หน้าแรก | Facebook | กฎ กติกา มารยาท | การสนับสนุนเว็บ | ติดต่อเรา | Line ID : @923ykdea
หน้า 19 ของ 403 แรกแรก ... 917181920212969119 ... สุดท้ายสุดท้าย
กำลังแสดงผลลัพธ์ 181 ถึง 190 ของ 4025

กระทู้: อยากรู้ว่าในนี้มีใครเค้าคุยกันเรื่องซีรีย์ฝรั่งมั่ งค้า อยู่ตรงใหนกันมั่งง่ะ

โพส
    695

ค่าปกติ

Quote Originally Posted by birdy แสดงโพส
    บอก นุ๊กกี้แย้ว ว่าสนุก อิอิ ชอบเพื่อนนางเอกทั้งคนอ้วน แล้วก็คนสวยผอมอีกคน มันดีแล้วก็ร้ายกันฮาดี
    ขนาดแม่นางเอก ยังชอบเลยเนี้ยะ
    เหมือนว่าเราจะเม้าท์ เรื่อง Samanta who? กันอยู่ 2 คนเอง ฮะอะ

โพส
    695

ค่าปกติ

[QUOTE=ต้น รถฟักทอง;2205645]ก็เป็นไปช่วงนึงเลยแหละคับ ชอบเรือ่งนี้มาก

ซีซั่น 4 - 6 มีเสียน้ำตาให้ด้วยอะ

หนังบีบอารมณ์ดีคับ

ตอนนี้ตั้งน่าตั้งตารอ หวังว่าเค้าจะสร้างอีกรอบ
    แบบว่า 23 hours, 22,21 ไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากดูมากกกก.........ชอบมากกกกกกกกก

โพส
    695

ค่าปกติ

เงียบจังเยยย....ไปไหนกันหมดเอ่ยยย

โพส
    1,073

ค่าปกติ

อยู่จ้า....แต่ไม่รู้จะเม้าอะราย

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    เงียบจังเยยย....ไปไหนกันหมดเอ่ยยย

โพส
    1,073

ค่าปกติ

ปอยก็ดูค่ะ...^_^ แต่ไม่ถึงกะชอบมากดูได้แบบว่าแก้ขัดอ่า

Quote Originally Posted by nokie แสดงโพส
    ขนาดแม่นางเอก ยังชอบเลยเนี้ยะ
    เหมือนว่าเราจะเม้าท์ เรื่อง Samanta who? กันอยู่ 2 คนเอง ฮะอะ

ต้น รถฟักทอง Guest

ค่าปกติ

ตอนนี้ตั้งน่าตั้งตารอ หวังว่าเค้าจะสร้างอีกรอบ
    แบบว่า 23 hours, 22,21 ไปเรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากดูมากกกก.........ชอบมากกกกกกกกก
    ผมกะว่า สองสามวันนี้ จะเอา ซีซั่นแรก มาเปิดดูใหม่ พร้อม ๆ กับแฟน

เพราะแฟนผมเคยดูแต่ พริซั่นเบรค ไม่ยอมเปิดใจดูเรื่องอื่น

อิอิ

โพส
    492

ค่าปกติ

แต่ละคนอยู่จ.ไหนกันละแวกไหนครับเนี่ย ผมอยุ่สระบุรีครับผม ทำงานแย้ว

ปล. 24 นี่เคยดูแต่ภาคแรก มันก็สนุกดีนะ ชอบลูกสาวมันอะ 555+

โพส
    20

ค่าปกติ

flash point ไม่มีแล้วต้องขอโทษคุณbirdyด้วยนะครับ

โพส
    695

ค่าปกติ

คุณ possawat ค่ะ นกได้รับหนังแล้วค่ะวันนี้ ขอบคุณมากๆ เลยน่ะค่ะ อุตส่าห์ส่ง ems ให้ด้วยซึ้งใจเลยค่ะ ขอบคุณจริงๆ

โพส
    695

ค่าปกติ

เชียร์ให้ดูซีชั่นต่อไป แล้วจะหยุดไม่อยู่เลยหล่ะ จิงจิงน่ะะ

Bookmarks

กฎระเบียบในการโพส