หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 142 ของ 403 แรกแรก ... 4292132140141142143144152192242 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,411 ถึง 1,420 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

ว้าวกรี้ด...ได้ดู The Vampire Diary ตอนหลังๆแล้วเหรอค่ะ แง..อยากดูมั่งอ่ะ
    แต่พี่คงกลั้นใจรอแผ่นออกมาก่อน จะได้ดูแบบต่อเนื่อง ได้แต่หวังว่าคงไม่ต้องรอนานเกิน

อีกเรื่องที่ตั้งใจรอด้วยใจจดจ่อ ก็คือ True Blood season 4 ได้ข่าวว่ามาเมื่อไหร่ บอกกันมั่งน่ะค่ะ

Quote Originally Posted by minibatman แสดงโพส
    กลับมาแล้วค้าบ...รอซีรี่ย์เรื่องโปรดออนแอร์อยู่ก็เลยกบดานก่อน ^^
    เดี๋ยวคืนนี้แหละจะกลับไปดู The Vampire Diary ตอนล่าสุด โหลดนานแค่ไหนก็จะรอ

โพส
    695

ค่าปกติ

คุยกันถึงเรื่องอ่ะไรอยู่เหรอ หาต้นสายปลายไม่เจออ่ะ
    ดูเหมือนสนุกจัง

Quote Originally Posted by minibatman แสดงโพส
    ไม่รุว่ารู้สึกเหมือนกันรึเปล่าว่าซีซั่น2หนุก มีลุ้นทุกรส
    ซีซั่น3 ก็โอ ตอนท้ายๆก็มีชนวนใหม่เกิดขึ้นอีก แซ่บคร่า
    ตอนนี้ดูซีซั่น4 ก็เริ่มเข้ามหาลัยกันละ โตๆกันขึ้นแต่ความเจ้าเล่ห์ยังเหมือนตอนวัยรุ่นเป๊ะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    โอวน้องเรา..เห็นบ่นเหนื่อยตั้งแต่เมื่อวาน วันนี้ป่วยเลย รีบพักผ่อนเถอะค่ะ
    พยายามดื่มน้ำเยอะน่ะค่ะ จะช่วยได้เยอะมาก
    พี่นกก็ว่าจะไปนอนดูหนังแต่หัวค่ำหน่อยวันนี้ จะดูได้เต็มที่สักวัน
    ราตรีสวัสค่ะ หลับฝันดีน่ะ
    ไปเข้าฝันคุณพี่วิทด้วยน่ะ..แบบว่าตามหลอกตามหลอน..จะได้มาแก้ฝันกะเราเร็วๆ เฮอะๆๆ
    ขอบคุณมากๆๆค่ะ...กินยาไปตั้งแต่หัวค่ำ...มันแต่นอนดู fringe อยู่ ไม่หลับซักที555+
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ว้าวกรี้ด...ได้ดู The Vampire Diary ตอนหลังๆแล้วเหรอค่ะ แง..อยากดูมั่งอ่ะ
    แต่พี่คงกลั้นใจรอแผ่นออกมาก่อน จะได้ดูแบบต่อเนื่อง ได้แต่หวังว่าคงไม่ต้องรอนานเกิน

อีกเรื่องที่ตั้งใจรอด้วยใจจดจ่อ ก็คือ True Blood season 4 ได้ข่าวว่ามาเมื่อไหร่ บอกกันมั่งน่ะค่ะ

True Blood season 4...ปอยยังไม่ได้ข่าวคราวเลย

เดี๋ยวถ้าเจอแล้วจะเอามาบอกกันนะค่ะ

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

รักษาสุขภาพกันด้วยนะทุกคน กลางวันร้อนจัด กลางคืนเย็น ไม่ป่วยก็ให้มันรู้ไปสิ พักผ่อน กินยา ดูหนังเยอะๆน๊าจะได้หาย
    เช่นกันนะค่ะ....

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    360

ค่าปกติ

ป่วย + + เปื่อย อีกคน

เดินงานเกษตร ขาลาก แถมร้อนๆๆ ปวดหัวมากเลย อ่ะ

โพส
    492

ค่าปกติ

พี่ๆๆ ไม่อยุ่เอาเป็นคุณน้องแทนได้มั้ยฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆสามสาว

โพส
    492

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    ป่วย + + เปื่อย อีกคน

เดินงานเกษตร ขาลาก แถมร้อนๆๆ ปวดหัวมากเลย อ่ะ

คุณเมเม่ งานเกษตรปีนี้ สาวน่ารักเยอะป่าวอ่า

โพส
    118

ค่าปกติ

มีใครดูเรื่อง Warehouse 13มั้ยคะ อยากรู้ว่าเป็นแนวไหน สนุกมั้ย เห็นมีมาสเตอร์ปี1ออกมาละ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส