หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 182 ของ 403 แรกแรก ... 82132172180181182183184192232282 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,811 ถึง 1,820 ของ 4030

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    118

ค่าปกติ

แอบมาเชียร์ The Amazing Race ด้วยคนค่ะ แบบว่าเป็นรายการโปรดของเราเลย ดูหมดแล้วทุกซีซั่น ตอนนี้กำลังรอซื้อซีซั่นล่าสุดที่กำลังฉายอยู่(ขี้เกียจตามโหลดเอง)
    เห็นด้วยค่ะว่าของฝรั่งจะห้ำหั่นกันสุดๆ เราเป็นพวกนิยมพลังFaminineค่ะ เลยมักจะเชียร์แต่ทีมญ.ล้วน ถึงบางทีมจะร้าย ก็หลับหูหลับตาเชียร์ค่ะ อยากให้ผู้หญิงชนะบ้างอะไรบ้าง อิอิ
    ใครดูซีซั่นไหนอย่าลืมมาเม้าบ้างอะไรบ้างนะคะ

ปล.แอบมีเชียร์ทีมหนุ่มหล่อบ้างเป็นกรณีไปค่ะ โดยเฉพาะด่านที่ต้องมีการถอดเสื้อ ใส่ชุดว่ายน้ำไรเงี้ย อิอิ

โพส
    360

ค่าปกติ

สวัสดีคะ

มาแบบ ซอมบี้ ป่วย ร้อนๆๆ หนาวๆๆ อากาศร้อนตอนกลางวัน เย็นๆ ตอนกลางคืนเฮ้ยยย เปื่อยไปเลย

สบายดีกันป่ะคะ พี่ๆ น้องๆ

โพส
    360

ค่าปกติ

When I was just a little staff

I asked my boss what will I be

Will salary up
    ...
    Will I be rich

Here's what s/he said to me

Que sera sera

Salary won't be increased

The Futures not ours to see.....

Que Sera Sera T___T

ขำขำจ้า

โพส
    133

ค่าปกติ

พี่นกจ๊ะ...อีกครึ่งปีจะไปขอยืม 555+ สต๊อกแตกแล้ว...พึ่งเคลียร์ Hotel Babylon ซี1 จบ ดูหัวหน้าแม่บ้านแล้วเพลิน...อิอิ เซ็กซี่
    เกาหลีนี้ ดงฮี มาราธอนมาก 39 ตอนหล่ะจาก 60...อีกเยอะเลย....เพียบ

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    สองคนนี้คุยไรกันอ่ะ ก็กกิกๆ กันอยู่สองคน
    พี่จำไม่ได้แล้วว่าหนังเรื่องอ่ะไรน่ะที่วิท จะดูต่อจากพี่อ่ะ 2 เรื่อง จำไม่ได้เลย
    เมล์มาแล้วกันน่ะ จะได้ไม่ลืม

โพส
    1,073

ค่าปกติ

พี่วิท อยากได้เรื่องนี้อ่ะ.......

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    Dong Yi : Jewel in the Crown (Korean Drama 2010)

ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    133

ค่าปกติ

คุณคิม ดูครบเลยเหรอ เจอแฟนพันธ์แท้คนแกร่งซะแล้ว หุหุ
    ได้ดูคนแกร่งเอเชียซี3 ตัวเดียวคุณคิม ไม่รู้จะเชียร์ใครน่ะ...ดูไปเรื่อย ๆ อมยิ้มตลอด
    ชอบช็อตภารกิจที่เข้าไปหารูปขนาดจิ๋วโลโก้อเมซิ่งเรซ ในพิพิธภัณฑ์ของขนาดจิ๋ว ที่ทีมไทยโอลิเวอร์บอกให้ทุกคน
    ช่วยกันหา ภาพขนาดจิ๋วกัน ใครหาเจอก่อนแล้วมาบอกกัน...บังเอิญจิง ๆ โอลิเวอร์เจอก่อน แอบถ่ายภาพเสร็จ ชิ่งเลย ชั่วร้ายมาก 555+
    สุดท้ายกรรมตามสนอง โดนอ้ายหัวโล้นเอาคืนสลับแผ่นบลูเรย์กลับไปมั่วใหม่หมด...โอลิเวอร์จะร้อง...
    ภาคฝรั่งมีแต่คนบอกว่าสนุกกว่าเอเชียเยอะ...คืนนี้สงสัยได้ฤกษ์ มีซี 12/14/15 ดูอันไหนก่อนดีน่ะนู๋กิ

Quote Originally Posted by kimberly แสดงโพส
    แอบมาเชียร์ The Amazing Race ด้วยคนค่ะ แบบว่าเป็นรายการโปรดของเราเลย ดูหมดแล้วทุกซีซั่น ตอนนี้กำลังรอซื้อซีซั่นล่าสุดที่กำลังฉายอยู่(ขี้เกียจตามโหลดเอง)
    เห็นด้วยค่ะว่าของฝรั่งจะห้ำหั่นกันสุดๆ เราเป็นพวกนิยมพลังFaminineค่ะ เลยมักจะเชียร์แต่ทีมญ.ล้วน ถึงบางทีมจะร้าย ก็หลับหูหลับตาเชียร์ค่ะ อยากให้ผู้หญิงชนะบ้างอะไรบ้าง อิอิ
    ใครดูซีซั่นไหนอย่าลืมมาเม้าบ้างอะไรบ้างนะคะ

ปล.แอบมีเชียร์ทีมหนุ่มหล่อบ้างเป็นกรณีไปค่ะ โดยเฉพาะด่านที่ต้องมีการถอดเสื้อ ใส่ชุดว่ายน้ำไรเงี้ย อิอิ

ทานูกิ Guest

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    คุณคิม ดูครบเลยเหรอ เจอแฟนพันธ์แท้คนแกร่งซะแล้ว หุหุ
    ได้ดูคนแกร่งเอเชียซี3 ตัวเดียวคุณคิม ไม่รู้จะเชียร์ใครน่ะ...ดูไปเรื่อย ๆ อมยิ้มตลอด
    ชอบช็อตภารกิจที่เข้าไปหารูปขนาดจิ๋วโลโก้อเมซิ่งเรซ ในพิพิธภัณฑ์ของขนาดจิ๋ว ที่ทีมไทยโอลิเวอร์บอกให้ทุกคน
    ช่วยกันหา ภาพขนาดจิ๋วกัน ใครหาเจอก่อนแล้วมาบอกกัน...บังเอิญจิง ๆ โอลิเวอร์เจอก่อน แอบถ่ายภาพเสร็จ ชิ่งเลย ชั่วร้ายมาก 555+
    สุดท้ายกรรมตามสนอง โดนอ้ายหัวโล้นเอาคืนสลับแผ่นบลูเรย์กลับไปมั่วใหม่หมด...โอลิเวอร์จะร้อง...
    ภาคฝรั่งมีแต่คนบอกว่าสนุกกว่าเอเชียเยอะ...คืนนี้สงสัยได้ฤกษ์ มีซี 12/14/15 ดูอันไหนก่อนดีน่ะนู๋กิ
    ดูซีซั่น 12 ค่ะ สนุกๆๆๆๆๆลุ้นมากๆๆๆๆๆๆๆ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ขอบคุณค๊า....

เรื่องนี้ดูมาเรื่อย ๆ เลยน่ะน้องปอย เพิ่งถึงตอนที่ 39 โฮ๊ะ ๆ สนุกน่ะ แต่เยอะ...
    อันนี้ดูเสร็จจะเก็บไว้ให้ แต่...เจอแผ่น 13/14/15 ตอนสองของแผ่นเล่นได้ห้าหกนาทีภาพหายหมด
    เลยต้องไปดูซับอิงของน้องแทน ตอน 26/28/30

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อ้าว! พี่เมเม่ไม่สบายหรอ พักผ่อนเยอะๆๆน๊า

น้องปอยสบายดีค๊า.....ปิดเทอมแล้ว มีความสุขกะการดูซีรี่มากมาย

Quote Originally Posted by dvdkonjon แสดงโพส
    สวัสดีคะ

มาแบบ ซอมบี้ ป่วย ร้อนๆๆ หนาวๆๆ อากาศร้อนตอนกลางวัน เย็นๆ ตอนกลางคืนเฮ้ยยย เปื่อยไปเลย

สบายดีกันป่ะคะ พี่ๆ น้องๆ

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    118

ค่าปกติ

ของเอเชียที่ว่าร้ายๆเจอของฝรั่งเข้าไปนี่ตายไปเลย เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหดกันสุดๆ
    แต่อย่างนึงที่เจอในอเมซิ่งเรซบ่อยๆก็คือ Karma is a bitch จริงๆค่ะ ยังกะวางสคริปต์ไว้เลย
    ทีมไหนที่ชอบร้ายๆกะทีมอื่น มันมักจะมีอะไรซวยๆเกิดขึ้นตามมาตลอด
    ปล.ชอบซีซั่นที่17มากเลย (ล่าสุดที่จบไป ตอนนี้กำลังฉายซีซั่น18) ทีมหญิงล้วนเยอะดี ดูเหมือนทีมงานจะอวยให้มีทีมหญิงล้วนชนะซักทีมั้ง ผลสุดท้าย หึหึหึ ไปดูเองนะคะ *0*

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส