หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 192 ของ 403 แรกแรก ... 92142182190191192193194202242292 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 1,911 ถึง 1,920 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    360

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    The Amazing Race Season 14

ใครแปะป้ายยูเทริน์ใส่ทีมตรู?

ตรูเองง...ขอร้องกรุณาอย่ารังแกคนหูหนวก เด๋วมีศอก!

อ้ายเด็กแสบ เจอกันใหม่อีกรอบซี 18 ดราม่าแน่

Mike - พ่อทำให้ผมผิดหวัง อับอายมาก เพราะพ่อเป็นเกย์
    Mel - พ่อก็ผิดหวังมาก ที่เอ็งมาเป็นเกย์ตามพ่อ

อะโฮ้ โอ้เอ่ย สาวบางโพธิ์ นั้นโก้จริงจริง

พี่วิธ อิน กับ ผู้แข่งมากเกินไปป่าวเนี่ย 5555+ คำบรรยาย ฮ่า จริงๆ จ้า

โพส
    360

ค่าปกติ

OK คะ คุณต้น รถฟักทอง

จะช่วยดันให้นะคะ จะได้มีร้านไหนสนใจนำมาให้อ่ะคะ

แวะเข้ามาพูดคุย เรื่องหนังได้ตลอดเวลาเลยนะคะ

Quote Originally Posted by ต้น รถฟักทอง แสดงโพส
    คือผมมีเรือ่งอยากรบกวนพี่นอ้งทุกคนครับ

ผมเคยมีดีวีดีแผ่นแท้ เรือ่ง Shaun ot the Dead ดุบ่อยมาก ชอบ

แล้วเคยให้เพื่อนยืม หลายคน

แต่สุดท้าย ไม่รูอยู่ที่ใคร หายมานานแล้ว

ตอนนี้ไปตามหาซื้อ หาไม่มีเลยสักร้าน

พี่น้องท่านใด พบเห็นที่ร้านไหน รบกวนช่วยแจ้งพิกัดให้ผมด้วยนะครับ ผมอยากดูมากกก ขอบคุณครับ

โพส
    316

ค่าปกติ

คุณต้นลองไปดูตาม link นี้ครับ http://dvdtook.com/forum/showthread....วว!!/page3
    แถมอีกหนึ่งครับ http://dvdtook.com/forum/showthread....าพ/page2
    Quote Originally Posted by ต้น รถฟักทอง แสดงโพส
    คือผมมีเรือ่งอยากรบกวนพี่นอ้งทุกคนครับ

ผมเคยมีดีวีดีแผ่นแท้ เรือ่ง Shaun ot the Dead ดุบ่อยมาก ชอบ

แต่สุดท้าย ไม่รูอยู่ที่ใคร หายมานานแล้ว

ตอนนี้ไปตามหาซื้อ หาไม่มีเลยสักร้าน

พี่น้องท่านใด พบเห็นที่ร้านไหน รบกวนช่วยแจ้งพิกัดให้ผมด้วยนะครับ ผมอยากดูมากกก ขอบคุณครับ

Last edited by thep; 30-03-2011 at 12:55.

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อีกแค่เดือนนึง อดใจรอ....55+ อยากดูมาก

ตอนนี้เบื่อซีรี่ ไปนอนดูหนังโรง ไล่ดูแจ๊คใหม่ตั้งแต่ภาค1 เตรียมตัวไปดูภาค4

เรื่องอดหนุนคนโมก็อยากอุดหนุนนะ แต่เเผ่นแพงเกิ๊น

แล้วเรื่องที่พ่อค้าทำไว้ ก็ไม่กล้า จะให้อภัยยังงัยอ่ะ เฮ้ออออ......เรื่องนี้ต้องถามพี่เบอร์ดี้ เพราะพี่แกโดน 555+

Quote Originally Posted by without แสดงโพส
    เออ...พี่ลืมบอก Fringe Season 3 รู้สึกว่าจะมี 11 แผ่นน่ะ
    ตอนแรกนึกว่าจะจบกลางเดือนมีนาคม ตอนนี้รู้สึกจะจบต้นเดือนพฤษภาคม
    นั่นแหล่ะ ช่วง แจ็ค สแปร์โรว์ 4 มาพอดีหล่ะ.........
    อีกอย่างอุดหนุนคนโมเขาหน่อย...ได้ดูซีรีย์ฝรั่งไวไว...ก็เพราะคนโมนี่แหล่ะ
    เชียร์คนโมจนหน้าจะงอกออกมาเป็นม้าหล่ะ ฮี่ ๆ....ขายก็ขายถูกตามชื่อเว๊บบรอด์เลย...
    เทตัดใจให้คนโมไปก่อนเลยทุกท่าน......อ้ายความผิดเก่า ๆ ของร้านเขาก็ลืม ๆ ไป ตามพี่นิชาเขาบอกนั่นแหล่ะ
    พลาดครั้งนึง...อภัยให้หน่อย...คงไม่มีซ้ำสองแล้วล่ะมั่ง...ฮี่ ๆ

อ๊ากๆๆๆๆๆๆ.....ปอยไม่มีขนซะกะหน่อยอ่าาา

ว๊ายยย..พี่นกกลายเป็น Pet Shop Girl พาน้องปอยไปตัดขนออกแล้วกัน 5555+
    ไม่ขายแล้วจ๊ะ แจกฟรีแล้ว

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

พี่ต้นลองไปดูห้องแม่สายจิ เผื่อจะมี

นี่ละน้า..ปอยถึงไม่เคยให้เพื่อนยืมหนังเลย!!

Last edited by gupoiy; 30-03-2011 at 13:34.

ใครอยากได้ฟรี รับเงื่อนไขได้ มาเลือกไปเลยค่ะ

v
    v
    v
    v
    v

http://dvdtook.com/forum/showthread.php?65593

โพส
    1,073

ค่าปกติ

555+ ปอยแค่ถามเฉยๆว่าใครเคยดูมั่ง แล้วพี่คิมเขาก็มาแนะนำ มันเลยน่าสนใจ

แต่ตัวปอยเพิ่งดู amazing race เอเชีย ไปได้ 2ตอนเอง ....

อ๋อ เมเม่จางง...เรื่องราวมันเป็นแบบนี้น่ะ...
    น้องปอยอ่ะ...ตัวการ ชอบหาอะไรใหม่ ๆ มานำเสนอ มาแนะเกมส์โชว์ฝรั่งให้ไปดูกัน
    แนะนำมาแต่ตัวเองไม่ได้ดูหรอก...หลอกให้พี่ไปหาดูแทน...เผอิญพี่ตกเขาอยู่ตีนเขา
    พอโผล่ขึ้นมารับแสงอาทิตย์ ก็ไปหามาดูจากร้านนู๋กิจัง เกมส์โชว์ฝรั่งมันมีหลายตัวมาก
    ตอนแรกไม่ช่ายรายการนี้หรอกที่จะดู...ให้น้องพี่สั่งให้ มันล่อแต่ The Amazing race มาหมดเลย
    มันบอกมันชอบ มันเคยดูที่ช่อง AXN ภาคเอเชียมาก่อน...พอมาดูมันก็สนุกมากน่ะ แบบไม่เคยดูอ่ะ (หลังเขาจิงๆ)
    มาเจอคุณคิมแฟนพันธ์แท้อีก...หุหุ เลยพอรู้รูปแบบรายการเป็นยังไง มายังไง.................
    มันก็เหมือนซีรีย์ฝรั่งนี่แหล่ะ ทำเป็นซีซั่น ๆ มา ตอนนี้ที่เมืองเขาฉายอยู่เลย ซีซั่น 18
    รวมพวกคู่ทีมเก่า ๆ ที่ตกรอบแบบไม่น่าตก ให้คนดูโหวตมาแข่งกันใหม่ (ตามรูปที่แปะให้ดู)
    ตอนนี้ที่พี่ดูได้มาแล้ว 7 ทีม เหลืออีก 4 ทีมสุดท้าย(ตามหาอยู่) รวมเป็น 11 ทีม แล้วก็จะไปดูในซีซั่น 18
    ฉายไป 6 ตอนหล่ะ ใครตกรอบมาบางก็ยังไม่รู้ เพราะพี่ฆ่าปิดปากน้องไปหล่ะ มันไปโหลดมาดู
    จบแล้วไล่ตามทันอเมริกาเลย....รู้สึกในเว๊บบรอดไม่มีขายน่ะ...ไม่มีใครโมด้วย...สนุกน่ะ
    ถ้าทำขาย ขายดีแน่ อิอิ ท่าเมเม่จางงเบื่อ ๆ ซีรีย์ ก็ไปดูเกมส์โชว์บางก็ได้น่ะ เปลี่ยนบรรยากาศ
    การันตีสนุกแน่รายการนี้

โฉมหน้าทีมออลสตาร์รวมฮิตซีซั่น 18

v
    v
    v
    v
    v

โพส
    4

ค่าปกติ

ตามมาอ่านข้อมูลคับ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

แวะมาบ่อยๆๆน้าค่ะ

Quote Originally Posted by PitsanuP แสดงโพส
    ตามมาอ่านข้อมูลคับ

v
    v
    v
    v
    v

ต้น รถฟักทอง Guest

ค่าปกติ

ขอบคุณทุกคนครับ

อยากจะบอกว่า ช่วงนี้พอมีเวลาว่าง รอใคร ผมได้ดูซีรี่ส์มากขึ้นแล้วหละ (พก dvd portable ไว้ในรถเลย อิอิ)

เพราะปกติ อยู่บ้าน จะเปิดทีวีดูนู่นนี่ แล้วทำธุระไปพลาง ๆ ไม่ได้สนใจ จะมานั่งดูซีรี่ส์แบบเป็นกิจลักษณะก้ไม่ได้

ดู GLEE ซีซั่นแรก ได้สามแผ่นแล้วครับ

รู้สึกหลงรัก เรื่องนี้อีกเรือ่ง น่ารักอย่างที่พีน้องแนะนำกันจริง ๆ ดีใจทีได้ดูครับ

ผมชอบเพลงตอนจบ ตอนขึ้นเครดิตอะครับ ที่เป็นอะแคปเปลล่าอะครับ

หาโหลดไม่ได้เลยครับ ว่าจะเอามาเป็นเสียงริงโทน

พี่น้องคนไหนมี ช่วยส่งให้ผมด้วยคร๊าบบบ

เอ้อ เมือ่คืนได้เปิดดู True Blood ดูแค่ สิบนาทีแรก ยังน่าดูขนาดนี้ จบจากกลี ได้ต่อแน่ ๆ

ขอบคุณคร๊าบบบ

นี่คลิปวีดีโอที่ผมชอบ น่ารักมากอะ

โพส
    1,073

ค่าปกติ

รีบๆๆดูให้จบเร็วๆๆน้า สนุกมากมายอ่าเรื่องนี้!!

ขอบคุณทุกคนครับ

อยากจะบอกว่า ช่วงนี้พอมีเวลาว่าง รอใคร ผมได้ดูซีรี่ส์มากขึ้นแล้วหละ (พก dvd portable ไว้ในรถเลย อิอิ)

เพราะปกติ อยู่บ้าน จะเปิดทีวีดูนู่นนี่ แล้วทำธุระไปพลาง ๆ ไม่ได้สนใจ จะมานั่งดูซีรี่ส์แบบเป็นกิจลักษณะก้ไม่ได้

ดู GLEE ซีซั่นแรก ได้สามแผ่นแล้วครับ

รู้สึกหลงรัก เรื่องนี้อีกเรือ่ง น่ารักอย่างที่พีน้องแนะนำกันจริง ๆ ดีใจทีได้ดูครับ

ผมชอบเพลงตอนจบ ตอนขึ้นเครดิตอะครับ ที่เป็นอะแคปเปลล่าอะครับ

หาโหลดไม่ได้เลยครับ ว่าจะเอามาเป็นเสียงริงโทน

พี่น้องคนไหนมี ช่วยส่งให้ผมด้วยคร๊าบบบ

เอ้อ เมือ่คืนได้เปิดดู True Blood ดูแค่ สิบนาทีแรก ยังน่าดูขนาดนี้ จบจากกลี ได้ต่อแน่ ๆ

ขอบคุณคร๊าบบบ

นี่คลิปวีดีโอที่ผมชอบ น่ารักมากอะ

v
    v
    v
    v
    v

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส