปิดหรอกพี่ (กระทู้เหล่านี้จะไม่ปิดแน่นอน อันนี้เดาใจเขาน่ะ)
    กระทู้ หนังนอกกระแสที่มองข้าม.....ของ คุณ onizugolf
    กระทู้ บ้านคอละคร....ของ คุณ Dvd กุ๊กกิ๊ก
    กระทู้ หนังจีนทีวีบี.....ของคุณ rockhound
    กระทู้ ซีรีฝรั่ง.....ของคุณ nokie

*** แต่ถ้าถูกปิดขึ้นมาจริง ก็เพราะผมนี่แหล่ะ ไร้สาระจริง ๆ 555+ ***

ใกล้ตรุษจีนหล่ะ มาฟังเพลงนี้กันหน่อย

โพส
    1,073

ค่าปกติ

วันนี้เอาคลิปฮาๆๆมาฝากค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ดูซอดองโยจะจบแผ่นเจ็ดและ นางเอกกะพระเอกเพิ่งจะจูบกัน เฮ้อ!

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส