หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 154 ของ 403 แรกแรก ... 54104144152153154155156164204254 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,531 ถึง 1,540 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    360

Smile

อรุณสวัสดิ์ ยาม สายยย อิอิ

เมเม่จางงง รายงานตัว เมื่อคืนนอน เที่ยงคืน ตื่นสายเลย 555+ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลยอ่ะคะ ดู Good Wife ถึงแผ่น 7 แล้ว อยากดูต่อมากมาย

แต่ต้องนอนแล้วไม่งั้นจะตื่นสายกว่านี้ ^ ^ คืนนี้ว่าจะดูต่อ แต่คงติดคิว White Collar

HDTV: Good Wife, the : Season 1 (12 Disc+บรรยายไทย)

Genre: Drama | Family
    รายละเอียด:
    พบกับเรื่องราวของ Alicia Follick เธอเป็นภรรยาของนักการเมืองที่ถูกจับได้ว่าคอร์รัปชันและยังนอกใจเธอ เขาถูกตัดสินว่ามีความผิดและต้องโทษจำคุก
    แม้ต้องอับอายจากการกระทำของสามี แต่ Alicia ต้องยืนหยัดเพื่อลูกของเธอ เธอตัดสินใจกลับไปทำงานที่เธอเคยทำก่อนแต่งงานคือการ
    เป็นทนายความหลังจาก ร้างราจากศาลไปถึง 13 ปี โดยเธอเข้าทำงานในสำนักงานทนายความแห่งหนึ่งของชิคาโกซึ่งเพื่อนเก่าของเธอ Will Gardner
    มีหุ้นส่วนอยู่ โดยได้ Diane Lockhart ทนายความผู้มีประสบการณ์สูงให้คำปรึกษา อย่างไรก็ตาม Alicia ต้องพิสูจน์ตัวเองว่าทำงานได้โดยมีทนายความจบใหม่จาก
    Harvard อย่าง Cary เป็นคู่แข่ง โชคดีที่ Alicia มี Kalinda เป็นพันธมิตร และเพื่อลูกทั้ง 2 คนของเธอคือ
    Zach และ Grace เธอจะต้องเปลี่ยนบทบาทจากภรรยาที่ดีมาเป็นหัวหน้าครอบครัวให้สำเร็จให้ได้

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ใช่ๆ..ใครจะเบื่อพี่วิทเราได้ลงคอ น่ารักน่าชัง แสนซนซะขนาดนั้น
    วันนี้ไม่เห็นน้องปอยทั้งวันเลย ไปเที่ยวใหนมาค่ะ วันนี้
    ไม่ได้ไปไหนหรอกค่ะ...อยู่บ้านนี่ละ แต่เมื่อคืนเข้าห้องเร็ว

เข้าไปดู Fringe กำลังสนุกเลย ติดหนึบหนับ
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    อรุณสวัสดิ์ ยาม สายยย อิอิ

เมเม่จางงง รายงานตัว เมื่อคืนนอน เที่ยงคืน ตื่นสายเลย 555+ เมื่อคืนนอนไม่หลับเลยอ่ะคะ ดู Good Wife ถึงแผ่น 7 แล้ว อยากดูต่อมากมาย

แต่ต้องนอนแล้วไม่งั้นจะตื่นสายกว่านี้ ^ ^ คืนนี้ว่าจะดูต่อ แต่คงติดคิว White Collar

HDTV: Good Wife, the : Season 1 (12 Disc+บรรยายไทย)

Genre: Drama | Family
    รายละเอียด:
    พบกับเรื่องราวของ Alicia Follick เธอเป็นภรรยาของนักการเมืองที่ถูกจับได้ว่าคอร์รัปชันและยังนอกใจเธอ เขาถูกตัดสินว่ามีความผิดและต้องโทษจำคุก
    แม้ต้องอับอายจากการกระทำของสามี แต่ Alicia ต้องยืนหยัดเพื่อลูกของเธอ เธอตัดสินใจกลับไปทำงานที่เธอเคยทำก่อนแต่งงานคือการ
    เป็นทนายความหลังจาก ร้างราจากศาลไปถึง 13 ปี โดยเธอเข้าทำงานในสำนักงานทนายความแห่งหนึ่งของชิคาโกซึ่งเพื่อนเก่าของเธอ Will Gardner
    มีหุ้นส่วนอยู่ โดยได้ Diane Lockhart ทนายความผู้มีประสบการณ์สูงให้คำปรึกษา อย่างไรก็ตาม Alicia ต้องพิสูจน์ตัวเองว่าทำงานได้โดยมีทนายความจบใหม่จาก
    Harvard อย่าง Cary เป็นคู่แข่ง โชคดีที่ Alicia มี Kalinda เป็นพันธมิตร และเพื่อลูกทั้ง 2 คนของเธอคือ
    Zach และ Grace เธอจะต้องเปลี่ยนบทบาทจากภรรยาที่ดีมาเป็นหัวหน้าครอบครัวให้สำเร็จให้ได้

น่าสนใจเหมือนกันนะเนี๊ย เดี๋ยวลิสไว้ก่อน ช่วงนี้ซีรี่เยอะมากๆๆ

ดูไม่ทันเลย เดี๋ยวต้องตามเก็บของเก่าก่อน ^__^

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ใครดู FRINGE แล้วบ้างค่ะ ขอถามหน่อย

ซีรี่เรื่องนี้ มันจบเป็นตอนๆๆหรอ? ดูแล้วงงจริงๆๆ

จบในตอน แต่ทุกตอนเกี่ยวเนื่องกัน(หรือเปล่า) งงจัง!!

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1

ค่าปกติ

ทุกตอนเกี่ยวเนื่องกันครับ คล้าย LOST น่ะครับ ผมว่าสนุกมาก ไม่รู้ว่าคิดได้เหมือนกันหรือเปล่า ตอนนี้กำลังดู
    ปี 3 อยู่ครับ

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tumms แสดงโพส
    ทุกตอนเกี่ยวเนื่องกันครับ คล้าย LOST น่ะครับ ผมว่าสนุกมาก ไม่รู้ว่าคิดได้เหมือนกันหรือเปล่า ตอนนี้กำลังดู
    มีคนตอบให้น้องปอยแว้ววว ชื่ออะไรคะ แวะเข้ามากระทู้นี้บ่อยๆจิ่ คะ
    มีหนังเรื่องไหนแนะนำก็เข้ามาคุณกันนะคะ

วันนี้เอา MV NE-YO มาฝากจ้า ดู MV เหมือนดูหนังเลย

ป.ล อยากเต้นได้แบบนี้อ่ะ หุหุ ฝันกลางวันอีกแหละ

Last edited by dvdkonjon; 07-02-2011 at 17:20.

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by tumms แสดงโพส
    ขอบคุณมากๆๆค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    118

ค่าปกติ

จะทยอยเอาซีรี่ย์ใหม่ๆมาล่อตาล่อใจกันไปถึงหนายยยยย
    ดูไม่ทันแล้ว(โว้ยยยยยย)
    ปล.แต่ยังคิดจะสั่งเพิ่มอีกเรื่อยๆอีกนะ - -"

โพส
    1,073

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    จะทยอยเอาซีรี่ย์ใหม่ๆมาล่อตาล่อใจกันไปถึงหนายยยยย
    ดูไม่ทันแล้ว(โว้ยยยยยย)
    ปล.แต่ยังคิดจะสั่งเพิ่มอีกเรื่อยๆอีกนะ - -"
    ฮ่าๆๆ ปอยก็เป็นเหมือนกัน

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    1,073

ค่าปกติ

เอาภาพพื้นหลังจอคอมมาโชว์...ว่าเจ้าของคอมบ้า vampire diaries เอามากๆๆ 55+

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส